Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Một vài hình ảnh và mẫu đồng hồ cho S2U2.

mduc
6/5/2008 13:55Phản hồi: 12
Một vài hình ảnh và mẫu đồng hồ cho S2U2.
Đề tài này đã có từ lâu rồi, kể cả đường link và địa chỉ trang Web cũng đã được thông báo cho các bạn nhưng lâu lâu mở ra thấy có mấy cái Skin nhìn tạm được. Các bạn cùng tham khảo nhé:

[​IMG] [​IMG] [​IMG]
[​IMG] [​IMG][​IMG]

Có thể bạn chỉ thích cái đồng hồ thôi, vậy thì bạn cứ vào setting của S2U2 để thay đổi hình ảnh.
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1202
ĐẠI BÀNG
16 năm
Có S2u2 cho Exec màn hình ngang hok bạn, mấy cái này cài vào Exec chẳng vừa gì cả 😔
Có cái Skin VGA Fermeture đây này bạn ơi
http://www.4shared.com/file/38891123/1f981587/Fermeture.html

Một số Skin QVGA khác http://tinhte.com/forum/showthread.php?p=282046
Dành cho VGA Screen

Hình ảnh và mẫu đồng hồ như trên nhưng dành cho VGA:
NewS2U2_VGA.zip
Có skin nào cho thời tiết không vậy các bạn?
Nếu mình cài thêm các soft dự báo thời tiết như Spb Weather thì nó hiện cả nhiệt độ và biểu tượng thời tiết.
Nếu chỉ dùng HTC_Home (có phần Weather) thì nó chỉ hiện nhiệt độ mà thôi!
Có cách nào không cần cài soft dự báo thời tiết (chỉ dùng Tab Weather có sẵn của Spb MobileShell, Today hoặc của HTC Weather) mà hiện biểu tượng thời tiết không vậy các bạn?
dùng thế nào thế hả các pác.em **ng bít nhét chúng vào đâu.thank
Muốn dùng cái này cho Window 5 thì thế nào hả bác
phải cài chương trình S2U2 hả bác
Em đang dùng Dopod 818 Pro
Bác ơi.Em install vào máy rồi , làm thế nào để lôi cái skin đó ra hả bác .
Tôi thay được rồi nhưng mà chả hiểu sao lại thay được. Chỉnh lung tung 1 lúc nó ra hehe
bó tay với bác này.xuân vãi.mình làm mãi không được tức mình del luôn.😁ai bít thì chỉ dẫn nha
Thứ nhất bạn phải cài đặt S2U2 một phần mềm mở khóa máy như iPhone, phần mềm chỉ hỗ trợ WM5 trở lên, bạn có thể tìm kiếm với từ khó "S2U2" trên diễn đàn nhé

Thứ hai các Skin được đóng gói dưới dạng CAB có thể copy vào thẻ nhớ và cài đặt bình thường từ Pocket PC, nếu không phải là định dạng cab có thể copy chúng vào thư mục Program Files/S2U2/GFX
Em nghĩ thế này, nếu đã cài S2U2 rồi, tại sao lại không cài luôn S2P và S2V cho nó đồng bộ, phát huy hết tính năng của nó ( phần mềm miễn phí hết mà ). Dùng S2V để đặt hình nền cho S2U2 sẽ dễ dàng hơn nhiều, lại là hình mình thích nữa, em dùng S2V đặt mấy hình bự chảng làm hình nền cho S2U2, nó cũng không làm em thất vọng tí nào, vẫn đẹp mê li. Đâu cần phải bỏ công ra vọc cái setting S2U2, nó rối kinh, còn phải tắt máy rồi mở lại xem nó hiện ra sao (đã từng làm và le lưỡi kêu trời ).
Cảm ơn mấy cái mẫu đồng hồ của bác MDUC, đẹp mà lạ mắt quá.. thằng bạn em nó cũng xài S2U2 mà nhìn vô máy em nó khen mày lấy đâu ra mấy cái này mà đẹp giữ vậy..kua kua
Cách cài đặt và mấy mẫu khác đã đượcthảo luận trong một chủ đề trước đây, các bạn tham khảo tại đây nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019