Một con laptop bạn ấn tượng nhất? Mình là Sony VAIO X siêu mỏng nhẹ 2009

Duy Luân
16/11/2019 23:8Phản hồi: 192
192 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ankinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hồi đó Vaio Z mới là cao cấp nhất
justin_vn
TÍCH CỰC
4 năm
Công nhận đến giờ vẫn thấy con vaio này có thiết kế đẹp. Con của em bị hư màn, tiền sửa nhiều hơn tiền máy nên dùng làm tivi box. Rồi ngu dại cài lại win. Format xong không nhận màn hình nữa, không biết đường nào mà cài luôn. Phải bán xác tiếc vãi 😆)
trieu04
TÍCH CỰC
4 năm
vote cho Thinkpad thôi.
Leduan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vẫn còn một em nhỏ gọn vaio-p
Với mình là Sony Vaio SZ 2008 , Sony Vaio TT , MacBook Air lúc mới ra mắt , và MacBook Pro 2019 13 inch .
lukhach123
ĐẠI BÀNG
4 năm
Dell precision 7740
ấn tượng nhất với mình là con macbook 13" vỏ nhựa màu trắng như ngọc trinh. nhưng lúc đó ước mơ sở hữu e nó quá xa vời chỉ đc dùng ké của a bạn. còn hiện tại thì đang dùng con macbook 12 2017 rất thích thiết kế của nó
Tình đầu Sony VAIO Z
Con laptop mình ấn tượng nhất chắc có lẽ là ThinkPad X1 thế hệ đầu tiên. Đẹp, mỏng, nhẹ.
dbt123
CAO CẤP
4 năm
Vaio dòng Z. Ngày xưa nhìn mê lắm mà không có tiền nên đành chịu chọn 1 em dòng Y. Dùng từ năm 1 ĐH đến khi đi làm được nửa năm thì chuyển qua Mac. Để mà nói giờ Sony tiếp tục với laptop thì mình mới có thể chuyển qua Windows
hhiepbi
TÍCH CỰC
4 năm
Mình thì Vaio chỉ là TZ và TT thôi! Hồi đó mình đã phải chi 2.5k.
Hari_Nguyen
ĐẠI BÀNG
4 năm
Asus u80V là laptop duy nhất mình xài, vẻ ngoài gọn nhẹ, năm 2009 có màn hình LED + phím có đèn là khá hiếm, có điều card màn hình sau 2 năm cày game thì die do chip Ati nóng quá cuối cùng bỏ luôn cái lap, từ đó đến giờ chỉ xài máy bàn cho dễ thay thế linh kiện + màn to.
MBA vẫn làm mình ngạc nhiên nhát
hien80
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hồi đó sếp mình mua dô phòng sếp nhìn mê mẩn
Năm 2006 được Cty giao co con IBM T41 dùng mới sướng làm sao. Sau cũng vài lần dùng Thinkpad và giờ đang dùng HP EliteBook, tuy nhiên nhớ nhất là con T41 đó.
quyit84
TÍCH CỰC
4 năm
Thinkpad x1 carbon gen 6
Với mình là con Asus Zenbook UX333 ra cuối 2018, mỏng gọn như 1 tờ A4. Thời giờ viền càng mỏng càng nịnh mắt, viền to nhìn thô quá dù máy mỏng
Cũng ấn tượng con lắm nhưng vì không có lúa đành mua Vaio S. Thời Vaio đang nổi thì không có con nào đọ lại Vaio về thiết kế. Phá cách và độc đáo như Nokia xưa vậy
Mình con Dell xps 13. I7 ram 16gb 1Tb 4K vừa làm việc văn phòng vưad chiến đc Pes17 lúc rãnh rỗi, cày tiếp MW2, MW3 đều mức Max....
doquynh tay
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nhaphuongjeju Đồng quan điểm với bác.
ddamme
TÍCH CỰC
4 năm
Cũng vaio nhé, em vaio mua năm 2012 vẫn đang chiến ầm ầm thay cho cái ssd nữa thấy vẫn phà phà không thua mấy em Chip U i3,5 8th tầm giá 16tr gì cả. 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019