Một ngày khám phá Pleiku và trải nghiệm OPPO F5: em đẹp lắm Pleiku ơi!

zyzy1908
19/12/2017 13:33Phản hồi: 74
74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đi ngựa trong tp chỉ có xe ngựa nó chạy dịch vụ ở quảng trường thôi nha mod, chạy vòng quanh quảng trường thôi,chứ làm gì có được chạy trong tp =)) nói bò chạy ở mấy con đường ngoại ô thì ok
Quay video xấu tệ
Thiếu con đường Hàn Quốc thần thánh rồi
orochisaka
ĐẠI BÀNG
6 năm
toàn bài nâng bi mấy thể loại tàu
Moá, trong đó nắng đẹp thật. Chả bù cho HN. Lạnh cóng trym 😁
Gendut
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Giàng A Lúa Ngày 4 mùa Bác. Cũng đang lạnh teo t-rym đây, đợt này quá lạnh, y như mấy đợt rét đậm, rét hại ngoài ấy vậy
HEOGOLD
TÍCH CỰC
6 năm
Oppo F5 chụp đẹp mà
công nhận chụp đẹp và càng đẹp hơn khi bên em còn vài phiếu giảm 1 triệu cho em này bác nào cần em biếu ạ
Gendut
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không ra đồi chè Bàu Cạn là thiếu sót rất lớn nha Vy. Đi GL chỉ 1 ngày dĩ nhiên là kg rùi
Ku thì phải đẹp rồi. Ấy gõ thiếu plei 😁
Em...đẹp lắm @zyzy1908 ơi!!!
Trái tim A đã muốn nhớ nhung hoài!
Cứ đấm chìm vào đôi mắt ấy...
Đôi mắt em thật hiền hoà...
nnn1234
ĐẠI BÀNG
6 năm
zyzy dễ thương!
Haizz! Mình thì chỉ có một ước ao đó là tìm hiểu, khám và phá mod chủ thớt này kaka! Điều ước giản đơn mà không thành. I hope! My dream come true kaka.
Lam22
ĐẠI BÀNG
6 năm
thích nhất là "ko có gì để teo". hiiii
huykho
ĐẠI BÀNG
6 năm
cái sai ở đây là : cà phê Thu Hà là tiệm cà phê lỡm nhất Pleiku nhé, thậm chí còn dở hơn quán Uyên đối diện 😃. muốn uống cà phê ngon thì phải là quán Phiên Phương, cũng là quán tự trồng, tự chế biến. Tiếp theo vì sao anh chủ quán phở Hồng ngại chụp hình với người lại là vì ảnh dính nợ nhiều quá từ việc cá độ đá banh, bị người ta siết nhà, phải thuê lại chính nhà đó để kinh doanh trả nợ nên ngại đó. Với lại đã đi chư đăng ya mà không ghé qua đường hàng thông xanh gần đó là thiếu sót lớn rồi .
Tàu lên sóng đều hèo
Bao Khangs
TÍCH CỰC
6 năm
Lạnh teooo mà khôg có gì để teo thì cơ bản nó dúm lại thôi mod ơi.
Tổng thể không ấn tượng lắm. Phải có anh tuanlionsg mới làm nên chuyện.
oldfriend
TÍCH CỰC
6 năm
tình hình là mod này chụp hình xấu 😁, hy vọng chụp nhiều sẽ đẹp lên.
Ku thì có bao giờ xấu đâu mà chị em cứ phải hét toáng lên là đẹp lắm nhỉ
Không liên quan nhưng trong bài em zyzy có đề cập tô phở nhìn giống tô hủ tíu. mình thắc mắc là "hủ tíu" là đúng hay 'hủ tiếu" mới đúng. cá nhân mình cũng nghĩ là hủ tíu, nhưng vì ra đường gặp quá nhiều chỗ ghi là hủ tiếu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019