Mời xem bộ ảnh xuyên thấu qua Xiaomi Mi MIX

neoluong
24/11/2016 13:11Phản hồi: 132
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Để dc như thế kia thì các bác cứ chụp vật the trc r mở lên, sau đó để đè lên vật đó. Vd mặt sau của laptop minh chup xog r minh mở hình lên r để đè lên
Đợi giá mềm với bớt lỗi 1 chút là xúc ngay em này...
Điện thoại thì cứ Táo Tàu mà phan...ít tiền thì Tàu nhiều tiền thì Táo, còn các thành phần còn lại thì next
hell no
TÍCH CỰC
7 năm
Cao cấp với cao cấp 😃 Ngỡ như 2 kiệt tác về thiết kế hòa hợp lại ấy 😃
ptd_0211
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái này chỉ là tấm kính thôi mà..Có gì đầu mà chém ghê vậy
Long kengg
TÍCH CỰC
7 năm
like vì sự đầu tư của bác cho những tác phẩm này :rolleyes:
y chang con sharp của mình, mấy dòng full viền này mình sài gần 2 năm, giờ thấy chán mà thế giới còn nổi hứng nhỉ
về thiết kế con mi mix này còn kém Aquos crystal 1 khoảng khá xa, cầm trên tay sẽ thấy cái viền màn hình dù chỉ dày hơn tí chút nhưng đem lại cảm hứng ít hơn rất nhiều, con Aquos mà ko phải do bản Rom quá tệ thì đã khác, buồn thật, thg Xiaomi này toàn chơi hàng nhái lại nhg đặt giá thấp + cấu hình chiều lòng người nên đc đón nhận, cá nhân vẫn ác cảm với thể loại Xiaomi, oppo, Tàu mà cứ phát triển cái riêng cho mình như Meizu Huawei thì còn ủng hộ chứ thể loại ăn cắp chất xám như oppo xiaomi thì ko hoan nghênh
mấy ảnh này có qua PTS rồi, chứ ko thể nét và đều bóng đổ như thế được
neoluong
TÍCH CỰC
7 năm
@AZwarrior Đa phần là không bạn nhé!
Bao nhiêu 1 con vậy bạn
Mình ở sg mua ở đâu?
denhun
TÍCH CỰC
7 năm
Quảng cáo hay
cái ảnh chup SF bôok sao có xoá phông như thật vậy, PTS hay xoá trên mi mix?
Công nghệ đây
hainga2401
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình dần dần đã bắt đầu thấy có lòng tin với thương hiệu xiaomi,
libieu
CAO CẤP
7 năm
rất công phu 😁
ảnh quảng cáo thôi, vì chả có cái máy ảnh nào mà để sát vật thể mà có tỉ lệ ảnh với tỉ lệ thực bằng nhau cả, còn chưa nói đến ánh sáng sẽ bị giảm khi đặt sát như vậy
Để mình hướng dẫn các bạn chụp như vậy nhé ! Trước hết mấy bạn chụp từ điện thoại mimix hình đó trước xong rồi mấy bạn zoom lại trong ảnh trên mimix sao cho vừa với khung hình mà máy mimix chiếm chỗ ( che đi) rồi lấy máy ảnh chụp cả cảnh lẫn máy thui :3 .. Mấy tháng cứ bảo quảng cáo ghép ảnh ! Bị ngốc hả ! Nó chỉnh màu sắc thôi ! Đây là ảnh nghệ thuật ko ghép ! Ok!
ít ra não còn nhận biết cái gì còn tốt hơn hàng tầu, cái loại não cuồng tầu thì ném vào xọt rác cho nó xong
Hornet600
TÍCH CỰC
7 năm
Tào lao, cái này chỉ là cái khung. Chụp cái khung trong suốt mà nói là hay. Dự luận viên xiaomi đông thế nhỉ, toàn nâng ball

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019