Motorola Atrix 4G bắt đầu được bán ra

Didu
22/2/2011 12:37Phản hồi: 72
Motorola Atrix 4G bắt đầu được bán ra

Đúng như thông tin mà AT&T công bố trước đây, smartphone xuất hiện tại CES 2011 Motorola Atrix 4G đã chính thức được bán ra thị trường, sau khi cho đặt hàng trước từ ngày 13/2. Giá bán được nhà mạng AT&T đưa ra cho một trong những smartphone nhanh và mạnh nhất thị trường này là 199USD kèm hợp đồng hai năm với nhiều gói cước khác nhau. Trong khi đó, giá bán cho phiên bản không hợp đồng là 499USD. Bên cạnh AT&T thì Amazon, RadioShack và Walmart cũng thông báo bắt đầu bán ra Atrix 4G với giá lần lượt là 149USD, 149USD và 129USD, tất cả đều kèm hợp đồng hai năm và rẻ hơn giá của AT&T. Đi kèm với Atrix 4G còn có một phụ kiện độc đáo khác mang tên Laptop Dock, phụ kiện này sẽ được bán với 299USD khi mua kèm với máy. Chi tiết tham khảo tại đây.

72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

muoino
ĐẠI BÀNG
13 năm
500USD không hợp đồng cho em này, giá tốt đấy chứ nhỉ 😃
msbn
TÍCH CỰC
13 năm
hàng chất cho giá tốt nè...moto hồi sinh rồi.
499$ giá này là tầm 10t. về VN ko biết lên bao nhiêu.
cấu hình khủng khiếp quá.
17t giống Dell streak lúc mới ra thương gia VN mà
fine
TÍCH CỰC
13 năm
Giá gốc nhân 1,5 lần là hợp lý nhỉ?
"it is a phone, or is a computer" (nó là điện thoại hay là máy vi tính)
-chiếc điện thoại này có gì đặc biệt vậy ta? thông tin ít quá.
Bạn vào đây nhé sẽ giải quyết mọi khúc mắc của bạn về cấu hình cũng như thông tin chi tiết về Motorola Atrix ngay thôi
http://www.tinhte.vn/ces-2011-418/ces-2011-motorola-atrix-4g-khong-chi-don-gian-la-smartphone-569233/
em_ut
TÍCH CỰC
13 năm
Nhìn hình mà ko là điện thoại hay máy tính thì bó tay luôn. Cái này đã được giới thiệu nhiều trong các bài viết trước nên bài này chỉ thông tin mới cập nhật là giá bán thôi.
Thích quá đi.
Không biết khi nào mới có hàng chính hãng ở Việt Nam nhỉ.
Chắc từ bây giờ nhịn nhậu và càphe quá, hi hi.
Mong rằng trong khoảng 3 tháng nữa có hàng chính hãng ở Việt Nam
Mong lắm lắm
ai lại không biết nó là dt, mình thắc mắc là nó có gì đặc biệt mà có câu này "it is a phone, or is a computer". mình chưa xem bài viết đó nên chưa biết.chưa biết chứ không phải không biết.
hihix ve toi vn thi toan gia mo dc hihix
tle79
TÍCH CỰC
13 năm
sao mình vao web at&t mà k thay cho mua ko hợp đồng nhỉ
Ha_TM68
TÍCH CỰC
13 năm
Ô thế bạn cũng ko mua đươc theo hợp đồng à 😃 Hay ký gói dataplans của AT&T vậy đi 😃
Tuyệt vời. Điện thoại khủng cấu hình mạnh mà giá chỉ có 499$. Hơi bất ngờ. Đợi em rợt giá xuống còn một nữa lụm lun 😢
truongtbx
ĐẠI BÀNG
13 năm
bố này chắc mới trong tủ lạnh chui ra, làm hứng của mình tụt xuống tận cạp quần rồi !
cafe_2010
ĐẠI BÀNG
13 năm
chờ nửa năm nữa đi bác
đợi chờ là hạnh phúc mà pác=))
Co nguoi su dung roi moi biet chu nhin ma phan tot , re thi chua chac dau
pvtq9
TÍCH CỰC
13 năm
giá thơm quá. Về việt nam khoảng 600$ là đẹp.
con này về việt nam chắc ít nhất phải 15tr chứ ko ít. như e dell streak bên kia bán có 400$ mà việt nam mới giảm giá 2 củ vẫn bán hơn 12 tr đấy thôi. chưa tính độ hot và phải unlock nữa.
Giá mua đứt mềm quá, về vn các bác chém lên thần luôn =(( sinh viên nghèo ngồi nhìn đợi bác hiệp trên tay thôi :-s
Về VN mà ~13 triệu là mình chiến luôn \😁/
jokerhung
ĐẠI BÀNG
13 năm
Pin 1930mA thật khủng khiếp, không biết ngồi nghịch thì được mấy ngày, chờ review đã 😕
Về VN ~15tr là chắc rồi. ko bít đã Unlock dùng 3G ở VN đc chưa nhỉ 😕
Con này nhìn thơm quá. Có lẽ chuẩn bị tiễn em desire đi để tậu em này về thôi
jokerhung
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác này có ý tưởng giống mình :p
Ha_TM68
TÍCH CỰC
13 năm
Kính báo anh chị em tinh tế, 02 em Atrix đã lên đường rời Mỹ về VN rồi bạn, cũng nhanh thôi, hy vọng đầu tuần sau là "trên tay Atrix 4G của AT&T" 😃. Mong rằng Hải quan cho thông quan nhanh 2 em này .
Giá rổ thế nào đấy bác, cho em đặt ghạch 1 e được ko
:p
vuphh70
ĐẠI BÀNG
13 năm
- Có vẽ tốt vưa công việc vừa chơi. Về VN sớm , giá cả hợp lý. mình bụp em này luôn.
em_ut
TÍCH CỰC
13 năm
Khó nghĩ quá, không biết nên chọn em này hay chời Galaxy S đây? Chắc chờ đến cuối tháng 3 có người bên Mỹ xách về, lúc đó mà Galaxy S 2 chưa ra hoặc giá cao hơn thì chọn em này vậy. Nhưng mà mua em này thì phải mua bộ dock của nó thì mới phát huy hết khả năng tuyệt vời.
colinjsit
TÍCH CỰC
13 năm
Giá quá tốt, Moto luôn có chính sách giá hợp lý.
BIBUBO
CAO CẤP
13 năm
Hix, chừng nào về đến VN thì lại phải tốn thêm tiền rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019