Mời tải về app sao lưu danh bạ, tin nhắn ra thẻ nhớ của Microsoft cho Windows Phone 8.1

Duy Luân
25/4/2015 8:34Phản hồi: 67
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Doanh số Window phone tại VN tăng một phần cũng nhờ bác Luân đấy!
buidothanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
cần gì fai app này nữa. mình toàn dùng app cài sẵn trên các máy lumia.đó phần mềm Chuyển dữ liệu của tôi trên các máy của nokia. các bác sử dụng cái này để xuất danh bạ, tin nhắn sang thẻ nhớ rồi backup lại hoặc chuyển sang máy khác rất đơn giản. còn iphone thì dùng phần mềm itools trên máy tính. file gì cũng xuất được ra hết.
Lu1520 WP10 chạy k được các bác ạ :'(
konken1987
TÍCH CỰC
9 năm
Chỉ tin dùng mỗi cm backup.
quanbvp
TÍCH CỰC
9 năm
lưu trên dám mây cũng đc mà, ko cần phải ra thẻ nhớ nữa, chuyển máy nhập tk của mình là cái j cũng có
Mong chờ cái app dạng này như android từ lâu lắm rồi. Đọc đến đoạn cần thẻ nhớ thì thấy đắng mề. Quá nản với các bố Microsoft. Bộ nhớ trong thì làm quái gì không hỗ trợ??? :mad::mad::mad:
@ronone Backup ra file để lưu vào máy tính, ok? Trên onedrive thì chẳng biết làm cách nào để xem cả. Bác biết thì chỉ giúp mình nhé
@arnova Tin nhắn thì không biết có xem trên máy tính được không chứ danh bạ thì cứ vô tài khoản ms mò mò là ra.
xm8sight
ĐẠI BÀNG
9 năm
@arnova Bạn vào people.live.com để xem các số điện thoại lưu trên lumia nhé. Đợt vừa rồi lumia của mình hỏng, nhưng vẫn lấy số đuợc tất cả của mọi người 😃
@xm8sight Cái mình cần là backup tin nhắn kìa bạn. Chứ danh bạ thì mình thích đồng bộ trên onedrive, khỏi backup chi mệt
vdv8xboy
ĐẠI BÀNG
9 năm
HTC 8X vào hóng r đi ra T_T
Vớ vẩn wp đăng nhập 1 cái là thích cái tin nhắn nào cũng có, ios ko có tin nhắn, còn danh bạ lịch nói làm gì vấn đề là 2 năm sài 520 h thích tin nhắn nào chỉ việc search
@khuat.van.dao Đăng nhập vào đâu để xem tin nhắn vậy bạn???
@arnova Thì vào phần đồng bộ chọn tất cả tn hay 1 tháng í hôm tìm lại đc cái thông tin khách hàng mừng quá 😁
Danh bạ thì nói làm gì. Nó đồng bộ trên Web nên xem rất tiện. Cái mình cần là tin nhắn. Nó backup trên onedrive nhưng không xem được. Xóa trên máy thì nó tự xóa theo. Mình cần lưu ra máy tính để đọc và xóa bớt trên điện thoại nên chờ cái này lâu rồi. Giờ nó nói không hỗ trợ đt không có thẻ nhớ mới oải chứ. Chả biết bị giới hạn gì mà không chịu làm
khicon_9
TÍCH CỰC
9 năm
@arnova xóa làm gì nhỉ mình để nó đồng bộ trong một tháng thôi. Khi cần thì chỉnh nó lên 1 năm or bất kỳ thời gian nào nó lôi về 100% tn luôn 😁
Coffeekun
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chuyển dữ liệu của tôi dùng để làm gì nhỉ?
e lu 925 of e .ko thẻ nhớ .buồn vãi .
Windows N1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngon. Ko cần mạng.
tin nhắn và danh bạ nó cũng tự lưu mà. Đâu cần cái này nhỉ? Chuyển điện thoại chỉ cần đăng nhập tài khoản microsoft thì danh bạ về. Tin nhắn thì chọn download về. 🤔
hobiikey
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình dùng cái contact backup từ cách đây mấy năm rồi.giờ chủ topic mới nói đến cái này thì chậm chạp quá đấy.contact backup cho phép lưu file danh bạ đã lưu qua máy tính dùng chung mạng ngang hàng với điện thoại mà ko cần cáp kết nối luôn..và quan trọng là hỗ trợ cả những máy ko dùng thẻ nhớ luôn nhé
http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/contacts-backup/8fc95611-fb8a-4483-9277-864fed3fcb5e
samthe1102
ĐẠI BÀNG
9 năm
cái này hay đây.
Nó có khác gì " Chuyển Dữ Liệu của tôi " không ạ
buiducchi
ĐẠI BÀNG
9 năm
oánh dấu !!!
klq nhưng win 10 TP tích hợp luôn cái này vào trong hệ thống rồi
Tính năng này đã có từ lâu rồi mà bác, nó nằm sẵn trong máy chỗ mục chuyển dữ liệu của tôi đó có hỗ trợ xuất ra thẻ nhớ mình thường dùng cách này để giữ lại danh bạ cho khách mỗi khi cài máy lại. Thông tin đến bác!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019