Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mời tải về Adobe Premier Clip cho Android: tạo slideshow ảnh nhanh, đơn giản, đẹp mắt

Duy Luân
30/11/2015 23:3Phản hồi: 13
Mời tải về Adobe Premier Clip cho Android: tạo slideshow ảnh nhanh, đơn giản, đẹp mắt
Premier Clip là một ứng dụng khá hay của Adobe có thể giúp bạn tạo ra những đoạn phim vui vẻ từ hình chụp hoặc video trong máy. App này có 2 cách dùng: ở chế độ tự động, bạn chỉ cần chọn hình / video muốn ghép và app sẽ làm hết phần việc còn lại, từ lồng nhạc, chọn hiệu ứng cho đến hiển thị tiêu đề, còn ở chế độ thủ công thì bạn được quyền điều chỉnh thời lượng của từng tấm ảnh một, chọn hiệu ứng chuyển cạnh, màu sắc, tự chọn nhạc theo ý thích... Cách sử dụng của Premier Clip khá đơn giản, nhìn vào là hiểu ngay chúng ta cần làm gì. Phim sau khi xuất ra có thể chia sẻ ngay lên YouTube hoặc Facebook, tiện khi cần chia sẻ ảnh với bạn bè sau những buổi đi chơi, những bữa tiệc hay chỉ đơn giản là tổng hợp khoảnh khắc đẹp với những người thân trong gia đình và cho họ xem theo một cách sinh động hơn so với hình tĩnh. Ngay bây giờ bạn có thể tải về Premier Clip dành cho Android, hoàn toàn miễn phí. Bản cho iOS thì đã ra mắt được một thời gian, sẵn bỏ link vào luôn cho anh em nào quan tâm thì download.

13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dangky_hhn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cái này rất hay, thuận tiện để chỉnh sửa rồi úp lên face hoặc chia sẻ bạn bè
@dangky_hhn Má ơi úp lên face là dzì dzậy ?
vxx9x
TÍCH CỰC
8 năm
cũng khá là tiện lợi đó ..
Cái này tiện mà lại có thủ công chọn thời lượng là thấy hay rồi! cứ làm video đi chơi với nhóm! hình nào có mặt mình để lâu lâu vô! 🆒🆒🆒
minhshiny
ĐẠI BÀNG
8 năm
nếu chỉ như thế này thì mặc định trình movie của ss cũng làm đc.. muốn ấn tượng hơn nên dùng Viva Pro 😁
Anh Duy Luân cho e hỏi xíu ạ: e đang có một đoạn video được quay bởi Lumia 830, khi e đang quay thì máy bị rơi, máy tắt. Khởi động lại thì đoạn video mất nhưng khi kết nối với máy tính thì e thấy đoạn video nặng 504 Mb, tuy nhiên không thể mở lên được. Anh có cách nào giúp e mở nó lên không ạ, e cảm ơn a !
@Ma Nữ đang kiêng cữ thử copy ra máy tính và chuyển định dạng xem.
Ryuzaki
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Ma Nữ đang kiêng cữ Đang quay em nào tắm hay sao mà tiếc dử zậy bạn 😃 !
hàng của Adobe ngon 1, mà miễn phí nữa thì ngon 10 😁
bitback
TÍCH CỰC
8 năm
cái này google photos cũng làm tốt lắm rồi
mrkey94
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hóng khi nào adobe ra 1 phiên bản là phim gần tương tự premiere pro cho ipad pro :">
cái này có ích nè, thanks thớt
app này ngon và cần thiết cho mình

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019