Mời xem trailer El Camino: A Breaking Bad Movie, chiếu trên Netflix ngày 11/10

P.W
25/9/2019 8:27Phản hồi: 55
Mời xem trailer El Camino: A Breaking Bad Movie, chiếu trên Netflix ngày 11/10
Breaking Bad là một trong những series được nhiều anh em yêu thích nhất. Vì thế, cũng chẳng lấy gì làm ngạc nhiên khi cũng đang không thiếu khán giả Việt Nam đang chờ đợi El Camino, bộ phim độc quyền lấy bối cảnh thế giới Breaking Bad. Mình cho rằng, “ăn theo” là cụm từ chính xác nhất để mô tả bộ phim này, vì nó mô tả những gì xảy đến với Jesse Pinkman sau tập cuối cùng của Breaking Bad, với tựa đề “Felina”. Nó sẽ theo chân “học trò thầy Walt” sau khi trốn được bằng chiếc El Camino của Todd Alquist, mô tả con đường đến với tự do của Jesse. Bù lại, dù là ăn theo, nhưng chính đạo diễn Vince Gilligan, cha đẻ của Breaking Bad sẽ trở lại với tác phẩm này.

Mời anh em xem trailer chính thức dưới đây. Phim sẽ công chiếu độc quyền trên Netflix vào ngày 11/10 tới 😁

55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😁 Hóng kèo thôi, sẵn acc rồi
Syter
TÍCH CỰC
5 năm
Người ta gọi là sequel hay hậu truyện. "Ăn theo" chỉ những phim nhái hoặc bắt chước một thứ đã có sẵn chứ ai nói thế đối với một original film được chính ekip của Breaking Bad thực hiện.
Từ "ăn theo" mang tính công kích tiêu cực, ông viết báo mà không trung lập được ngôn ngữ à
@willxlazy ông mót này tào lao lắm bác ợ
boyugly01
ĐẠI BÀNG
5 năm
@willxlazy Fast and Ferious thì phải gọi là "vắt sữa" đc rồi b ạ 😁
willxlazy
TÍCH CỰC
5 năm
@boyugly01 Vếu to thì cứ vắt thôi bác tội gì 😆
Ở đây em chỉ đang bàn đến chuyện trọng đại “ăn theoo”
WWE vs UFC
ĐẠI BÀNG
5 năm
@willxlazy Fast & furious ăn theo đúng rồi, kiểu cố moi tiền bất chấp các diễn viên trong đoàn cạch mặt, làm giá, chia bè chia phái với nhau.
kendyx1
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hóng lắm phim này là đỉnh của đỉnh rồi từ season đầu tới season cuối... không như cái phim Game Of Thrones cái kết như hạch.
@kendyx1 Hình như cái kết là hai lão đạo diễn cũng tham khảo tác giả rồi. Đúng ra là quá trình đến cái kết thì như hạch
@kendyx1 Nhà đài cũng muốn kéo dài thêm 1 2 season nữa mà hai lão ứ chịu. Thành ra như bạn nói 😔(
@kendyx1 GoT là do 2 ông Dumb & Dumber muốn nghỉ sớm để làm Star war nên mới tanh bành như vậy, đúng bực mình 2 ông đó. :mad:
WWE vs UFC
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kendyx1 Hãm ko chịu dc, mình coi tới ep4 của ss8 là hết muốn coi rồi, sau đó đọc dc spoil của nhiều người coi trước là Jon Snow giết mẹ rồng jên dẹp luôn
Booooozyer
TÍCH CỰC
5 năm
Từ lần trước Tinh Tế lên bài về phim này mình mới cầy đến nửa S4 😁 Một bộ phim hay
Screen Shot 2019-09-25 at 5.07.12 PM.png
Film bộ thì Breaking Bad vẫn hay nhất trc giờ 😁
cũng 1 ông đạo diễn, sao lại gọi là ăn theo nhỉ?
Không biết Mr White có trở về không, tuy ổng làm điều xấu nhưng vẫn thấy buồn vì ổng chết 😔
huucanh.tran
ĐẠI BÀNG
5 năm
nhớ lại thời Sinh Viên chờ từng tập, tuần được 2 tập.
phucalias
ĐẠI BÀNG
5 năm
@huucanh.tran Tuần đâu ra 2 tập bạn?
huucanh.tran
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phucalias chứ 1 tuần cách đây 11 năm bạn xem đc mấy tập. AMC nó chiếu 1 tuần 2 tập thôi cả Walking Dead.
long9130
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cho mình hỏi là ông Giáo có trở lại ko nhỉ !
Syter
TÍCH CỰC
5 năm
@long9130 Trong trailer tuần trước có lộ chút thông tin về trận đánh ở cuối SS5 nên khả năng cao là ông Giáo sẽ không trở lại nữa.
Voldedore
ĐẠI BÀNG
5 năm
@long9130 Tháng sau tụi mình trả lời bạn nhé.
thanls
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mong là không làm người hâm mộ thất vọng
cun_nguyen
ĐẠI BÀNG
5 năm
muốn coi Eng sub chỉ có Netflix thôi ah các bác?
phim nối tiếp kiệt tác Breaking Bad, mà còn do Netflix đầu tư thì yên tâm về mặt chất lượng rồi
hóng hóng
Trước nghĩ phim GoT cũng hay ngang ngửa phim này ai ngờ nửa sau tệ thế.
@Phuoc Vu 86 người ta gọi là đầu voi đuôi chuột!
mình sẽ xem 😁
Hóng ngày chiếu

tieu.ngao
TÍCH CỰC
5 năm
Hóng phim này
Series hay nhất từng xem bên cạnh "Black sails"
chuanghira
TÍCH CỰC
5 năm
@tieu.ngao với mình là Breaking Bad và Dexter

Xu hướng