Mời tải về game Solitaire cho iOS và Android, miễn phí

TDNC
23/11/2016 18:22Phản hồi: 55
Mời tải về game Solitaire cho iOS và Android, miễn phí
Game chơi bài huyền thoại Solitaire sau 25 năm tồn tại trên hệ điều hành Windows thì cuối cùng đã được Microsoft đưa lên Android và iOS. Hiện tại đang có khoảng 119 triệu người chơi Solitaire trên Win 8 và Win 10, Microsoft hy vọng con số đó sẽ còn tăng lên nữa sau động thái này.

Game có tên đầy đủ là "Microsoft Solitaire Collection", bao gồm nhiều chế độ chơi quen thuộc như Klondike, Spider, FreeCell, Pyramid và Tripeaks. Microsoft Solitaire Collection được tích hợp Xbox Live để chơi game với bạn bè cũng như sưu tập Achievements. Game này hoàn toàn miễn phí. Nhưng nếu bạn muốn bỏ quảng cáo thì có thể mua gói "Premium Edition" giá 1,99 USD/tháng. Bù lại người chơi sẽ được nhân đôi số tiền thưởng trong game và nhiều quà tặng khác.

Link tải:

Theo The Verge
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình hay nghe bài Solitaire của The Capenters http://www.nhaccuatui.com/bai-hat/solitaire-the-carpenters.Twp408j0LO.html
😁 sau gần ấy năm mới có game này chính chủ :D
Re0
CAO CẤP
7 năm
@Apple Haters 2.01 :D
Ngon tải về để đấy thôi
Hàng chính chủ đây rồi 😁
2$ thì phải gỡ quảng cáo vĩnh viễn chứ.
@KeXau DepTrai 5$ là mình đã mua được vài game hay hơn cái này. Mà là bản Pro vĩnh viễn nhá. Ha, nhưng tất nhiên là anh Mic có lý do của anh ý, ai thích thì mua thôi, chả vấn đề gì.
@dualshock E nghĩ chả cần mua. Cái quảng cáo ở máy e bé tẹo chả thèm để ý. Còn vụ x2 ko cần thiết
htson16
TÍCH CỰC
7 năm
@dualshock đối với bạn 5$ game khác đối với mình nó là một tuổi thơ vì nó là 1 kí ức năm cấp 2 lần đầu tiền dụng vào máy tính để chơi game này ,tháng sau ra super mario run 10$ cũng không tiếc tiền chi ra để mua hẳn ,khi đã nhớ về tuổi thơ 5$ hay 50$ cũng không là gì đâu bạn nhé ,cấp 2 máy tính đầu tiên chưa có mạng toàn game offline lúc đó năm 2003 lúc đó làm gì có mạng toàn chơi game bài này với game xếp bi
@htson16 Vấn đề mình đang bàn luận là ở cái chữ "mua hẳn" đó bạn. Ý mình là với 2$ mà được mua hẳn (xoá quảng cáo vĩnh viễn) thì khoái hơn. Còn ở đây là 2$/ mỗi tháng nhé.
Game này với cả dò mìn nữa là game huyền thoại mình hay chơi khi mới biết thế nào là máy tính
Mấy cái nhiệm vụ trung bình thui mà làm mãi ms xong
Mình tải về thì thấy báo bị nhiễm virus thế này có sao ko nhỉ?
qloved
CAO CẤP
7 năm
@buonqua_f4 nghĩa là đã đến lúc gỡ cái BKAV đó đi, cài chỉ tổ hại máy 😁. Mấy cái cảnh báo của BKAV nhìn có vẻ nguy hiểm thôi chứ thực ra làm màu cả
@buonqua_f4 bạn nên gỡ cái bkav tào lao đó ra thì hơn :eek:
@buonqua_f4 Khuyên bác nên uninstall BKAV đi 😁
@buonqua_f4 Gỡ ngay và luôn cái của nợ BKAV đó đi nhé bác 😁
@buonqua_f4 Dẹp BKAV đi bạn.
Vy Hải
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chấp nhận được.
tự kỷ lắm lúc cài máy mới chơi game này 😁
Trò này thật ra là muốn dạy những người mới làm quen với máy tính cách kéo thả chuột.
chatnever
TÍCH CỰC
7 năm
Ghét kiểu Subscription này, cảm giác như mình không bao giờ mua được game của nó, vĩnh viễn phải bỏ tiền ra đều đặn, khó chịu vl :eek:
mod cho hỏi có thông tin gì về full bộ của anh Mi ko :
https://www.microsoft.com/vi-vn/store/search/games?q=Microsoft Studios

Mình ko dùng win 10 trước dùng SF 2 giờ dùng cây máy tính win xp nên thèm ... he he
kt3x
TÍCH CỰC
7 năm
Đơn giản mà hay... từ hồi nào đến giờ vẫn phải chơi mấy cái không chính chủ trên chợ.
đã chán
dp1415
ĐẠI BÀNG
7 năm
E mới tải thử, được tặng 1 tháng premium các bác ạ.
datmacom
TÍCH CỰC
7 năm
6.0 trở lên nhé
dp1415
ĐẠI BÀNG
7 năm
@datmacom Máy e 5.1 vẫn tải được nhé.
next
ko tương thích là sao nhỉ, mình đang ở android 7.1, bạn nào có file apk ko share mình xin. tks
QuanPhamKT
TÍCH CỰC
7 năm
Ngon quá. Cái này tìm mãi trên android ko thấy. Giờ mới có chính chủ microosof

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019