Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mọi thông tin cần biết về chương trình sửa bàn phím miễn phí của MacBook và MacBook Pro

Duy Luân
25/6/2018 0:3Phản hồi: 126
126 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

smoc123
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hành trình phím quá nông. Con Mac pro 2017 của mình gõ phím cứ lạch cạch. Hi vọng apple sớm bỏ butterfly đi
tungvt86
TÍCH CỰC
4 năm
@Duy Luân Không biết thông tin được thay miễn phí có xác thực không nhưng hôm vừa rồi mình mua giúp 1 chiếc Macpro 13 2019 ở FPTshop và các bạn đấy có nói là không được thay thế miễn phí. Nói rằng đây là thông tin không có căn cứ. 😔.
@tungvt86 Mấy bạn nv ko biết gì đâu bác ơi
Còn thông tin này là từ trang của Apple luôn
Bây giờ có đươc nữa kg, mình có con 13in 2016 hàng xach tay kg biết có được thay miễn phí kg
@Duy Luân ban đầu Apple chỉ thay có mấy phím thôi hả bác? Em cứ tưởng hư là thay cả top cover 😔
em đang tính thay bàn phím macbook pro đời 2017 không biết còn chương trình này không ạ?
duchuu88tbvn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@chanhnguyen00 Có nhé bạn. Nếu bạn có hoá đơn thì dc nhé
cuvantun80
ĐẠI BÀNG
4 năm
Các bác cho e hỏi. Là e mua con macbookpro tucbar 13' 2017 của một người quen họ giới thiệu. Khi mua thì e đem tiền trao cho họ và xách máy về dùng. Khi mua thì e có check qua là còn thời gian bảo hành. Nhưng dùng hơn 1 năm rồi đã hết thời gian bảo hành thì mà bàn phím của e có một số chữ nó bấm mạnh mới ăn chữ. Tình trạng như thế e có đc bảo hành bàn phím k ạ. Máy e mua là máy xách tay ạ. Và nếu đc bảo hành thì mình có cần giấy tờ gì không và cần lưu ý những vấn đề gì ạ mong cccm giúp e tí ạ
máy mình pro 15" đời 2017, mua bên Nhât . mới gọi thử FPT thì họ đòi hóa đơn mua hàng .
chắc phải bỏ tiền ra fix. khổ ghê.
@nanox ;D đúng rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019