Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mời tải về bản cập nhập Amber cho Nokia Lumia 920, 820 và 620

Trung Dt
5/8/2013 14:42Phản hồi: 309
309 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Fan của wp mình thấy chủ yếu là từ thời xưa cuồng No để lại. Chứ nếu No mà chạy Roi thì chắc gì mấy thím này đã thích wp. Vì yêu phần cứng mà bỏ qua những cái cho dù tối thiểu của phần mềm cần có thì đúng là......
thg.1812
TÍCH CỰC
11 năm
@anhvip9x Ko thích dùng 1 cái giống cái khác nếu nó không hơn nhiều. Đằng này hơn thua không chênh lệch nhiều. Android như ăn cắp ios, mà giao diện có gì hay đâu. Giống meego với Symbial và các điện thoại rẻ tiền (dưới 1tr).
@anhvip9x nhờ có lu mà ng ta biết đến wp, nhưng cũng nhờ có wp mà ng ta thêm thích lu, bạn nên nhớ🆒 đừng nguy hiểm nữa nhá
Cái mình quan tâm ở bản mới này là Bàn Phím đã đánh được Telex chưa các bác hay vẫn bỏ dấu kiểu cũ, nếu bỏ dấu kiểu cũ thì chả còn quan tâm là có lên hay không, với mình quan tâm nhất điều này.
đợi ae test review lỗi lầm r mới lên hehehehe ko nên manh động wá sớm
eeninay
TÍCH CỰC
11 năm
@annamchun
Mình cũng thế, hehe, chờ các bác review xong mới hành động...
lecongdon
TÍCH CỰC
11 năm
an lòng những người dùng Lumia khốn khổ.
Chúc mừng các bạn Lumia!
Cũng đang hóng amber 520, nhưng ko hiểu sao em ko cài Nokia Softwave Updater fo Retail 3.0.8 được (cụ thể là nó bắt em cài Microsoft Visual C 2005 Redistributable nhưng em cài ko được, mở lên là nó tự tắt) 😔(
cái này tui ko bík làm 😔 giờ làm sao ? sợ làm bậy bạ hư nữa
RedBull@
ĐẠI BÀNG
11 năm
bản của 620 ko phải bản chính thức của VN. bản của VN mình la 2001 chứ ko fai là 2007. cắm cáp đt vào máy tính và dowload bằng Nokia Software Updater for Retail sẽ được bản chính thức của VN
bjnsunny
ĐẠI BÀNG
11 năm
up bản chính thức rồi vẫn ko khác bản 2007 ...ko có double tap...
RedBull@
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bjnsunny nhưng nó vẫn có chức năng dùng bàn tay vuốt vào màn hình khi màn hình đã tắt thì nó sẽ hiện đồng hồ lên. chắc là do xơ suất gì đó nên thiếu chức năng double tap
tranbaoha
ĐẠI BÀNG
11 năm
hix... mình quên mất Microsoft account thì làm cách nào lấy lại được nhỉ? Pác nào biết chỉ giúp với, Thanks!
928 hóng
MrCent
TÍCH CỰC
11 năm
Vẫn chưa có các bản của các nhà mạng nhỉ
E Lu822 của tớ đợi dài cổ ra mà vẫn chưa thấy đâu cả:|
channha25
TÍCH CỰC
11 năm
xong lúc 4 h hê hê... ;););)
Quá tuyệt vời.đang dùng và ngon
kswisshoes
ĐẠI BÀNG
11 năm
À, thêm nữa... mình vừa mua tặng mẹ mình cái Lumia 620. Mẹ mình 70 tuổi. Giải thích 2 lần, giờ dùng như gió 😆 Nền đen, chữ trắng... tiêu chuẩn đấy nhé. Các bạn nào biết qua chút truyền hình thì chắc chắn sẽ biết cái teleprompter dùng cho phát thanh viên bao giờ cũng nền đen chữ trắng!!!
pikachu3d
TÍCH CỰC
11 năm
Bác nào làm chuột bạch thử và cho ý kiến đi
nghe cái tên đã thấy thèm
gợi nhớ đến em Amber heard 😁
620 không dùng doubletap đc huhu 😔
xin chào. Cho mình hỏi với. Mình dùng LU 820 và dùng nokia software updater 3.0.8 nhưng sao phần mềm này không up amber cho mình được vậy. Thank
Hieupm1006
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Thi246 Đúng là ko up amber cho lu820 bằng cái này đc thật, gỡ ra cài lại vẫn chỉ bản update cũ TT
Chay exe co ah

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019