Mong đợi gì ở Google trong năm 2014?

Duy Luân
4/1/2014 11:9Phản hồi: 62
62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phiên bản android tiếp theo dù là 4.5 hay 5.0 đi nữa thì nếu lấy tên "lollipop" có vẻ hợp hơn cả đấy nhỉ.
mong google và apple hoà bình trở lại cùng nhau thống trị thế giới apple làm thiết kế phần cứng google làm phần mềm, hợp nhất android vs ios, google now vs siri,
Hai bên ra mắt tivi 3d hologram kết hợp điều khiển trợ lí ảo
làm ra thiết bị dẻo có thể biến thành cả tablet và smartphone
chromecast đẩy mạnh là tốt rồi. nexus tivi thì không nên để cho mấy anh kia làm ăn yên ổn-nhờ
trung92vn
ĐẠI BÀNG
10 năm
mong google bớt độc quyền đi, làm cái app youtube trên windows phone
Nexus + Sony
nhoxar
ĐẠI BÀNG
10 năm
Phát triển google earth có thể zoom xuyên phòng tắm của nhà ng khác
lecongdon
TÍCH CỰC
10 năm
G+ thắg Fb 10 năm nữa có cơ họi bang fb kaccs? baccac
pdzung86
ĐẠI BÀNG
10 năm
Góp ý Duy Luân viết bài này có mấy chỗ mang cảm xúc cá nhân quá, làm hỏng cả bài viết công nghệ. "đấy nhé", "nữa đấy", "cơ mà" thường dùng trong văn nói không phải văn viết. Đọc buồn cười lắm, nghe cứ như mấy em nhỏ mầm non kể chuyện ấy
@pdzung86 Mình muốn nó thân thiện thôi, không muốn nghiêm trọng, đọc vậy khô khan quá 😁 cảm ơn bác góp ý
tiếp tục điên khùng là đc ^^
Mong một mạng xã hội GG+ mạnh hơn nữa để mình có lý do từ bỏ FB 😁
kunkun21
ĐẠI BÀNG
10 năm
Google đang đi trên con đường "thành công" của chính họ, nhưng đồng thời, Google cũng ngày càng "NGUY HIỂM" hơn!!!
Google khác rất nhiều so với Microsoft và Apple, hãy cẩn thận với "don't be evil" 😃
Mình chỉ phản đối Google nhồi các dịch vụ như G+, Hangouts... của mình vào thành standard cho Android. Android nên là 1 OS độc lập, trung tính.
Ngoài ra việc ko đưa ra app dịch vụ Google (YouTube, GVoice..) trên OS của đối thủ (WP), thậm chí chặn cả API để 3rd party làm app là rất unfair!
Lo kiếm tiền cái đã,theo công nghệ để sau vậy

Gửi từ z và bươm bướm của tôi
cái glass là ko khả thi, stupidwatch cũng rứa, sài mà kể cả 2 ngày sạc pin lần cũng vứt
Dự là google sẽ mang lại nhiều sự lợi hại hơn nữa trong năm 2014, khi mà năm 2013 Google gần như đã chuẩn bị súng đạn để đặt chân vào tất cả mọi lĩnh vực của đời sống hằng ngày
mong đợi google glass giảm giá thôi
Mình không mong chời gì cả .vì vô sản mà. Còn các ứng dụng google thì dùng cũng được không dùng cũng được .
Có vụ Project Loon vui thế mà bác Luân lại không nhắc đến nhỉ 😃
@anhvip9x cái loon này mà đề cập thì còn vài trăm dự án khác nữa
Mong developers sẽ quan tâm đến android như quan tâm đến iOS.

Cho đi là đáng quý!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019