Mời Thi ảnh Chân Dung chụp bằng iPhone 7 Plus

cuhiep
9/11/2016 10:23Phản hồi: 267
Mời Thi ảnh Chân Dung chụp bằng iPhone 7 Plus
Mời anh em đang sử dụng iPhone 7 Plus hay có thể mượn iPhone 7 Plus tham gia cuộc thi chụp ảnh CHÂN DUNG bằng iPhone 7 Plus để có cơ hội trung iPhone 7 Plus do FPT Shop tặng cũng như rất nhiều quà cáp hấp dẫn khác mà mình xin được trong khoảng 1 tuần vừa qua. Cũng may mắn mình có nhờ được nhiếp ảnh gia Huỳnh Phúc Hậu làm chủ khảo và nhiếp ảnh gia Thanh Tùng cùng chấm giải chung với anh em.

Một số thông tin về cuộc thi anh em cần lưu ý (bên cạnh và nhấn mạnh thông tin trong hình bên dưới)
  • Ảnh dự thi phải chụp bằng iPhone 7 Plus, chế độ Chân Dung (Portrait). Có thể chỉnh sửa ảnh nhưng không được cắt ghép làm sai sự thật ảnh.
  • Nộp ảnh vào bài này dưới dạng comment: https://tinhte.vn/threads/noi-nop-anh-du-thi-cuoc-thi-chup-anh-chan-dung-bang-iphone-7-plus.2656832/ *** Lưu ý: Mỗi post chỉ gửi 01 ảnh và không giới hạn post.
  • Phải lưu ảnh gốc vì chẳng may bạn trúng giải BGK sẽ yêu cầu gửi ảnh gốc.
  • Mọi người tham gia thi ảnh hay tham gia game đều phải share bài thông báo này lên Facebook với hastag [COLOR=blue][HASHTAG]#chandung[/HASHTAG][/COLOR] [COLOR=blue][HASHTAG]#thianhtinhte[/HASHTAG][/COLOR]

Danh sách giải thưởng và nhà trài trợ:

Giải ảnh xuất sắc
: do BGK chọn ra cho ảnh đẹp nhất. Đây là giải cao nhất và nhận được nhiều giải thưởng nhất. Danh sách giải thưởng như sau:
Giải ảnh thành viên chọn từ tốp 10 ảnh do BGK chọn. Tức là BGK sẽ chọn ra 10 ảnh đẹp (ngoài ảnh xuất sắc). Sau đó nhờ anh em thành viên bình chọn trong vòng 12 tiếng để chọn ra hình đẹp nhất. Danh sách giải thưởng và nhà tài trợ như sau:
  • Tai nghe Lightning Philips M2 | 3Kshop
  • Router mây DIR - 816L AC750 | D-Link
  • Ổ SSD 128GB Samsung 750 EVO | Ánh Minh Cường
Tốp 10 ảnh do BGK chọn mặc định mỗi người sẽ nhận được giỏ quà gồm các món sau:
Giải ảnh may mắn: Tất cả anh em nộp ảnh đều được tham gia vào việc quay số ngẫu nhiên trên random.org dựa theo số thứ tự cmt nộp ảnh. Ai may mắn được chọn sẽ trúng các phần quà sau:
Giải cmt và share may mắn: tất cả anh em tham gia share bài thông bào này và cmt sẽ được tham gia vào việc quay số ngẫu nhiên random.org dựa theo số thứ tự comment. Ai may mắn nhất sẽ thắng giải như sau:
  • Tripod cho điện thoại Mefoto | Metrophone
  • Ổ cắm sạc 10 USB Aukey | Itshop
  • Webcam P2P | ai tặng quên rồi
Anh em có thể xem qua bài này: Hướng dẫn chụp ảnh chân dung đẹp bằng iPhone 7 Plus
Và video này:

Xin cảm ơn FPT Shop, 3Kshop, TechZone, SanDisk, WD, Khắc tên, Maybelle, D-Link, Ánh Minh Cường, Shop Chó, TrustActive, Metrophone, Itshop, Nhật Huy mobile, đã tài trợ giải thưởng cho anh em tham gia game này.
267 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

buidothanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chỉ mong giải random thôi
"Phải lưu ảnh gốc vì chẳng may bạn trúng giải BGK sẽ yêu cầu gửi ảnh gốc."
Like like =))))))))))
Mai vác máy ra chụp !
Dc thêm con 7+ cho gấu thì đẹp !
@Thangmasaru Có khi mất luôn cái đang có...trộm/cướp đầy đường
Cuộc thi dành cho nhà giàu 😁
@Scorpius DLord nếu có tài thì tìm cách thuê, mượn iPhone 7 Plus rồi tham gia. Trúng chia quà với chủ máy :D
@cuhiep Anh hiệp cho em mượn đi.
Em chia quà cho =))
ngtamabc
TÍCH CỰC
7 năm
@cuhiep Nhà nghèo mượn nhà giàu khó lắm
Linhhho
ĐẠI BÀNG
7 năm
đặt gạch úp sau, nice nice !!
Cuộc thi không dành cho người thu nhập thấp, 😔
loatchoat
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hung_hy88 Ra thế giới di động hay các shop khác có hàng trừng bày bác ơi, chụp cái ảnh rồi đi về lót dép hóng giải thôi
@loatchoat Nhớ lưu lại cái ảnh gốc sang máy của mình kẻo nhỡ trúng thì còn được nhận quà nhé bác, em thì em ko ham lắm.kk
Éc Min
ĐẠI BÀNG
7 năm
FPT Shop với TinhTe như là vợ chồng ý. :v
@Éc Min có quà mang qua là chiến thôi... sao phải xoắn 😁
@cuhiep Mỗi ng được tham gia mấy tác phẩm anh @cuhiep
@hiepsikhocnhe_1992 CHÚC MỪNG BẠN là người may mắn giải cmt
Melody123
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đặt chỗ, tham gia sau. Cuộc thi dành cho giới thời thượng chạy đua công nghệ 😁
Mr.Keung
ĐẠI BÀNG
7 năm
3Gs có được không các cụ ! hay đợi iphone 10 nó ra có tiền mua iphone 7 rồi lúc đó tham gia nhi
@Mr.Keung 3GS mà có chế độ poitrait là tham gia thôi 😁
eaglet_no1
TÍCH CỰC
7 năm
Hoành tráng vậy, bao giờ tổ chức cho các máy phổ thông để mn còn có cơ hội chứ nhỉ :p:p😁
Khuyến cáo thí sinh nhớ kiếm chổ đủ sáng để chụp.... chứ đánh flash hay thiếu sáng thì ip7 lớt ra hình như con ma thiếu máu...
Mr.Keung
ĐẠI BÀNG
7 năm
@rongxike nếu thế mình mang cái bình ac quy để chiếu sáng cho bạn nào tham gia biết đâu được chia giải công nhận sáng suốt thật
@rongxike Chú cho anh xem ảnh con điện thoại chú đang dùng phát ???
@Bố Tướng Chú xài nokia1200 nên không có camera cháu ơi... lol
RedBee8888
ĐẠI BÀNG
7 năm
11/11 mới có máy hic hic 😔
Ko liên quan nhưng DONALD TRUMP làm tổng thống rồi $$
Mr.Keung
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dung;kaka với phương châm của Dola Trump thì mình e sớm muộn gì apple sẽ phải đặt nhà máy ở USA thôi cứ chờ đi
khoa471989
TÍCH CỰC
7 năm
@dung;kaka dở hơi
@Mr.Keung Vậy mai mốt mua iphone giá đâu hề rẻ đâu, hic, sao đây mọi người
@dung;kaka Phải vậy chứ
quanghuyhup
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ai cho mình xin cải ảnh để mình tham gia giải random 😆
Quảng bình
@lanphuong0007 Thấy ghớm vậy cũng đăng lên là sao:eek::eek::eek:
_Smile_
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuhiep ơi nếu ở nước ngoài có đc tham gia không. Và nếu đc tham gia thì nhận quà ntn.
Hiện đang dùng iphone 7 plus 128Gb đen bóng dễ bám vân tay cực và đang đặt mua 1 cái đen bóng 128Gb nữa cho gấu cuối tháng có. Nếu nhận đc cái này nữa chưa biết cho ai dùng giờ.
@_Smile_ Nhờ ai đó nhận quà được mà... còn không biết cho ai thì cho Tinh tế làm game tiếp 😁
_Smile_
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuhiep Cái này hay đó. Nhưng cho tinhte thì thôi ko tham gia nữa nhường cho người khác cơ hội.
Cuoc thi da loai duoc 80% dan so tinhte ;)))
@thinhanquoc Hơn 80%
longdaoga
TÍCH CỰC
7 năm
Tham gia nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119