Một vài cảm nhận với xe Jupiter FI: máy mạnh, tăng tốc tốt, 82 km/lít xăng

TDNC
19/11/2012 9:30Phản hồi: 2.111
2.111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuyhoacbkit
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thôi đi , PR kinh quá ông Tài ạ. tôi đổ cho ông 1l xăng xem o có đi đc 50km ko. lý thuyết và thực tế khác xa nhau qua công nghệ Pr đấy
@tuyhoacbkit 82km/l thì ko biet chứ 1 lít đi 50km thì hầu như con xe số nào ở vn cũng làm đc ông a2h, nếu chưa tận mắt chung kiến thì cũng ko nên phản bác gay gắt vậy, dù thong tin này có thể sai sự thật ( có thể thoi)
saco8451
ĐẠI BÀNG
11 năm
@leminhtu88 bac di trong thanh pho ma duoc 50km/1 lit thi qua xe bac tai lam day
82km/lít. Một con số quá đẹp,cây rsx mua 4 năm rồi giờ chế 1 lít chạy 40km,nản
SuperCub 50 thần thánh 90km/l 😁:D
82km :s
congphunt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con Fu neo FI của e lúc mới mua về chạy khoảng 65km/lit đường trường là e thấy khủng lắm rồi. Giờ chạy khoảng 2 năm hao khoảng 50-55km. Chắc honda sắp phá sản rồi. Mấy anh già mà ham dạo này kinh nhỉ
Sao ko thấy chụp chi tiết xe nhỉ!
hungmax79
ĐẠI BÀNG
11 năm
vậy mua xe này tết về quê vợ bến tre đổ 1 lít là về đến nhà.tiết kiệm được rất nhiều không biết chạy được như vậy không ta hay là mới tới ngã 3 trung lương xe tắt máy hết xăng
thực ra Fi giúp tiết kiệm xăng khoảng 10-20% tùy theo cách chạy của mỗi người thôi. Mình cũng đang sử dụng Ju RC 2011, đổ 50k xăng là vi vu từ HCM- Vũng Tàu ( tổng chặng đường khoảng 140km), vậy là 1 lít mình chạy tầm 65km. cũng khá tiết kiệm, tuy thua bác chủ thớt chút, hjhj
mình xài JU RC 2012 này. 2,1l chạy 122km từ chũ- lục ngạn- bắc giang => DH công nghiệp hn này. mình nghĩ FI thì 2 l có thể lên đc 142 km chứ có gì quá nhỉ.
còn 82km/l thì e dám ý kiến.đấy là thông số của ban tổ chức.mình k tham gia cũng k dám nói cứng.
@arshavjn1102 Theo minh thay, 82km cho 1 lit xang la 1 con số đáng quan tâm đó chứ. Sao ae phản ứng quá vậy ? Mọi người vừa chạy, vừa dẫn bộ xe thì sẽ đạt được thông số đó liền hà....
Con số đáng mơ ước ^^
lnq2510
ĐẠI BÀNG
11 năm
thich cai camera hành trình GoPro cua bac chu.
3kshop
CAO CẤP
11 năm
cứ mua về chạy rùi biết thui,bác chủ thớt có công đi test rùi review lại để mọi người tham khảo thôi mà,có gì đâu mà gạch đá ghê thế
đang chạy em Rim Thái đã 15 năm tuổi,đọc bài viết về em f1 này thấy thèm hết cỡ luôn,tăng tốc nhanh mà tiết kiệm xăng đến như vậy quả là mơ ước,rất thích hợp với dân tổ lái như mình.😁
Ah có bác nào biết loại mũ bảo hiểm màu vàng có kính che bụi như đoàn sử dụng đó ở Hà Nội chỗ nào bán hàng xịn ko nhẩy?
mod cho hỏi xe chạy điện máy hay bình.cái cốp xe đã đc cải tiến so với đời cũ chưa
ngocb2
TÍCH CỰC
11 năm
Ju Siêu nhân............................>>>>>>>>>>>>>>:p
82km/1 lít xăng có nhầm lẫn gì không vậy:eek:
ôi 81km/1l ước gì cái xe em đi dc 2/3 thế
Em bán xe đạp ngay và luôn đây!
RIM
CAO CẤP
11 năm
Có vài bác ở trên, cái gì cũng tỏ ra hoài nghi rồi cứ làm như là người ta nói dối không bằng! Trước sự chứng kiến của 30 người, trong số đó không ít nhà báo lão luyện về xe cộ chứ có phải là Ya tự công bố đâu...
Các bác chê bai hóa ra là những người đó không biết gì hay họ không trung thực à...
Minhvu7911
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình chỉ mong xe chạy khoảng 60km/lit la ok rồi.nhưng con số hơn 80km/lit thì có lẽ mình kg tin đâu.fải chăng đây là sự đột phá công nghệ tiết kiệm nhiên liệu kg vậy hả các ace.??????!!

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019