Motorola bắt đầu cập nhật Android 4.0 cho RAZR bản quốc tế

Duy Luân
10/8/2012 23:27Phản hồi: 48
Motorola bắt đầu cập nhật Android 4.0 cho RAZR bản quốc tế
Trang tin GSMArena vừa cho biết rằng Motorola đã bắt đầu tiến hành cập nhật Android 4.0 cho các máy RAZR phiên bản quốc tế (XT910). Trong bản nâng cấp phần mềm này, Motorola vẫn sẽ giữ lại giao diện cơ bản Ice Cream Sandwich cho thanh thông báo và một vài thành phần hệ thống khác, nhưng hầu hết các biểu tượng đã thay đổi theo phong cách riêng của hãng. Màn hình khóa của Android 4.0 trên các máy Motorola sẽ có bốn biểu tượng chứ không phải hai như trên Android 4.0 gốc, giúp người dùng truy cập vào các ứng dụng một cách nhanh chóng hơn. Không thể không kể đến hàng loạt các tính năng năng mới của Android 4.0 và cải thiện hiệu năng cho RAZR. Ngay bây giờ bạn hãy vào Settings > About Phone > Software Updates để xem mình đã được ăn "bánh sandwich kem" hay chưa nhé.

Xem thêm: Các tính năng mới của Andorid 4.0 trên Motorola RAZR

Nguồn: GSMArena
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gunz_95
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay thế! Mỗi tội mình k có e này!
Con ruột có khác
@galabuon Con ruột mà nó đối xử như con ghẻ, người ta lên 4.1 rồi giờ mới lên 4.0
anhzaive
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tôi, bây giờ mới đc ăn ICS, trong khi HTC và SS có lâu rồi :mad::mad:
@anhzaive HTC desire s cũng chưa được ăn bánh đâu bạn ơi hjxhjx

Sent from my HTC Desire S using Tinhte.vn
đang để ý con này.các bác cho ý kiến vs s2 ??
@minhvip501 s2 de
vi da co kem chinh hang rui
o vn minh ko biet the nao chu s2 cua minh 2.3.5 dc "an kem"4.0.4 chinh hang tu 4thang nay rui
ak quen minh dang o dai loan😁
@Nhubao28 hi.cai đó thì mình biết.nhưng e này cung sắp có kem chính hang rồi.thiết kế thâý anh e danh giá hơn s2
zippi
TÍCH CỰC
12 năm
giờ người ta sắp ăn kẹo cả rồi

Moto giờ mới đc ăn bánh :|

Sao ko bỏ qua giai đoạn ăn bánh mà chuyển sang ăn kẹo lun nhỉ ^^
w2weertkl
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình đang sài con này, thực sự là rất ok k muốn bán, so với s2 thì con này có phần nhĩn hơn về phần cứng, màng hình đem so sánh thì thấy con này mịn màng hơn nhưng màu sắc thể hiện không thực lắm.
pin hơn yếu nhưng cũng đủ sài hơn 1,5 ngày nghe gọi
hiện tai mình đang sài 2.3.6 chưa có update được máy mình xách tay phiên bản quốc tế.
4.0 là tốt rồi nếu lên 4,1 sẽ không còn chơi được nhiều phần mềm ..... đâu. lên 4.1 tuy tốt nhưng sẽ có thiệt thòi đó các bác
@w2weertkl bác nói đúng 4.1 ko hỗ trợ flash nữa mấy trò chơi trên web coi như vất
kidhitech
TÍCH CỰC
12 năm
Có lẽ motorola sẽ cho các thiết bị ra đời chậm 1 đời hệ điều hành 😆

Sent from my LT18i using Tinhte.vn
chậm thế ra kẹo rồi mà bây h mới ăn bánh kem thế này thì ko ăn cơm trc kẻng đc rồi!!😁
sao k lên 4.1 luôn cho nóng
Raziel
CAO CẤP
12 năm
Moto là chúa chậm chạp với việc update cho người dùng, JB đã ra hơn cả tháng, giờ mới cập nhật ICS cho RAZR
môt không khoái lắm
tugdang92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Kết em này mỏng vãi hà

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
sao ko lên jelly bean lun nhỉ? 4.1 ra rùi mà giờ mới bắt đậu cập nhật 4.0
sao con cưng giờ mới đc cập nhật
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
Hơi chậm nhỉ, sao không lên 4.1 luôn cho ngầu nhỉ
điện thoại Moto mình vẫn có cảm giác nó hơi thô và nặng nề sao sao ấy...ko như Sam HTC hay App...cũng ko đặc trưng như BB
nếu dư tiền, dư điện thoại xài thì cũng muốn mua và cầm thử cảm giác nguyên kim loại chắc chắn của em Razr Motorola này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019