Motorola đang phát triển smartphone dùng giao diện Android gốc, hứa hẹn sẽ có kích thước vừa phải

Blaze1st
16/4/2013 20:52Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tanquyvt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình thích thiết kế của Moto. Cho đến giờ droid X trông vẫn thật là chất.
beakjiyoung
ĐẠI BÀNG
11 năm
android mà cấu hình vừa phải thì cũng chả ổn. Con gà tức nhau tiếng gáy. moto k đi đc như sam nên nói thế thôi
cứ 4.6 hoặc 5inch trở lên. đừng vưa phải.
thích cả Motorola. đặc biệt droid razr với quá pin maxx. thiết kế kim loại, mỏng lét. tuyêt5 luôn.
Thực sự mà nói bên cạnh những bạn ko thích màn hình lớn thì cũng còn nhiều người thích màn hình lớn vd như bản thân mình .mình đang rất mong chờ note 3 nghe nói la 5, 9" nhưng mà mình thích 6, 3" như của galaxy mega hơn và điều mình mong muốn hơn nữa là samsung đừng chế tạo nó bằng nhôm hoặc kính vi kích thước to thì kính rễ vỡ còn nhôm thì rễ cong ,vênh . và điều cuối cùng là hãy giữ lấy thiết kế có thể thay thế pin . Đây là ý kiến rất cá nhân của riêng mình có lẽ mình là 1trong số rất ít người có xuy nghĩ như vậy ,ai có cùng quan điểm xin hãy nói lên xuy nghĩ của bản thân!

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
20s chém gió mát vãi lúa, mà sạc 3h thì nên củ sạc mới đi, sạc lâu đấy. Riêng màn khởi động chào cũng mất miẹ nó 1-2" nhé, chưa kể mở ra nhiều thì cái lắp sau lưng nó mòn đi. Mà bác giàu rồi bỏ thêm 1tr ko sao , sau này chán lại bán đi thì bạn lãi đc bao nhiêu trong 1tr đấy
ok, coi như em chưa dùng đi nhưng bác có chắc khi nói 5' ms mất 1% ko, còn bao nhiêu cái tính nó hữu ích bác kể cho em mở mang đầu óc
nowforever
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pro744 Tháo pin, lắp pin, khởi động. Tất cả mất tầm 1p. Vừa tháo lắp vừa đi vs nhé. Pin thì 20$ 2 cục tặng kèm bộ sạc. Amazon bán đầy ra.
Pin tớ đang dùng Note 2, coi phim liên tục dc 9 tiếng. Còn chờ thì 2 - 3 ngày nhé. => 3 cục pin xài dc 1 tuần luôn. Thích thì cho coi cái screenshot.
Xài 3 cục pin mới thấy sướng, hết lại thay, chứ đi máy bay hết pin thì chỉ có cắm vào ass =)).
Xài thì xài cho sướng, việc gì phải lãi. Mua cái dt về tháo hộp là mất mịa nó giá rồi.
Nói chung chả việc gì mà ko mua pin phụ, trừ phi dt ko tháo pin dc =))
@fcbkataly56 thế bạn đã dùng pin phụ chưa mà nói, nếu đã từng ít nhất quá 3 lần tháo ra để thay pin thì bạn sẽ biết là cái lắp sau mà tháo nhiều ẹp ọp thế nào, cái đấy chỉ dùng khi cấp bách theo, bố ko tin ngày nào cũng tháo để thay pin rùi 2 tháng thế nào
@vipkattkool vỏ polycarbonate bạn ghê vãi ra, đấy là từ nhựa tổng hợp viết tắt là PC đấy ông à, từ 1202 và 1282 đếm điện thoại tàu đều làm từ nhựa tổng hợp polycarbonate, không tin ra tìm con đt nào tháo lắp ra tìm chữ PC là biết. Tháo vỏ hơn 10 lần/1 ngày thì cùng lắm là 2 tháng phần vỏ ọp ẹp rùi bó, các răng cưa của đằng sau nó 1 là mòn 2 là gãy cao nếu mở ra mạnh
2 thằng tự nâng bi cho nhau à
@pro744 Đúng bọn tao nâng bi cho nhau còn mày thì thổi kèn cho apple .mà mày não ngắn thì chắc ko hiểu thổi kèn là gì đâu nhỉ để tao cắt nghĩa cho mày hiểu .Ở giữa hai hòn bi mà mày nói hai thằng bọn tao đang nâng ý có 1 cái thò ra người tục tĩu gọi nó là (con kẹc) còn người văn hoá gọi là cái (Kèn) .tao nói mày thổi kèn chính là đang nóí mày ngậm kẹc đó mong mày có thể hiểu

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
knowing7
TÍCH CỰC
11 năm
Năm 2010-2011 nhắc tới android là nhắc tới samsung, htc,moto với S1,desire,droid 1 giờ thì toàn galaxy,one,Z,G, motorola từ khi google mua lại yếu hẳn, nhớ thời xưa một trong những điện thoại cảm ứng đầu tiên là motorola A800,Rock E6 ra trước ip rất là lâu và là những điện thoại cảm ứng tốt nhất thời đấy cho tới khi ip chào đời,kg biết nexus 5 do ai sx moto,lg,sam...?
viethung588
ĐẠI BÀNG
11 năm
vấn đề là giá cũng phải "tốt hơn tốt hơn", cứ nhìn nexus 4 mà phấn đấu nha moto!
Thế này giống Nexus tầm trung nhỉ
Vậy thương hiệu Moto được xem là hàng hiếm rồi :p
google dùng moto để đánh thị trường nhỏ lẻ rồi
thontkh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình ủng hộ viên pin 4000 mAh, chứ smart phone mà hết pin thì khác chi cục gạch ;)
@thontkh việc bạn ủng hộ là rất đáng tuyên dương nhưng mà pin khủng nó chạy cháy nguồn nổ thì sao. Nhất mấy thằng vừa chơi game vừa sạc
Moto cả năm mãi mới ra đc 1, 2 mẫu, cơ mà ít khi nào phải chê 😃
debutant
TÍCH CỰC
11 năm
MOTOROLA đừng có to mồm, việc đầu tiên là ông mở rộng cái hệ thống bán hàng của ông đi, muốn mua con điện thoại Motorola ở việt nam giống như lên trời vậy, khó bỏ xừ, cuối cùng phải mua hãng khác, chán. Cho dù rất thích Motorola ở cái chỗ "một con điện thoại phải gọi điện thật tốt và âm thanh ngon lành, ko mất sóng, rồi mới xét tới các tính năng khác"
màn hình 4inch, cấu hình vừa phải, androi gốc, chạy mượt---->>> moto này sẽ thành công là cái chắc.
hungdan3010
ĐẠI BÀNG
11 năm
To thì cầm sướng, lướt nét, nt, xem phim xxx thoải mái hơn
Nhưng mà ta hay cầm lâu mỏi tay kinh khủng, lớ xớ cái rớt đạch như chơi, giờ đổi lại con bé bé xinh xinh vừa tay thôi à
đúng rồi,đt là phải gọn gàng,ko quá to,pin phải lâu và hiệu năng ok là good,ủng hộ chiến lược của Moto,đừng có làm ra mấy cái đt khiến ng dùng phải mắc cỡ khi người khác cứ tưởng mình đang úp chiếc dép lào vào mặt mà alo,ala 😁:D:D
Android gốc mượt thì khỏi phải nói nhiều update nhanh va hỗ trợ nhìu hơn
mình khoái MH khoảng 3,8->4,5 inh thôi
pin fai trâu bò thì tốt
p950q
TÍCH CỰC
11 năm
Đợi mãi mà chưa thấy thông tin thêm gì về con Moto X-Phone nhỉ?
thuyduon
ĐẠI BÀNG
11 năm
Motorola thật là tuyệt vời.

Đã, đang và sẽ tiếp tục chờ đợi, trải nghiệm các sản phẩm mới của Motorola

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119