Mời xem livestream 8h tối thứ 2 hàng tuần: 20/5 - smartphone tuần qua có gì "hot"?

zyzy1908
19/5/2019 20:18Phản hồi: 7
Mời xem livestream 8h tối thứ 2 hàng tuần: 20/5 - smartphone tuần qua có gì "hot"?
Xin chào anh em, 8h tối Thứ 2 và Thứ 5 hằng tuần sẽ là livestream định kỳ của tinhte.vn. Mình sẽ nhắc nhỏ anh em cho đến khi anh em quen dần và chúng ta chỉ cần đến hẹn là gặp nhau. Tuần trước, tối thứ 2, Anh em đã cùng trò chuyện với mod @Duy Luân về chủ đề smarthome. Vậy thì thứ 2 tuần này, 8h tối nay, mình - @zyzy1908 xin phép hẹn anh em cùng nói về smartphone tuần qua xem có gì hot nhé.

Thông thường, nếu không có smartphone/ smartwatch/ thật mới, thật hot để trên tay thì mình vẫn sẽ đều đặn lên "tám" cùng anh em. Hy vọng mang đến những thông tin công nghệ nổi bật trong tuần cho anh em nào bận rộn không có thời gian đọc hết tin tức hoặc cùng bàn về xu hướng smartphone để anh em vẫn không quên những buổi livestream thân thiết giữa mod với mọi người. Ngoài ra, livestream vẫn thường có quà nho nhỏ cho anh em tham gia. (Mọi người cứ vào livestream là biết quà gì nhé).

Quay trở lại với livestream tuần này:
  • Live ở đâu: Facebook tinhte.vn, Youtube Tinh Tế, tinhte.vn -> Anh em chỉ cần vào trang chủ sẽ thấy.
  • Chủ đề: "smartphone tuần qua có gì hot?"
  • Nội dung: Trên tay Mi 9, Nhắc về ZenFone 6/ OnePlus 7 mới ra, xu hướng màn hình FullView thực sự.
  • Quà "vui vẻ" livestream
Hẹn tối nay. Xin cảm ơn.😁:D:D
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quà... hẹn hò với zyzy há 🆒
tungvt86
TÍCH CỰC
5 năm
Nếu không có điện thoại nào mới thì có thể kiểu tư vấn nên mua sản phẩm nào, tầm giá ra sao và nhu cầu để tư vấn cho mọi người cũng là 1 ý 😁
TuanDatSet
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mới bị hư cái phone, đang kiếm em nào rẻ tý, nếu có quà 1 em phone mới thì tốt quá!
amazing T
TÍCH CỰC
5 năm
giờ smartphone thóai trào như pc laptop rùi,hok mún thấy nó cũng sần sần trước mặt mỗi ngày
yldbk
TÍCH CỰC
5 năm
Chờ để vào nghe giọng Zyzy thôi
Lần đầu xem thấy zyzy xinh ghê 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119