Mời xem trực tiếp bốc thăm Tinh tế bình chọn 2015

cuhiep
25/1/2016 8:15Phản hồi: 445
445 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

leducnguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
vậy kết quả là như nào vậy các chế?
leefongsh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hóng, mong mắy măn đến. kaka
p13m7c85
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chốt hạ danh sách may mắn chưa vậy để còn biết đường về quê luôn
Phải chia nhỏ quà ra cho nhiều a e cùng trúng thay vì 3 người ẵm cả tá quá nhỉ.. như vậy sẽ nhiều a e có niềm vui hơn, kiểu như chia sẻ ấy mà, quà bé bé như là cái thu gọn cáp cũng đc ^^
Xổ số powerball 😁
vunam2490
ĐẠI BÀNG
8 năm
bao ngay đợi mong!
babjboj
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vậy là quay xong chưa?
Không công bố kết quả lên trang 1 luôn, hay là còn tranh cãi ?
Trinhtan2009
ĐẠI BÀNG
8 năm
Kết quả đâu nhỉ, sao chưa công bố vậy.
manhtungmta
ĐẠI BÀNG
8 năm
ai cũng được tham gia à bác #cu hiep
Vụ này chắc chìm xuồng luôn rồi. Qua nay chẳng thấy tăm hơi gì sau cái vụ lộn xộn kết quả.
dcm0911
ĐẠI BÀNG
8 năm
Túm cái váy lại là tại sao ko có thông báo người trúng giải vậy?
@dcm0911 Có 1 ngườ chắc chắn trúng giải nhất rồi. Còn giải 2, 3 đang bị lộn xộn.
matdang81
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vụ quay số này lộn xộn quá, ban tổ chức cũng chưa có sự chuẩn bị kỹ càng, cụ Hiệp có mỗi cái 3320 mà nhầm đến ba lần, chả hiểu, rồi công bố ngày quay là 15 mất tăm mất tích đến 25 mới quay, giải thưởng nhiều thế mà không chia nhỏ ra 5 giải nhất, 10 giải nhì, 15 giải ba và giải khuyến khích có phải là ổn không, hay btc ngại tốn tiền gửi CPN cho mọi người.... 😕
@matdang81 Hôm qua bắt ae ngồi xem live mất hơn tiếng đồng hồ cuối cùng chìm luôn. Chỉ quay đc giải nhất còn mấy giải kia lộn xộn xì ngầu hết. Mất thời gian cả buổi.
zlshanglz
ĐẠI BÀNG
8 năm
Túm lại là bốc lại giải 2 và 3 điiiiiiii
athonl
TÍCH CỰC
8 năm
Hóng giải thôi
tranbinhxd
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chừng nào công bố kết quả chính thức vậy Mod ơi?
SH.I.RO
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình check activity log vẫn còn bài share nhé, vô list những bài đã ẩn thì lại không có..Vậy không bị xóa và không bị mình ẩn thì nó đi đâu hả bạn? Mình đủ bằng chứng để chứng minh là mình không xóa và k ẩn nhé :D
Bạn có xem video trong cmt của mình không vậy? Mình nói là post của mình bị facebook ẩn, và mình có thể chứng minh được. Ok?
Trinhtan2009
ĐẠI BÀNG
8 năm
@shiro.kullz Chia buồn với bác.
duongcongtu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@shiro.kullz Xem như xui đi bạn. Mình cũng hiểu bạn đang nói gì. Xem như của đi thay người đi vậy. Giờ nói cũng như không à. Bây giờ con người ta đâu có rảnh mà đi tìm hiểu, nó thấy cái share và cho là đúng mà. Mình cũng như bạn, không ẩn mà thấy trên wall vào ngày đó cũng không có. Và trên dòng thời gian cũng không có chữ 'hiện' bài đó nửa là. Đắng. Xem như xui đi nhé. Dù gì cũng có người trúng hết rồi.
@duongcongtu bạn nói gì vậy? Người ta check = ID bài post mà có liên quan gì timeline đâu.
đánh ID bài post vô mà ko mở ra được = xóa hoặc privacy thôi, ẩn ko liên quan
Hoàng. Hà
ĐẠI BÀNG
8 năm
bác CUHIEP thật biết cách troll 😆)
matdang81
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có lẽ nào random.org nó ưu tiên những người ko share được lên fb, bên vnreview quay thưởng người ta đã bỏ mục phải đăng lên fb lâu rồi vì không phải ai cũng share được lên tường do chính sách của fb thì phải, nếu share được lên chỉ là để lấy mã số quay thưởng của mình thôi ;)
boc2010
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chúc mừng các bạn trúng giải.
....
Có thể do thành viên thay đổi Style Tinhte.vn UI sang Tinhte.vn UI 2016, nên tất cả các thông tin tham gia trước đây bị xóa hết. Ai ko tin thì thử đổi giao diện rồi kiểm tra xem 😃. Của mình cũng bị mất hết thông tin các bài viết,...
tricrop
ĐẠI BÀNG
8 năm
vậy có quay lại ko m.n
nguyentuantk
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tricrop Có bài mới đăng tên 3 bác trúng thưởng rồi đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế