Moto: chúng tôi sẽ không mang dòng RAZR trở lại, Moto Z sẽ thay đổi thị trường di động

sonlazio
9/6/2016 1:20Phản hồi: 49
Moto: chúng tôi sẽ không mang dòng RAZR trở lại, Moto Z sẽ thay đổi thị trường di động
Người phát ngôn Motorola cho biết họ sẽ không mang dòng RAZR trở lại, một thông tin làm rất nhiều người thất vọng khi mà video gần đây nhất của Motorola đưa RAZR V3 lên làm chủ đạo. Họ đưa video RAZR với ý nhấn mạnh Moto sẽ thay đổi thị trường điện thoại một lần nữa với Moto Z mới, giống như những gì mà RAZR từng làm trước kia.

Motorola cho biết "RAZR là một trong những chiếc điện thoại biểu tượng nhất từng được chế tạo", "Moto sẽ biến đổi thị trường điện thoại một lần nữa vào 9/6", ngày Moto Z được ra mắt.

Tối nay, Moto và Lenovo sẽ giới thiệu Lenovo Tech World 2016, sự kiện trình diễn những công nghệ và sản phẩm mới nhất của Lenovo, chúng ta hãy cùng chờ xem.

Bọn mình sẽ không tường thuật trực tiếp sự kiện này nhưng chắc chắn khi các bạn thức giấc sáng mai, chúng ta sẽ có tất cả các thông tin cần thiết.

Tham khảo: Telegraph
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chả có gì để nố ngoài chờ đợi. Con Droid Razr các đây 3 năm thì phải. Chả được như mong đợi thì con này làm ăn gì
khuong1982
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vohinhtrolai Người ta đang nói V3 Razr cụ ạ.
npl27596
TÍCH CỰC
8 năm
Mấy thằng hay to mồm như này thường chả làm đc gì cả, im im như apple hay samsung mới gọi là chết người
toanlsvn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@npl27596 Apple hay Samsung nó to mồm thì mọi người đâu có để ý 😃
@npl27596 uk...mấy thằng tỏ ra nguy hiểm thường có cái kết nguy hiểm (Bphone là điển hình) 😁:D:D
Phải là Ngộ sẽ không mang dòng Raz trở nại đâu, Nị đừng có mong 😁
Ha_TM68
TÍCH CỰC
8 năm
Nào cùng xem "siêu phẩm" trình diễn 😃
Các Thánh phía trên không có tầm nhìn vĩ mô thì đừng nói vớ vẩn nhé. Có biết con này sắp tới nó chính là một cái máy ảnh chuyên nghiệp không hả? Đột phá nằm ở đó đấy! Không biết thì đừng to vòi ra nhé!
Titaner
CAO CẤP
8 năm
@anhmutcobedi1990 Máy ảnh chuyên nghiệp 😃 nghe mà vui tai ghê
@anhmutcobedi1990 Bác có ông chú làm ở Lenovo à??? Sao phát ngôn "ngông" thế
@dianxinxaidola Ông chú của bạn ấy đang bận làm ở VIETTEL và fix bugs rồi. Chứ đợt này hôk hiểu các bác kĩ thuật của mấy nhà mạng làm ăn kiểu mẹ gì mà nhiều lỗi vờ lờ. Toàn lỗi mà ông chú nào đó tiết lộ riêng cho thằng cháu mà thằng kia nó kín miệng đến nỗi cả nước ai cũng biết.
@anhmutcobedi1990 Cháu không có vòi nên không lo "toi vòi" nhỉ
@dianxinxaidola Ừ mình có bà Cô làm ở đó mà!
Hôm nay 9/6 ko trực tiếp sự kiện của bác Le ah
V3 huyền thoại
..... đang sở hữu e nó
Lại như BPhone thì vui :v
neyul18
ĐẠI BÀNG
8 năm
ngộ là ngộ không ái nị nhá
Hồi hộp quá, họ sẽ cho ra mắt con gì nhỉ? Một con blackberry siêu mỏng chăng? :p
muadtdd02
ĐẠI BÀNG
8 năm
@buidoimiennui mình nghĩ là Bmotophone ^^
Nhắc lại thì thấy nhớ v3 quá ngày trước mình có một em . Ngày xưa vì tức bồ lên đập một cái kể từ đấy chia tay luôn giờ các bác nhắc lại mình thấy nhớ quá nhớ cả hai
Buồn nhỉ, thiệt tình, cái quảng cáo thách thức IQ quá
quyit84
TÍCH CỰC
8 năm
NỔ
bị bán đi bán lại. số phận long đong còn mạnh miệng nhỉ
Tai Vuong
ĐẠI BÀNG
8 năm
bây giờ đt ra liên tục , mọi thứ hao hao nhau , hóng thôi .
Ngon
kiểu dáng vậy đã lỗi thời rồi...
Sáng mới thấy ông kia dùng con razr giờ nghe tin này 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019