Mời trải nghiệm giao diện search và tag mới trên Tinh tế

Duy Luân
8/11/2018 8:25Phản hồi: 37
Mời trải nghiệm giao diện search và tag mới trên Tinh tế
Bọn mình mới chỉnh lại giao diện tìm kiếm và giao diện xem tag của Tinh tế cho dễ nhìn hơn, thông tin hiển thị rõ ràng hơn và sử dụng nhiều không gian trống hơn. Để tìm kiếm, anh em có thể gõ lên ô search nằm ở trên cùng của màn hình, sau đó nhấn Enter. Còn để xem giao diện tag thì anh em có thể nhấn vào bất kì tag trong bài nào cũng được, ví dụ như tag Tinhte Rewards, tag Oppo Find X, tag Apple, tag Samsung, tag iPad Pro... Hệ thống tìm kiếm cũng được nâng cấp để đưa ra kết quả chính xác hơn, thậm chí anh em không cần gõ trọn vẹn từ khóa thì hệ thống vẫn tìm được.

Trong giao diện xem tag cũng có một nút theo dõi, anh em có thể follow tag để biết khi có nội dung mới liên quan. Sắp tới tag sẽ là một trong những điểm bọn mình tập trung phát triển, nó sẽ cực kì có ý nghĩa trong việc đưa ra đúng những thông tin anh em quan tâm. Hãy chờ nhé, còn nhiều thứ khác sắp ra mắt lắm.

Nhân tiện, app Tinh tế giờ đã được 99% rồi, còn một số lỗi nhỏ đang khắc phục nữa là xong, anh em sẽ sớm có một app ngon và xịn để vào Tinh tế.

Sắp tới sẽ làm thêm mấy thứ:
  • Tiếp tục cải thiện hệ thống tìm kiếm cho thông minh hơn, hiển thị được nhiều nội dung khác nhau trên toàn bộ Tinh tế
  • Cho tag xuất hiện ở nhiều nơi hơn để anh em có thể follow dễ dàng hơn
37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

robinsonrx7
ĐẠI BÀNG
5 năm
KLQ nhưng bực cái search của nhattao thế, search j mà ngu vc, để như xưa còn tìm đc đồ cần mua chứ giờ seach toàn thấy từ những năm ơ kìa hiện lên.
@Duy Luân nhattao là 1 bước cải lùi tồi tệ, giao diện mới làm gì khi đem lại trải nghiệm cực kì tệ, giao diện cũ dùng rất ổn, mọi thứ đều hoạt động như ý muốn, đặc biệt là chức năng tìm kiếm lọc rất gọn
@robinsonrx7 Ghi nhận và sẽ cho điều chỉnh nâng cao sớm.
@robinsonrx7 nhật tảo lúc gõ search ko chọn được địa điểm, phải ra kết quả mới chọn được địa điểm, ức chế vãi
robinsonrx7
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dihuta Mới đây
Hãy sang 5giay.vn để coi họ lọc được những gì rồi về áp dụng!
khoa318
CAO CẤP
5 năm
@khoa318 Để suy nghĩ 🤔
Mình thì chả bao giờ xài mấy cái tính năng này. Cần tìm gì thì dùng Google thêm site:tinhte.vn vào là ngon ^^
có ai ít dùng tính năng giống mình không
Giờ muốn Tag ai hình như vẫn phải nhấn "@" thì phải o_O
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Đúng, cái đó bắt buộc nha
klq:Đề nghị các mod,các ad đề nghị sang nhật tảo trả lại cái giao diện cũ,hoặc làm lại thì nên thật ngon và dễ dàng tìm kiếm sản phẩm hơn. để mục tìm theo thời gian hẳn 7 ngày thì bố ai timg đc sản phẩm
Thử phát xem sao
Hôm bữa mình vào thử phần tag vì mình hay search theo tag thì thấy giao diện đổi lại khá đẹp mắt, các mảng liền lạc với nhau hơn. Tuy nhiên lượt xem và lượt trả lời bị nhầm chỗ mà không biết mod đã fix chưa 😁
Tinh tế cải tiến giao diện tag và cho follow tag rất hay, mình search theo tag nhiều lắm, cám ơn Tinh tế :D
@BlackBerryz Fix rồi nhe :D
@Duy Luân Khi nào app Tinh tế mới sẽ release cho anh em trải nghiệm vậy mod? Hóng quá, mod bảo cuối tháng 10 tung bản beta cho anh em test mà giờ chưa thấy :D
@BlackBerryz Một số anh em đã test rồi :D dự kiến 20/11 release nha
No.1.new
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đề nghị ứng dụng 4.0 vào tinhte đi!!! Chứ 0.4 thì không bằng chị, bằng em đâu !!! :p:p😁:D
@rickynvd 7.0 luôn
minhieu89
TÍCH CỰC
5 năm
Ủng hộ web và app sẽ ngon lành, trơn tru hơn!
làm cái app tinhte ngon lành chưa bác ơi
@vule123 Đang sài app trên android khá ngon mà nhỉ
@Sherong_by_heto em sài toàn bị đá out ra rồi vào lại 😔
chờ mãi app tinhte mới để cài và chiến luôn bác à
tag là 1 thứ khó chịu và vô dụng, toàn nhầm link dẫn
và ng ta cũng ko có nhiều nhu cầu về search bằng tag đâu
@tuyethoa•com Search riêng, tag riêng mà bann. Đâu phải là trang search đee kiếm tag
@Duy Luân search bằng tag là click vô tag đó, ko tin tưởng cách này
@tuyethoa•com Tag này ai quan tâm thì bấm vào `thôi, search làm gì ta
nghĩ sao khi click vào mấy cái tag chung chung này ko biết nó sẽ ra cái gì hay là mọi thứ trên đời -> vô dụng upload_2018-11-14_13-20-37.png
Hôm qua mình cũng thử rồi
Càng ngày càng ok
Không dùng baoh 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019