Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Một năm nhìn lại: Nokia 7 Plus vẫn là cái máy đậm chất Nokia nhất kể từ khi hồi sinh

Duy Luân
22/3/2019 21:59Phản hồi: 216
216 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thangbanhmi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em dùng con Nokia 7 plus xong cũng không muốn dùng máy khác đây, vẫn thích con này nhất trong những dòng Android em đã dùng qua
Nokia 7+ quá ngon nha, còn ba cái vụ dữ liệu thì có gì mà nghiêm trọng, HMD trụ sở chính ở Phần Lan nên phải tuân thủ nghiêm ngặt quy định và pháp luật nước sở tại á, đừng nghe đồn tào lao
vugiahuy45
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thấy dùng Nokia là yên tâm nhất, máy đẹp, pin xài lâu, cam chụp ngon mà có xóa phông chuyên nghiệp, gì thì gì vẫn thấy con này hiện tại là con Nokia ổn nhất
Dùng Nokia 7 + vẫn là hot sang chụp ảnh cũng phê, xài rồi ko muốn qua dòng khác
Nokia 7 + thì nói gì nữa, hiện giờ hình như vẫn dẫn đầu nha, xài con này đi rồi chả muốn đổi máy làm gì nữa đâu
Nhà em hai con Nokia 7 plus, theo đánh giá của em thì con này quá ok về mọi mặt, quá ngon trong tầm giá, có nói nữa cũng thành ra nói nhiều, ai xài con này cũng biết nó ntn rồi mà
nhattruongnt
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nokia 7 plus giờ vẫn là con Nokia ngon nhất theo cảm nhận của em các bác ạ, từ camera tới pin, hiệu năng, mọi thứ đều hài lòng
lethanhthu48
ĐẠI BÀNG
5 năm
Oke, đang xài 1 e, rất hài lòng.
cục gạch
ĐẠI BÀNG
5 năm
vẫn đang dùng nokia 7 plus . thấy ok. máy vẫn mới 99.9% . đã mua đc 1 năm.
Toietmoi
TÍCH CỰC
5 năm
Tôi đang dùng con 6.1 plus, chưa có gì để chê, 1 con máy ngon bổ rẻ. Lúc đầu định mua 7 plus nhưng qua mấy trung tâm điện máy không có hàng trưng bày nên lấy luôn 6.1 plus, không hối hận.
Vâng. Nghe lời các anh tinhte dùng 1 ngày và review nâng bi tôi mua hẳn 2 con. Cả 2 con đều lỗi tào lao. Nói chung 1 là ko tin nổi nokia nữa. 2 là không tin được các anh tinhter nữa rồi.
@buidoimiennui lỗi gì vậy bác cho xin ít thông tin, e đang tính mua nó đây.
@sonha28 Màn hình cực lởm. Lởm hơn mấy con máy tàu. Máy mới mà dùng 2 tháng viền màn hình đã ngả màu vàng như mấy con ip dùng 5 năm. Lỗi cảm ứng. Hay đơ. Lỗi sạc. Lúc vào lúc không. Update lên thì hao pin. Bạn vào group nokia trên fb mà xem. Mấy lỗi này ai cũng dính cả....
s89hd
TÍCH CỰC
4 năm
Có ai chán bán ko an

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019