Mozilla: chúng tôi không cần tiền của Google, sẽ kiếm doanh thu từ các bộ máy tìm kiếm khác

Duy Luân
26/11/2015 22:54Phản hồi: 165
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chrome sắp bá đạo
KTBFFHDAN
ĐẠI BÀNG
8 năm
ngày xưa dùng HDD thì chọn Chrome vì nó khởi động nhanh.Nhưng từ khi lên SSD thì Firefox luôn là trình duyệt mặc định vì nó quá tốt với nhu cầu của mình 🆒
Little Crab
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình thì giờ dùng chủ yếu là MS Edge với Firefox. Edge chạy nhẹ, mượt nhưng thiếu thốn add-on nên lúc nào cần xử lý công việc nhiều thì chuyển qua FF. Trên máy giờ có cả Chrome, Opera nhưng hầu như không bao giờ dùng nữa. Vì mình thì thích đọc các post viết chữ Nhật mà 2 cái trình duyệt đó, chỉnh chữ Nhật đẹp thì chữ Việt lại lỗi và ngược lại.
Túm lại là FF vừa đẹp vừa tiện 😁
Ghê thật, hai bạn trẻ giỏi quá, biết cài cả mấy cái "cao siêu" này, tại hạ thật bái phục, trình độ quá cao xem thiên hạ như cỏ rác, phát ngôn ra là thằng này thằng nọ thật "anh hùng " quá đỗi, chác do nếp sống gia đình nó quen rồi, khó trách khó trách.
qloved
CAO CẤP
8 năm
@Runglathap008 Bạn phát ngôn thật ngông cuồng, đã k biết ngta chỉ cho cái dốt của mình, đã k biết tiếp thu lại còn quay lại xỉa xói ng giúp đỡ, thật đáng mặt lắm chăng, tâm địa chả khác nào loài rắn độc
@qloved Ủa ngông cuồng chổ nào ta, xem lại cái còm mà tớ đã quote nhé, cái nào là ngông cuồng. Các bạn trẻ mở miệng là thằng này thằng nọ, chưa gì chửi ng khác dốt này nọ các bạn thật ít ngông cuồng, các bạn quá khiêm tốn nhẩy và tâm địa thật tốt quá, bảo sao xã hội giờ nó ko nát bét được, có lẻ ảnh hưởng của gia đình, khó trách
anhdao1520
TÍCH CỰC
8 năm
@qloved nói thật riêng loại hó này ko gì phải nể, gọi thằng là còn may :rolleyes:.
nói chuyện xỉa xói bố đời, lên mặt dạy đời ng khác mà ko dòm lại cái bản thân mình :eek:
Trình duyệt trên máy tính giờ đầu đâu cũng Chrome, nói về quản lý Addon và đồng bộ thì số 1 rồi, nhanh nữa, ngày càng ngon, mấy em nhỏ ở trên bênh cho FF thật chậm tiến quá đỗi, không theo kịp thời đại rồi., bảo thủ lạc hậu quá mức. FF đã là quá khứ
mrphamvn
TÍCH CỰC
8 năm
Vẫn dùng FF vì thói quen 😁
trước cũng xài FF nhưng sau này cứ phải cài thằng flash nên gét chả xài nữa, chuyển qua chrome nhưng gét thêm tập 2 dow cái gì cứ phải chuyển qua FF để xài IDM thế là từ khi Cốc cốc ra xài luôn tới giờ, thấy đáp ứng nhu cầu tốt, mỗi cái là tìm kiếm thì vẫn google vì quen rồi. Mấy bác bảo nó ngốn ram này nọ chứ e cũng chả quan tâm lắm, vì thường thì e lướt web thì cũng chả mở thêm gì nữa, Ram vẫn dư sức mà
sự thật là firefox càng ngày càng tệ.bây giờ phải cài cả cốc cốc vào dùng kèm theo.nhưng mà thôi lỡ dùng quen rồi ko bỏ ra đc.kể ra m cũng trung thành vãi 😁
giờ em xài opera 😆 chrome nó hao ram quá các bác ạ :3
fractal
ĐẠI BÀNG
8 năm
M thì kể cả ie cũng dùng gg luôn. Cục kì ít khi dùng ff (ngày trước thỉnh thoảng dùng)
dạo này dùng 5for cứ kiểu gì . nhưng vẫn ngon trong khoản xem phim
seikara
TÍCH CỰC
8 năm
Về trình duyệt, mình chỉ buồn nhất đó là cái opera mobile classic không thể khởi động đc trên con zen2 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019