Mời tải về Nokia Here Maps cho iPhone, có chỉ đường offline, chưa có giọng nói tiếng Việt

Duy Luân
11/3/2015 22:50Phản hồi: 176
176 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phonggio
TÍCH CỰC
9 năm
không liên quan! cho e hỏi app nàp quét qr ngon vậy ?? :rolleyes:
Nói chung so với Google Map thì ko ngon bằng.
Có bạn nói với mình ở VN thì HERE ngon hơn. Mình ở Mỹ thì thấy ngon nhất là Google Map. Tuy nhiên mình hay dùng Apple Map hơn vì nó chỉ đường khôn và thân thiện hơn nhiêu
bopbb
ĐẠI BÀNG
9 năm
thử xong rồi,,,,ngon
Google Maps cũng dùng đc bản đồ offln mà?
Đâu nhất thiết phải iPhone 4s, iP4 của tôi cũng tải được mà.
Có định vị offline được không
@Ken ßi Máy nào có GPS đều định vị offline được mà
Meteor Cry
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Ken ßi được bạn nhé . trong chế độ offine bạn có thế tím kiếm địa điểm . dẫn đường bằng cách đi bộ ,đi phương tiện công cộng , hoặc oto ( trong chế độ oto mình hay dùng trên con Nokia N9 thì bạn đi đến đâu nó đi theo luôn đến đó , còn khoảng cách bao nhiêu mét nữa là rẽ trái rẽ phải ,ở vòng xuyết thì nó báo là bạn rẽ theo lối thoát thứ mấy (vd thứ 2 hoặc thứ 3),nó có thời gian tính khoảng cách dự định tới đích . thông báo tốc độ giới hạn của đoạn đường bạn đang đi , và cảnh bảo bạn khi vượt quá tốc độ (tùy theo bạn xét nếu bạn vượt quá bao nhiêu thì nó sẽ báo ) nó có dẫn đường cả tiếng việt (tất nhiên trên ios bản này chưa có giọng nói tiếng việt),dẫn đường bằng cách đi bộ cũng có . nó có 2 chế độ là bạn muốn chọn đường nhanh nhất , hay đường ngắn nhất , nếu bạn đi qua tuyến đường mà nó chỉ định thì lúc đó nó sẽ tính toán lại tuyến đường cho bạn ,1 là đi lại về đường cũ , 2 là cho bạn đi đường khác, bạn có thể tìm thấy cây atm , nhà ăn , cây đổ xăng , ... đều được . tất cả đều offile . 😁
Tommy297
TÍCH CỰC
9 năm
Mới xài thử...đang ở kế bên Đại Lộ Đông Tây..test thử về Đà Lạt ...nó chỉ đi QL 1A ... đi thẳng qua luôn cao tốc LT-DG hic hic
Mình không biết cách tải về để cài đặt cho Iphon 4S như thế nào. Các bạn chỉ mình cách tải về và cài đạt mới. Xin cảm ơn !
chitkon
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em cứ tưởng là cái Here máp này tuyệt chủng trên ios rồi cơ. Hay quá. Lại có cái để nghịch rồi. Mong là bản cập nhật sau sẽ hỗ trợ giọng nói tiếng Việt như cái sygic

Gửi từ Symbian của tôi sử dụng Tinhte.vn
kidk48
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dữ liệu bản đồ update chậm hơn google map! chưa sử dụng chỉ đường về nhà được 😔
livescore112
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thấy mà mừng quá đi chứ
tuantuvfu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Itunes store mấy hôm nay làm sao ấy. Down mãi chả đc. Down xong thì ko tải map cho viet nam đc
lovesen
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuantuvfu Mình chả vào dc App stone ấy, cả trên IP và Itune ( lỗi 301 không xác định =)) )
Hay quá! Tải thôi anh em!
CBDancer
TÍCH CỰC
9 năm
E ko thấy nó load bản đồ

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
NhưVăn01
TÍCH CỰC
9 năm
@CBDancer bác tải ứng dung xong phải tải cả dữ lieu về thì lần sau nó mới offline được chứ
CBDancer
TÍCH CỰC
9 năm
@Phạm Tài gtvt Mình để online mà =.= online còn ko về sao load offline đc
NhưVăn01
TÍCH CỰC
9 năm
@CBDancer bạn đã tải dữ lieu bản đồ chưa, khoảng vài tram MB cho mỗi nước trước đã chứ
Mình cũng bị, tìm không được đường đi khi ở trạng thái OFFLINE. Còn bản đồ thì rõ ràng, đẹp, dễ dùng hơn.
letienduc89
ĐẠI BÀNG
9 năm
ko biết các bác ở tỉnh khác ntn chứ e ở HN thì Here toàn chỉ đường vào đường ngược chiều thôi 😆)
Meteor Cry
ĐẠI BÀNG
9 năm
@letienduc89 bạn đi đường nào thế . mình chưa dính vụ đó 😁
em đã chờ đợi từ rất lâu.em giật mình luôn khi đọc tin này.cảm ơn nokia .ấn tượng here map từ trên con c5-00.chuẩn xác.dễ sử dụng.
Đã rất mong chờ here từ nokia.
HTP@87
TÍCH CỰC
9 năm
Chờ đợi bao lâu đã có. Bye bye Apple Map, Google Map 😁
vietnamtea
TÍCH CỰC
9 năm
ngon, chỉ đường off là ngon rồi. đôi khi đi mà không co internet vẫn xài ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp