Mời tải về ứng dụng đọc tin tức Flipboard chính thức cho Windows Phone

Blaze1st
2/10/2014 18:18Phản hồi: 43
Mời tải về ứng dụng đọc tin tức Flipboard chính thức cho Windows Phone

Sau một thời gian thử nghiệm thì hôm nay, người dùng các thiết bị Windows Phone 8 trở lên đã có thể tải về ứng dụng đọc tin tức Flipboard phiên bản chính thức. Cũng tương tự như bản dành cho iOS hay Android, Flipboard trên Windows Phone vẫn có giao diện là các "thẻ tin tức", cũng như một số tính năng đặc trưng khác như "My Magazines" - cho phép người dùng tự tạo riêng cho mình tạp chí với nội dung tuỳ sở thích cá nhân. Flipboard trên Windows Phone cũng hỗ trợ các thao tác lật để chuyển nội dung.

Lưu ý: Flipboard cho biết ứng dụng của họ chỉ hỗ trợ những thiết bị chạy Windows Phone 8 trở lên, có RAM tối thiểu phải là 1GB.

Tải về Flipboard. Hoặc quét mã QR ở dưới.

43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

NThanh2111
ĐẠI BÀNG
10 năm
WP chỉ là "chưa có" chứ không phải "không có" những App giống như IOS và Android
kant1522
ĐẠI BÀNG
10 năm
@NThanh2111 tới lúc wp có thì ios và android lại có 1 đống app khác rồi.
NThanh2111
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kant1522 Thì chỉ cần nhớ câu đó là được 😁
livfc2010
TÍCH CỰC
10 năm
Không hỗ trợ các trang Tiếng Việt là chưa ham 😁
Chuẩn rồi, trên android có lâu rồi nhưng chả xài vì chả thấy cái mình cần

Gửi từ SM-N9005 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
anhtdht
ĐẠI BÀNG
10 năm
có quảng cáo trong app không thớt
không có tiếng việt thì nói cũng như không...
livfc2010
TÍCH CỰC
10 năm
Có 2MB mà đòi tận RAM 1GB, quá phũ =))
những ứng dụng kiểu đọc báo này trên wp k thiếu. và lại đọc hỗ trợ tiếng việt thừa ra. chưa nói đồ k hỗ trợ này :-"
makaja
ĐẠI BÀNG
10 năm
tải về mà toàn báo tiếng anh ko à 😁 sao mà đọc dc :D
natomedia
TÍCH CỰC
10 năm
@makaja Cái này làm cho quốc tế nhưng có vẻ không phù hợp với Việt Nam
bustalyme
TÍCH CỰC
10 năm
Ram 512 dần dần bị bỏ rơi =)))
thieu thien
ĐẠI BÀNG
10 năm
ad chỉ giúp cách add các trang tiếng việt đi 😃
cái nè thì đẹp.. nhưng đọc báo thế nè bất tiện vô cùng
hiện ra cái list như truyền thống rồi chọn cho tiện
lật lật mãi chả biết tin gì hay để đọc
@shine_kizz dùng trên wp chưa, wp ko có dạng flip mà kéo dài xuống. với lại có thể add tìn rss mà trên adroid cũng vậy ko đọc đac đầy đủ vẫn phải chuyển sang wed
@dinhmanhht86 chỉ dùng trên android với ios thôi,, thấy bất tiện vậy nên k dùng
giao diện rất đẹp , add báo tiếng viẹt và facebook tót nhưng bên android mãi mà vẫn chưa hô trợ font tiếng việt ngoại trừ dòng Samsung , chán !
@ngminhman123 có bản mod mà, thấy lâu lắm rồi. trc dùng android khoái dùng cái này, từ ngày chuyển qua wp hóng mãi
minhtoyou
TÍCH CỰC
10 năm
Cái này ko hiểu Add RSS báo tiếng việt và xóa đi như thế nào
minhqp107
TÍCH CỰC
10 năm
Ko hiểu sao dân tình dùng đc windows phones =)) mà 1 loạt comment toàn đòi tiếng việt, rồi coi tiếng anh không hiểu... là cũng thấy khách hàng của WP vãi cả tiềm năng rồi =))
@minhqp107 bác không thấy cái hơn nhưng người khác thấy, muốn thấy thì phải xoá mù bác ak chứ cực đoan vậy thì không thấy đc đâu 😁
@minhqp107 Uh hiểu rồi, thằng WP nó mới ra nên kho app kém hơn, điều đó chả ai phủ nhận cả. Còn cái gọi là trải nghiệm đồng nhất là cái gì nào, thế WP nó ko trải nghiệm đồng nhất à, vì sao? Ổn định! WP trước có dùng vẫn thấy ổn định như iOS bây giờ, có gì đâu mà ko xoắn xít. Về cập nhật thì iOS cập nhật 1 năm 1 lần thằng WP cũng như vậy thôi. Nếu giờ thằng iOS và Android nó cập nhật 1 tháng lên 1 phiên bản thì mình cũng đồng ý là thằng WP cập nhật chậm. Nếu đã là OS khác nhau thì tất nhiên là nó phải khác nhau ở điểm nào đó như giao diện hay tính năng, chứ nếu giống hoàn toàn thì quy về 1 cho nhanh. Nói chung iOS có tốt, Android cũng tốt nhưng không phải vì thế mà các OS khác sẽ không có điểm gì thu hút. Suy nghĩ của bạn thật lệch lạc.
@minhqp107 mình ko rõ bạn ngu thật hay do luyện tâp nữa, ở đây chả có ai đòi app tiếng việt cả mà người ta cần đọc báo viêt , cái app này lôĩ font TV chứ ngồi đọc New york times rồi CNN thì có tin tức quái gì ở VN ?
@suvival198 Thằng đó nó có vấn đề về đọc hiểu, với lại phần mềm này trên wp ko bị lỗi font Tiếng Việt như trên android.
Đùa chứ cái này xài thấy k nuột và ngon như trên android ấy :v
thực ra kho app trên wp vs mình là đủ dùng r, mình chả cần có thêm app nào nữa. mình hi vọng vào chất lượng app hơn là số lượng, h mong muốn lớn nhất là thằng fb viết app fb chính chủ cho chứ app fb của MS ngoài cái mượt mí giao diện đẹp ra thì rất chán.
longt61
TÍCH CỰC
10 năm
vào tải luôn và ngay, kết quả không tải được vì không hỗ trợ khu vực của bạn hoặc không đủ RAM. có bác nào biết tại sao giúp em với, em đang dùng 928. Em cảm ơn trước
@longt61 Đã tải ở vùng mỹ, lu 920 nhưng mà lại ko có dạng flip như android thích kiểu đó hơn
lại là ram 1g. ức chế thay cho những bác dùng 5xx và 6xx
App nhiều hay ít gì mình cũng ko quan tâm, miễn sao máy đẹp, giá tốt, chụp hình ok. Có đầy đủ app thông dụng như Mail, FB như vậy là đủ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019