Một vài lưu ý khi mua BlackBerry Z10

vuhai6
10/3/2013 1:11Phản hồi: 524
524 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ối biết ngay có cái con dùng TI OMAP mà, thế thôi bb Z10 chính hãng nhé.
S4 thì còn mua, chứ TI OMAP thì thôi em xin kiếu.
blueis
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đợi chờ là hạnh phúc, hàng về là sẽ múc 😁
Đã có som ghép Z10 mua đê
HoangNE
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Sr_9x Cụ này soi mói ghê, ngay từ đầu người viết đã trích dẫn rồi còn gì.
thích rồi đấy!
bao giờ có tiền để sở hữu em nó thì hãy quan tâm
bài hay! tin tốt cho ae còn mập mờ tin tức, muốn tậu bb 10
bebi1250
TÍCH CỰC
11 năm
không phải tự nhiên mà BB được coi là ĐT khó nghe trộm nhất thế giới 😁
Con z10 này thấy buồn cười nhất trong các em smartphone khủng hiện nay o_O máy chả có cái quái gì đặc biệt, nổi trội từ cấu hình, phần cứng hay thiết kế + phụ tùng... thế mà giá lại trên trời hơn cả đống smartphone khủng hơn hẳn nó về cấu hình lẫn chất lượng o_O ???? Má tụi này nghĩ nó là thương hiệu vip hay sao?? Mà ăn lãi gì lắm thế ??? Chi phí săn xuất con này cùng lắm 150 $ mà giá gần 900-1000 $ lận ??? Tụi này đang đùa thì phải??? Nghĩ sao có ai điên mà bỏ ra từng ấy tiền mua con máy vớ vẩn như thế ??
Vậy em nó có gì đặc biệt?? Nổi bật mà giá khủng như thế ??? Vâng xin thưa là chả có cái quái gì ngoài cái ngoại hình phía trước nhái theo ip5, mặt sau cầm lên nhìn chả khác quái gì con máy tàu khựa với vỏ nhựa cực kì rẻ tiền và thiết kế quá đơn giản ngoài cái logo. So với các smartphone khủng khác hiện nay thì nó chỉ có mỗi quả ram 2gb gọi là cho bằng anh bằng em, chứ cpu 2 nhân cũ rích, pin thì cũng xài được tí là ngủm o_O tóm lại là thua xa lắc xa lơ note2, xperia Z, lg G.... vậy mà giá em nó cao hơn hẳn các máy kia o_O chắc là lép vế về cấu hình, mẫu mã... nên giá phải cao hơn chứ ko chịu lép vế các smartphone khủng khác o_O??
Tóm lại chỉ có mấy anh thừa tiền, ngơ ngơ mới xúc cái máy ghẻ ghẻ mà mắc đến như vậy, với cái giá đó quá thừa sức xúc máy khác ngon hơn quá nhiều về cả chất lẫn lượng lại còn dư thêm dăm triệu đi khao bạn bè vs gia đình 😁
Đó là suy nghĩ cá nhân của mình khi đi tìm mua đt thấy con máy ghẻ ghẻ gắn cái mác 630 € = tầm 20tr vnd... tưởng máy khủng lắm ai ngờ cầm lên xem mặt trước do nhái theo thiết kế ip5 nên khá đẹp chứ ngoảng ra sau xem cái nắp lưng nhưa ghẻ ghẻ y xì cái máy tàu khựa đểu @@ bức xúc với cái giá trên trơì của tụi nó nên mình nói vậy thôi các fan của nó ném đá cũng chịu.
Mong các bạn đừng dại mà xúc với giá đó như kiểu con gà bị nó thịt í 😔
htuan.vet
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Ha_TM68 Bác Ha_TM68 cái PRD 51889-036 là con máy Z10 của bác đã dùng hay của ai? Máy màu trắng đúng ko bác?
htuan.vet
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Ha_TM68 Bác Ha_TM68 cái PRD 51889-036 là con máy Z10 của bác đã dùng hay của ai? Máy màu trắng đúng ko bác?
htuan.vet
ĐẠI BÀNG
10 năm
@evileys69 Cái máy z10 có mã hiệu PRD 51889-036 là của bác đã từng dùng phải không ah? Máy màu trắng phải không bác?
Ha_TM68
TÍCH CỰC
10 năm
@htuan.vet Mình chưa dùng và cũng chưa bán z10 có mã hiệu PRD 51889-036 .
lót iphone 5 chờ đợi S4 😁
Z10 không bao giờ trong tầm ngắm
Cảm ơn anh vuhai6 😃.
nếu bạn nào đã từng tìm mua và dùng blackberry, thì câu này chắc chắn chuẩn 😆
"không tin bất cứ bố con thằng nào cả" 😃)
thanks Mod rất nhiều,đang tính làm 1 e mà k biết bắt đầu thế nào
tonyhieu
TÍCH CỰC
11 năm
@freeman_haha đauen
Thích z10 quá

Sent from my XT720 using Tinhte.vn
BB Z10 đã bị gôgle bỏ rơi nên các bạn ko nên mua. Đã tới lúc RIM phải biến mất khỏi thương trường!
@vostro1500 Google bỏ rơi Z10? Bác b' j k v?
kiov.no1
ĐẠI BÀNG
11 năm
dep 😃
Em này thì mã hiệu j vậy cac pac ?
@evileys69 STL100-3: Cho thị trường Mỹ, Canada
  • RFK121LW : -- GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - HSDPA 800 / 850 / 1700 / 1900 / 2100 - LTE 700 / 850 / 1700 / 1900
tonyhieu
TÍCH CỰC
11 năm
@karanka1989 ai bảo , thị trương cho thailand , thái , hơ mông , ê đê , tầy , nùng , dao
Ha_TM68
TÍCH CỰC
11 năm
@karanka1989
Nhưng với PRD trên hộp máy thì 2 máy này ko xuất cho thị trường Mỹ, Canada - mặc dù những máy đó dùng được tại US và Canada
Con z10 này cho thì lấy chứ ko bao giờ mua. Giá đó mua iphone 5, optimus g, note 2 thì mới xứng đồng tiền bỏ ra.
snaptu
ĐẠI BÀNG
11 năm
hệ thống phân phối luộm thuộm và phức tạp thế này thì sản phẩm tốt đến mấy vẫn ko thể cạnh tranh được. Bạn có gì đôi khi không quan trọng bằng việc người khác nghĩ bạn có gì
@snaptu Thỉ bởi phần nổi của tảng băng luôn được thấy trước mà 😁

Còn mà như tảng băng trong phim titanic thì bự nữa: phần nỗi quá bự, phần chìm còn bự hơn :D
Cám ơn bác đã cập nhật hữu ích cho ae 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019