Một số thủ thuật nhỏ giúp bạn sử dụng Galaxy Note 4 hiệu quả hơn

Duy Luân
30/10/2014 17:24Phản hồi: 115
115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Galaxy note 4,loạn cảm ứng nút back sau 3 ngày sử dụng. Em đang đau đầu đây.
@wilipi mình nghĩ chắc xem 1 clip nào đó trên YT sau bao giờ mày mò để tìm ra lỗi để dìm em nó trúng ngay thằng sài cái máy up rom ko rành nên lỗi và quăng lên YT chém gió. hehehe
@vo_tinh tính năng mới đó bác. vậy mới là điện thoại thông minh chứ. có thể nó được lập trình tự động làm việc đó. chỉ mỗi tội hơi bướng nên chưa nghe theo bác thôi. bác chịu khó vuốt ve dỗ dành, biết đâu sau này có thể ra lệnh nó bằng ý nghĩ đấy. nếu thế quả bá đạo cmnr 😁:D:D:D:D
@vo_tinh Bán rẻ cho mình
umumti
CAO CẤP
9 năm
Em nó quá đẹp, nên cái giá phải trả để có được em nó quá cao. Hai năm nữa em nó down giá thì mới có hy vọng sở hữu em nó.
Rườm rà với cái bút, giá khá cao
hieutron
TÍCH CỰC
9 năm
Làm thế nào để được miễn phí 50G dropbox mod nhỉ? Minh đang dùng nhưng không thấy được.
Dang dùng note 3, và vẫn mong có điều kiện chuyển sang note 4 khi em nó giảm giá tốt hơn nwã. Note tuyệt đấy.
thiminhlove
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìn thì đẹp, đọc thì thích, mỗi tội hok có tiền mua
Very good
Không biết khi nào note 3 mới có tính năng siêu tiết kiệm pin đây
quangvu313
TÍCH CỰC
9 năm
@hung95 Note 3 có rồi nhé bạn.
Nhấn giữ Power , chế độ khẩn cấp.
sanglxagdm
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cá nhân tôi, Note 4 có nhiều điểm để chê.
Thứ nhất, giá cao quá, đây là điểm yếu nhất.
Vì giá cao nên chưa có điều kiện mua về dùng, do đó chưa biết chê gì thêm hehe.
thanks bác nhé 😁
Bản thân note 4 đã rất nhiều tính năng hay và hữu ích. Smartphone đúng nghĩa, mình đánh giá rất cao.
có ai xài đâu
nên ít cômment
xui cho sam
các bác kích hoạt các máy android theo link này để cùng nhau lấy thêm 10gb từ dropbox nhé, sau đó để lại link dropbox của các bác rồi mình vào kích hoạt lại để các bác có thêm gb ^^

https://db.tt/cBBa568z
Theo mình màu trắng vẫn đẹp hơn, đi rờ thử xem thử thấy cái viền sơn trắng kim loại cũng đẹp hơn!
KLQ: đã từng rất rất chi là kì thị samsung nhưng cầm note4 và xài thử mọi chuyện lại khác!!
@trannghia91vn Em cũng thấy vậy. Ban đầu định mua đen, sau đấy ra ngoài hàng thì thấy còn mỗi trắng nên rước trắng. Máy trắng e mua ko hề bị hở sáng 😃 Nghe mọi ng bảo màu trắng tỉ lệ hở màn hình ít hơn, ko rõ có đúng ko.
Nhưng có hai thắc mắc bác nào biết chỉ em với :s
Thứ nhất là tắt âm thanh khi chụp hình ở đâu ợ? hay bắt buộc phải đưa máy về chế độ im lặng mới tắt đc?
thứ hai là em cũng ko thể kéo đc 50GB cho Dropbox. Lập mới cũng chỉ đc 2GB mà đăng nhập TK cũ cũng ko khá hơn :s
@trannghia91vn Bạn này giống mình thế.Sau khi trải nghiệm Note 4 ngoài thực tế đã lựa chọn ngay em nó,trải nghiệm phải nói là rất tuyệt.Nếu ai không tin ra showroom trải nghiệm mà xem.Nhất là cái màn hình của nó cực kì đẹp luôn
@Cô Bé Ngốc Ngếch Tôi cũng vậy, từ khi nhìn thấy cái màn hình của nó xong giờ vẫn còn thèm khát đây, mặc dù đang dùng note 3, rất nét và chi tiết, đặc biệt kỳ này màn amoled không bị ám vì màu trắng rất chuẩn. Đợi một thời gian nữa coi rom của nó ổn ổn quất một em về để ôm 😃
hieutron
TÍCH CỰC
9 năm
Pin oki.
Mình đăng nhập accout cũ nhưng không thấy tăng lên 50GB. 2 năm trước dùng Note 2 được tặng, năm ngoái qua Note 3 không được tặng, hỏi Samsung thì con bé tư vấn nói anh thử đăng ký account mới, đăng ký xong thì account mới có 50GB, năm nay account cũ hết hạn, mình không mong là nó bắt đăng ký account khác mới tặng 50GB
darkera13
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Bình Thanh Nguyễn Một tài khoản nó chỉ cho duy nhất 1 lần trong đời thôi, đã đc tặng trước đó thì ko dc tặng nữa. Cái này là quy định của Dropbox, QA của nó có nói đến.
Nhìn kĩ sau lưng xấu quá vậy. Tự nhiên chỗ cấm tai nghe lòi lên như bị móp vậy
Các bác ơi cho e hỏi với: Cái Spen ko phải là có thể copy,paste,translate.. đc tất cả các web đúng ko ạ?E vừa thử bôi đen để copy 1 đoạn ở web tinhte này nhg ko thấy nó hiện ra cái bảng chức năng để copy,hic hic...
Em thấy trên Note 4 có cái tính năng chụp hình tự sướng bằng nút cảm biến đo nhịp tim coi bộ có vẻ tiện lợi nè,tay nhỏ nhỏ như em xài như vậy mới đúng kiểu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019