Một vài mẹo với iPhone mà không phải ai cũng biết

Nam Air
13/5/2013 9:37Phản hồi: 764
764 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

8.2 k thay dc cột sóng thành số rồi phải k b? M làm ko dc 😔

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Mình có mua 1 con ip 6 tại cửa hàng và vừa rồi bị lỗi nên đc fpt đổi trả 1 ip 6 khác khj về mình thấy phần màn hình chỗ sóng điện thoại cho đến chỗ phần trăm pin nó bị mờ như màn hình khúc đó bị thiếu sáng, mình đem lên fpt hỏi thì họ nói lỗi đó ko đáng với lại họ đưa máy cái máy kia cho xem thì cũng bị tương tự như máy mình.....????? Cho hỏi sao máy đổi trả sao lại có hiện tượng như vậy ạ, và nó có lang ra ko , Mong nhận đc câu trả lời sớm nhất ạ
Rất hay!ma sao cai cột sóng minh giữ nút tắt nguồn hiện lên nhưng bấm nút home ko dc
hay đấy
hay quá
up cho thot
NguyenHung75
ĐẠI BÀNG
9 năm
Diễn đàn này tồn tại và phát triển được là nhờ có những người như bạn cám ơn bạn nhiều
Soidatinh
TÍCH CỰC
9 năm
Bài viết hữu ích.
cảm ơn bạn . Rất hay, mình dùng iP mà không biết mấy thủ thuật này. 😃
nadbestvn
TÍCH CỰC
9 năm
Em điểm danh trong số 98 người của bác, đúng là chẳng biết cái j thật. Những tiện ích rất hay.
những cái này hay những cũng nhiều người biết rồi,m xin phép bổ xung thêm:vừa chơi game vừa xem youtobe này,hay những radio hay cho iphone,gửi hình động trong mesenger...đã ai biết chưa 😃
.rain
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyentuanviet17 1. Hiển thị sóng bằng số thay vì bằng cột
em làm như hướng dẫn mà k được là sao bác nhỉ 😁
@.rain Bạn nhập số này vào :
*3001#12345#* xong bấm gọi. Nó sẽ chuyển qua test sóng…cứ để vậy,bạn refresh or khởi động lại máy bằng cách bấm nguồn vs home tới lúc hiện quả táo là đc.
hay nhỉ, để thử xem sao, mà chủ thớt mặt hài quá
Like lun
mình mới dùng iphone 3 thường.bây giờ nó hỏng cắm sạc chỉ thấy hiện cắm vào itunes không lên màn hình.hôm nay chạy sáng được màn hình rồi lại không mở khóa dược.bác nào biết cách chỉ cho em với.em cảm ơn !
baxd3
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hay nhỉ

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
muademOF
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hay phết, em dùng iphone mãi mà chưa khám phá hết 😔
minhtue1409
ĐẠI BÀNG
9 năm
fan apple , sài iphone từ dòng 3S tới iphone 6 mà nghĩ lại nhiều cái mình cũng ko pit nhỉ
letung4699
ĐẠI BÀNG
9 năm
hay quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019