Mời tham dự buổi offline trải nghiệm Nokia X tại Đà Nẵng và Huế

levuongthinh
8/5/2014 6:6Phản hồi: 165
Mời tham dự buổi offline trải nghiệm Nokia X tại Đà Nẵng và Huế
DN - Hue.jpg

Với mong muốn tạo sân chơi giao lưu, học hỏi, giới thiệu và cùng trải nghiệm thiết bị mới – Nokia X cho các bạn yêu thích Nokia, tuần này, Nokia Việt Nam sẽ tổ chức buổi offline tại 2 thành phố Đà Nẵng và Huế. Thông tin chi tiết về các buổi offline như sau:

Đà Nẵng:

- Thời gian: 9:00 sáng thứ 7, 10/5/2014
- Địa điểm: MC Café, 160 Núi Thành, Q Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng.

Huế:

- Thời gian: 9:00 sáng Chủ nhật, 11/5/2014
- Địa điểm: Café sách Phương Nam, 15 Lê Lợi, TP Huế

Đăng ký tham gia NGAY tại các đường link sau:

Tham gia buổi offline này, các bạn sẽ có cơ hội được trải nghiệm dòng sản phẩm mới nhất của Nokia. Bên cạnh đó, mỗi thành viên tham dự buổi offline chắc chắn sẽ nhận được những phần quà thú vị từ Ban tổ chức, cũng như là có cơ hội tham gia các trò chơi thú vị và giành lấy những phần thưởng hấp dẫn từ chương trình.

DN - Hue (2).jpg

Các bạn trẻ lưu ý: Hạn chót đăng ký tham dự buổi offline là trước 10h00 thứ Sáu, 09/05/2014. Ngoài ra, vì không gian của buổi offline có hạn nên chúng tôi rất tiếc khi phải hạn chế số lượng người đăng ký tham tham gia trên Tinh Tế ở mức 60 người cho mỗi thành phố và những bạn này sẽ được BTC lựa chọn theo thứ tự đăng ký sớm nhất.

Các bạn sẽ nhận được danh sách tham dự ngay trên bài viết này vào chiều thứ 6, 09/05/2014.
--------------------------------------------------------------------------------------------
Danh Sách Offline ở Đà Nẵng

Quảng cáo

DN.jpg DN2.jpg
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Danh sách Offline ở Huế
Hue.jpg Hue2.jpg
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nokia x này có cóc khô gì đâu mà pr dữ thế nhỉ .
jing
CAO CẤP
10 năm
@Tiêu Quang ế hàng quá thì phải PR để các bạn vùng sâu vùng xa ko biết mà mua thôi. ko như các a-e tinhte biết hết hạn chế của e nó rồi nên ko mua
@jing ý bác là Huế và Đà Nẵng là vùng sâu vùng xa?
htcone
TÍCH CỰC
10 năm
@Tiêu Quang chứng tỏ anh nokia ko hề thiếu tiền nhưng toàn làm ba cái trò vớ vẩn chứ sao 😁
Em này chân ngắn thế vậy mà đc lên mặt báo suốt
@chetdichoroi Thì cũng là 1 hình thức quảng cáo
Tpan4u
TÍCH CỰC
10 năm
Mình offline ở Hải Phòng rồi vui lắm. Anh em đăng ký nhanh kẻo lỡ.
koa
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dt này có gì đâu mà mời offline dữ vậy, mấy cái offline siêu phẩm còn ngại đi nữa là ....
niuton92
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bao giờ mới có buổi offline tại Tuyên Quang đây
con Nokia X này cũng bình thường, chả có j đặc biệt sao suốt ngày cứ OFFline rồi pr suốt là thế nào.
Muốn sản phẩm tốt thì Nokia nên ra 1 con Android đúng chất hơn là 1 cái hđh nữa nạc nữa mỡ như con X này
Taijo92
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đã đăng kí sau 40p bài đc đăng ! Hi vọng có chỗ 😃 Chưa bao h tinhte hay người ta tổ chức sự kiện Offline công nghệ nào ở Huế nên lần này dù sản phẩm là chân ngắn nokia X nhưng vẫn mong muốn có 1 vé 😃
ề ề!gần nhà nề 😁
mấy bác k thích sao cứ vàp mấy topic này bàn luận nhỷ. ngta thích ngta dùng ngta of thì kẹ ngta :v. các bạn bị kích thích ah =)). chờ of HN khó quá nhỷ
đến thử xem có gì không 😁
tieuphongvt
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình up lên bản mới thấy chạy cũng ổn, nhu cầu của mình nghe gọi nhắn tin zalo,bbm,viber, lướt web, mail. vậy là quá đủ...mình mua giảm giá trên cdiscount giá 1tr958k,máy đẹp, ổn đinh, thượng hiệu tốt trong tầm giá
P/s:xin đừng gạch đá, máy đáp ứng đủ nhu cầu của mình và thấy hài lòng. tuỳ túi tiền và nhu cầu của mỗi người mà mua, đừng mua máy cao cấp quá mà chỉ lâu lâu bỏ ra quẹt quetj vài cái khoe mẽ chẳng để làm gì 😁
ttthanh14
TÍCH CỰC
10 năm
@tieuphongvt yeah. chuẩn bạn ạ. Mình up Rom khác thấy nó ngon hẳn. Đang dùng Rom xda thấy khá mượt. em này tay trái ngon lành. đi tỉnh toàn lôi ra để dẫn đường Offline ^^
các Anh em tinh tế biết hết chú XXX này thế nào rồi 😁
ruacon208
TÍCH CỰC
10 năm
Link Đà Nẵng đâu ạ
ruacon208
TÍCH CỰC
10 năm
À rồi, click vào chữ Đà Nẵng mà e ko để ý
😁 vui lòng mang theo phụ kiện và trang phục màu trái cây
Ặc @@ Ngày 10 bận thi học kỳ rồi ! 😕
3h rồi ko biết có được ko
Đăng ký rồi, hi vọng được đi 😁
Nokia X thì không có gì. Nhưng lần đầu tham gia mấy chương trình ntn nên phải thử xem thế nào 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019