Mời xem trailer Dolittle: Robert Downey Jr. vào vai bác sỹ biết nói chuyện với thú cưng

P.W
14/10/2019 5:38Phản hồi: 72
Mời xem trailer Dolittle: Robert Downey Jr. vào vai bác sỹ biết nói chuyện với thú cưng
Doctor Dolittle là một bộ truyện ra mắt từ năm 1920 của tác giả High Lofting, kể về một vị bác sỹ yêu động vật, có thể nói chuyện với những thú cưng. Ngày 17/01/2020 tới, bộ phim Dolittle sẽ chính thức ra rạp, và thủ vai chính không ai khác chính là “Iron Man” Robert Downey Jr. Trong bộ phim này, vị bác sỹ kỳ dị sẽ phải lên đường tìm phương thuốc cho vị nữ hoàng trẻ tuổi ở một hòn đảo thần bí. Đối mặt với những đối thủ cũ, bac sỹ Dolittle được những “người bạn” đi cùng, từ Yoshi (John Cena), chú gấu bắc cực thích đội mũ len, Betsy (Selena Gomez), một cô hươu cao cổ, Jip (Tom Holland), chú cún đeo kính, Chee-Chee (Rami Malek), chú tinh tinh hay lo âu, hay Polynesia (Emma Thompson), cô vẹt được bác sỹ Dolittle tin tưởng. Nhìn dàn cast có thể thấy, dự án của Robert Downey Jr. và vợ mình, cô Susan Downey trong vai trò nhà sản xuất sẽ là một bộ phim thiếu nhi nhưng vô cùng tham vọng. Mời anh em xem trailer của phim dưới đây:

72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Toàn đóng vai bá đạo, pro pro không
chỉ hóng Sherlock Holmes phần tiếp thôi ~~
MeoMao121
TÍCH CỰC
5 năm
@thearcher các thể loại Sherlock Holmes xem phim nào cũng cuốn cả 😁
@MeoMao121 Chuẩn cmnr. Mình cũng fan của Sherlock nên film nào cũng thấy hay của Robert với Benedict luôn
@redevilschampion 2 người 2 lối diễn khác nhau, series nào cũng hay cũng cuốn ^^
@thearcher cá nhân mình thích Sherlock của Benedict hơn, cảm giác ma mị đầu óc hơn. Sherlock của Robert xôi thịt quá
Vai đã đưa Eddie Murphy lên tầm siêu sao
chaobeyeu
TÍCH CỰC
5 năm
@nightwish47 Tuổi thơ của thế hệ đầu 9x 😁
Mới chết xong, giờ biết được cả tiếng thú rồi :3
@Tình Lê Manucian Ai nói chết, chẳng qua tái sinh ở vũ trụ khác thôi nhé
@lekhanhtrung123 Không chết lấy gì tái sinh?
Định bắt chiếc The Rock? Ông này ra khỏi Marvel khả năng thành công ko cao, chắc đc vài film ăn theo tiếng tăm rồi tạch
@trung76 bạn ơi, cho hỏi bạn có vấn đề hả ?
lấy 1 bộ phim đánh giá 1 con người ? really ?
Cần tôi chỉ ra bộ phim để đánh giá xấu leo dicaprio hay brad pitt ?
1 diễn viên giỏi thì diễn phim nào cũng tốt ? chưa tính đến kịch bản ? đạo diễn ?

Quay trở lại vấn để ban đầu: miệng ông bảo robert "thành công" nhờ Marvel:
Phản chứng đây:
Screenshot (80).png
@trung76 tôi không dám chắc tôi có hiểu phim hàn lâm không, nhưng gu phim của tôi chắc chắn không phải loại nhạt nhẽo như The rock.
Nếu có điều kiện, tôi có thể cùng bạn cá phim nào được đề cử oscar 2020.

Tôi nghĩ bạn nhỏ tuổi hơn tôi đấy, vì tôi từng có thời thần tượng phim giải trí ( đánh đấm, máu lửa, súng ống)

Phim hàn lâm không cần chi quá học cao hiểu rộng, phim hàn lâm là phim về "sự đời". Càng lớn tuổi thì càng thấm đời thôi.

10 năm nữa, nếu bạn có đổi ý, có nhớ đến bình luận thì vào đây cho tôi xin 1 like xem đúng không.
@trung76 Dwayne Johnson của bạn đây: oscar đâu, quả cầu vàng đâu ? Vậy ai trong giới nghệ thuật sẽ công nhận The rock thành công ? Tiền là thành công của nghề diễn ?
Bạn có vẻ lạc đề nhiều quá? Tôi với bình luận đầu nói là ông diễn viên này nếu ra khỏi vũ trụ điện ảnh thì rớt ngay xuống đất và thực tế với dolittle đã đc minh chứng, và 2 dòng phim này đều là giải trí ko phải hàn lâm nhé. Làm phim giải trí thì ko ai (hiện nay) qua mặt đc the Rock, còn bạn chê anh này thì là do gu thưởng thức của bạn khác so với hầu hết những người đến rạp thôi. Ko phải bạn thông minh hay đẳng cấp hơn đâu. Và nếu so sánh nên so sánh các phim giải trí hai ông này đóng, ông nào thành công hơn là giỏi hơn. Đừng lôi quá khứ ra dọa dẫm khán giả, tôi nghĩ bản thân ông Downey cũng ko làm thế mà chỉ mấy Fan làm
"What A Wonderful World"
Phải xem để "Anh Bàn Là" Ironman khỏi lỗ vốn sau khi "hi sinh vì nhưng lọi"...
Riêng cái tên Robert Downey đã hút ngta đến rạp rồi 😃
Phim này là phần 2 của 1 phim tương tự trước đây thì phải 😁
99v9.9999
TÍCH CỰC
5 năm
Xem ra không hợp vai lắm nhỉ???
@99v9.9999 Xem hoài ổng đóng iron man rồi giờ nhìn vô thấy không hợp vai là đúng rồi
99v9.9999
TÍCH CỰC
5 năm
@Lý Văn Dũng AT Mở đường cho một nhân vật mới
@99v9.9999 Thoát khỏi cái bóng của nhân vật cũ đã
robberviet
TÍCH CỰC
5 năm
Phim này nhiều khả năng thành thảm họa...
Không biết có phải bận đóng mcu không mà bộ sherlock holmes phải chờ 9 năm mới có tập tiếp theo, trong khi 2 phần trước thiệt hay
X.Nghĩa
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hay quá có phim mới rồi
Cảm giác như không hợp lắm, chắc tại quen Robert đóng phim hành động hơn là phim hài gia đình
xem cứ chờ lúc ỗng biến hình
Naruto007
TÍCH CỰC
5 năm
ngóng mỗi Sherlock Holmes phần tiếp theo do Robert đóng vai chính thôi, mà chả biết bao giờ
truonghuydn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Coi bộ phim hoành tráng đây, thanks bác
Nhạc nền hay quá đi, quá chuẩn với trailer <3

ToniMatseo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không bít có giốngt thể loại hài như 2 phần trước của ông Eddie Mủphy đóng ko ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019