Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Một số theme đẹp cho BB 72xx

jconst
23/6/2007 16:43Phản hồi: 83
83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giangphuc
ĐẠI BÀNG
17 năm
bác nào có pM làm theme cho 7290 thì cho em xin với,làm có khó ko các bác
Bác có thể tìm pm làm theme ở đây, hoặc contact với bác Overkode để cùng làm theme😁
http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=7089&highlight=làm+theme
yet378
ĐẠI BÀNG
17 năm
Màn hình bị thành đen trắng giờ làm thế nào đây bác ơi, giúp em với!!!! em dùng 7230
Xin thành thật chia buồn, cơ mà cũng ko có gì khó khăn cả...Bác kiếm bản Rom của 7230 rồi up lại...
Chào thân ái và quyết thắng.
nhoccontinh
ĐẠI BÀNG
17 năm
cũng chưa chắc làm sao đâu, 7230 có cái tính rất chảnh, cài theme mới vào là dỗi, cho luôn về trạng thái đơn sắc nguyên thủy
Bác vào phần theme, kick hoạt lại theme lại được mà
Nguyên nhân vì nó để ở chế độ "none"
còn nếu ko thấy gì dính dáng đến theme, load theme về là okie
yangahn81
ĐẠI BÀNG
17 năm
Hohoh, các bác ơi! Tất cả những themes trên đều dùng đc cho 7290 àh!? Cứ gọi là sướng!
yet378
ĐẠI BÀNG
17 năm
Không hiểu sao cài cho 7230 tất cả để báo finish mà chẳng được cái nào. vào trong theme chẳng thấy có. nản chẳng biết cài theme cho 7230 thế nào nữa
khôg hểu có cái thems(Dâm) nào cho 7230 không các pác nhở, cho tui xin cái (đừng cho thems nào mà trở thành máy đen trắng nhé các pác
Đây nè bạn : http://www.4shared.com/file/21122229/e653c8ba/Babe.html
lấy về mà dùng,hơi bị đẹp đấy.
https://www.facebook.com/groups/..................../ Hội những người thích mua bán điện thoại trên Facebook - Mua nhanh bán dễ Cùng tham gia nhé các bạn
Tôi mới dùng BB 7290 nên không biết cách cài Themes. Tôi cài themes qua blackberry desktop manager rồi nhưng không thấy themes tại option > theme. Chỉ có themes default thôi. Có bác nào chỉ cách active themes với.
Cám ơn
sao em cài themes cho 7100v thì màn hình nó hiện ra mầu trắng và có cái đồng hồ cứ xoay xoay hoài thế các bác nhể? 🤔?
cái này phải up lại room rồi bác ơi !
jconst
TÍCH CỰC
17 năm
mấy theme này chỉ cho 72xx thôi mà bác, 71xx đâu cài được, em viết rõ rùi mà, em cũng đã từng bị cài nhầm theme rùi, sync lại rồi chọn lại theme đúng của nó, cố gắng mò mẫm với cái màn hình đen trắng.
minhconspq
ĐẠI BÀNG
17 năm
Các bác ơi cho em hỏi chút: Sao em cài mấy cái theme các bác cho mà cái BB 7290 của em lại không thấy đâu các bác nhỉ?
Mà rõ ràng là cài đặt đã thành công rồi mà!
Bạn cài thêm chuơng trình đọc file theme (com_plazmic_theme_reader.alx) kèm theo là ổn thôi.
Chúc vui
Vista 7200.zip
minhconspq
ĐẠI BÀNG
17 năm

Hehehe, em cũng vừa dính như bác xong.
Em vào lại Application loader lần nữa thấy là việc cài đặt đó vẫn thành công và em chọn tích vào những theme cài lần trước. Thế là OK!
Bác thử xem nhé!
Luck!

Em có 2 cái themes của 7290 nhìn chẳng khác gì 8700 cả, cứ up lên cho ai chưa có...😁
Bliss 2.1

Highway 1.1
bliss_7200_large.zip
highway_7200_large.zip
tanbinhBB
ĐẠI BÀNG
16 năm
Sao cái theme của bác đẹp thế nhỉ?
của em cũng cài dã hiển thị đcj nhưng mầu nó xáu quá.
có cách nào chỉnh đc mầu của màn hình cho sắc nét không bác nhỉ?
chie giúp em với nhé
hay là cái máy của em mầu nó xấu thế nhỉ?
chỉ giúp em các bác nhé..
thanks..
hay qua nhung minh chua cai duoc cai nao ca
Xin cac pro chỉ giup mình cách download và cài trên máy BB7230 chót mua nó giờ đam mê rùi. đọc forum thấy nhìu may cao cấp cài dễ nhưng 7230 khó wa. Thanks very much
Em nhin thay may cai chu de cua cac bac ma suong qua nhung em khong biet cai the nao. con 7290 cua em khong co phan mem hien theme. bac nao cho em vớiiiii. Em Cám ơn nhiều!!!
bac chi cho e cach cai dat Theme tu vi tinh vao may 7290 voi
đơn giản thôi mà bạn chỉ cần dolw theme cho bb 7290 rui chay qua blackberry desktop rồi cho vào bb như bình thương thôi mà>nhớ cảm ơn mình nha
cac' pac' cho em it' theme của bb 7230 di em xin các pác mà
sao tui ko cai duoc thems vao may ai biet xin chi giup
ban phai có pm Desktop Manager, sau đó down theme thích về giải nén ra, nối bb vào, vào load--> add--> tim vao theme minh thich(đã giải nén
) ấn vào ...alx, còn "com_plazmic_theme_reader.cod" chỉ cần cài cho theme đầu tiên, sau này không cần quan tâm, hi vọng bạn cài đc, thân.
đúng là mấy cái themes em cầi trông rất "tinh tướng" hí hí
Các bác ơi, em mới dùng con 7230 thấy hay hay, em muốn cài thêm mấy cái Theme vào máy mà không biết các cài. Em đã download tất cả các phần mềm rồi. Các bác chỉ giáo cho em với.
tiếc là 7230 không cài được theme, chán quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019