Mời tải về app Facebook Messenger cho OS X, có thông báo đầy đủ

Duy Luân
14/4/2015 11:2Phản hồi: 81
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Còn một cách khác là dùng tính năng tạo shortcut app của chome ấy và khi có thông báo thì nó cũng hiển thị thông báo. Các bạn dùng windows thử xem, mình đang dùng và thấy cũng tiện lắm
vaaxn trung thanh voi skype, chat facebook trong skype cung on ma 😁
tiếc là ko có mục danh bạ 😔
nobody.tang
ĐẠI BÀNG
9 năm
gõ tiếng Việt hơi bị khó...
lý do nào để cài thêm cái này nếu như việc tương tự có thể làm dc với 1 tab chrome?
Vẫn chưa có phần danh bạ, và phải gõ Enter đến 2 lần thì tin nhắn mới đc gửi đi.
nhimret
CAO CẤP
9 năm
Hoá ra bên mac os bây giờ mới dc sướng à 😆) khổ, bên ưindows ngay từ khi xuất hiện trang ưeb thì dùng app của chrome nó đã có thông báo rồi co kéo giao diện rồi :v

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@nhimret Hoá ra bên win tận khi đó mới được sướng à 😃)) khổ mac chat facebook với imessage đã có thông báo từ lâu, còn không thì xài app Astro chả khác gì cái messenger phiên bản Mac, thông báo, emo, co kéo đủ kiểu.
http://mobile.appzapp.net/Link/726828968.html?storeKey=US

Vãi cả comment ngông cuồng chỉ biết 1 mà không biết 2
nhimret
CAO CẤP
9 năm
@finalmagic đọc kỹ bài viết #1 rồi hẵng reply, sợ nhất những thằng tay đi trước não 😃)
nội dung bài viết đang đề cập đến DỰA TRÊN NỀN TRANG WEB MESSAGER.COM để tạo app, chứ không nói về chương trình bên thứ 3. Nói chương trình bên thứ 3 thì chrome có từ lâu rồi, hay skype tích hợp FB từ bảy đời :v
Nói chung thảo luận với mấy thằng ngu rất khó chịu... nhất là những thằng não như quả nho chẳng biết mọi người đang nói cái gì cứ nhảy vào chém như đúng rồi, thể hiện cái ngu ra
nhimret
CAO CẤP
9 năm
@no no one thì thế, nhưng admin cuhiep không biết và sướng vì có cái app này mới đau chứ 😃) tui quote bài cuhiep chứ không reply 1 cái mới, ok?
nhimret
CAO CẤP
9 năm
@김대한 cho xin cái app chính chủ phát nhỉ 😃 đừng bảo app giao diện metro nhé, đang làm việc lại phải chuyển thì lởm vãi
Hy vọng có hàng chính chủ...

Sent from my iPad using Tinhte.vn mobile app
quangtulong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao nó cứ báo The application "Messenger.app" can't be opened. mãi là sao vậy các pác?
@quangtulong
quangtulong
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanhhung621989 Vẫn thế pác ợ. @@
Screen Shot 2015-04-15 at 10.54.44 AM.png
Dùng imessenger luôn chứ cần gì phải ứng dụng nọ,ứng dụng kia cho mất thời gian. Imessenger cũng thông báo đầy đủ
kidpro1002
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vuidoi iMSG ko đồng bộ đầy đủ. Nó chỉ hiện những tin nhắn mình gửi từ app thôi, gửi từ web thì ko hiện gì

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Toàn báo lỗi như này là sao nhỉ
penhoc122
TÍCH CỰC
9 năm
ko liên quan: cơ mà xài mac rất sướng.
đi làm về là mình toàn chát chít trên đấy
johnnybui
ĐẠI BÀNG
9 năm
Trong history chat của cuhiep có thằng l ừa đảo kìa. 😁
Mình cần 1 bản cho Windows 8.1
Thanks!!
tuzebra
ĐẠI BÀNG
9 năm
thế này mới đau
"page not found"
Screen Shot 2015-04-15 at 09.34.46.png
Jesse.Tse
TÍCH CỰC
9 năm
Chim ưng rồi! Trước giờ dùng Astro ... mà vẫn ko ưng lắm 😆
nima1984
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lỗi rồi, tối qua còn dùng bt. giờ tèo zồi😔
Screen Shot 2015-04-15 at 10.06.19.png
nhimret
CAO CẤP
9 năm
@nima1984 ông thử tạo app bằng chrome ý, chức năng chính chủ, ko bao giờ bị lỗi, do là nền web nên fb mess có gì thì app có cái đấy, chứ ko cần phải cài đặt này nọ cho mất thời gian mà lại hay lỗi
nima1984
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nhimret Nhưng nó có Thông báo ko bạn, hehe. Với bữa trc tạo bằng Fluid ,gõ chữ nó cứ chậm chậm ko thích lắm😃
nhimret
CAO CẤP
9 năm
@nima1984 thông báo ngon lành 😃 lúc tạo app, chrome nó sẽ hiện popup hỏi có bật thông báo ko, chấp nhận là thông báo cực chuẩn
nima1984
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nhimret sao bên mình Chrome nó ko hiện popup hỏi nhỉ??
nhimret
CAO CẤP
9 năm
@nima1984 thế chắc là đã kích hoạt từ trước rồi, ko vấn đề, thử chat với người khác thử xem sao 😃
Cái này thì sao hả bác 😁
http://www.goofyapp.com
tienquynh93
ĐẠI BÀNG
9 năm
chắc teo rồi, em tải bản 0.0.5 rồi mà có lên được đâu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019