MSMobile + Didongthongminh ?

danhetthoi
24/7/2013 16:1Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bao hang 12 thang roi thi con so cai gi! Bao hanh nhu hang chinh hang
@onelove2603 Có bảo hành mấy cái quan trọng k hả bác
duvandong
TÍCH CỰC
11 năm
@DoubleD Theo mình biết thì ddtm và msmobile bảo hành cả nguồn và màn hình 12 tháng.

Gửi từ LG-E975 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@onelove2603 Tùy chỗ thôi bạn, đầy chỗ cả hàng chính hãng đến bảo hành nó còn gây khó dễ nữa là
@onelove2603
quan trọng là khi có vấn đề mình đến bảo hành thế nào thôi chứ 12 tháng mà thái độ không bằng 6 tháng thì cũng vứt
duclam112
ĐẠI BÀNG
11 năm
Làm dân trăm họ cũng khổ lắm mấy bác ơi.
cơ mà quan trọng nhất làm ăn pải giữ lấy chữ Tín.
đôi khi con Sâu bỏ giau nồi canh,1 người phàn nàn cũng ảnh hưởng nhìu đến cả 1 hệ thống.
các bác cứ yên tâm mua hàng tại msmobile.vn nhé, chất lượng + phục vụ + bảo hành là tuyệt, đã mua hơn 10 chiếc ở đây cho các bạn, hơn nữa năm rồi vẫn chạy ngon lành và pin thì rất ổn định nhé
@ducbamboo Viết được đúng 1 post duy nhất và vào để đảm bảo msmobile chất lượng, có mùi khả nghi😁
@gaodenvang Trc cũg có 1ôg đi đâu cũg ms mà nói y hệt tnày :D
huynhppro
ĐẠI BÀNG
11 năm
mua ở cellphones cho nó lành
Éo biết tin ai được nữa,định mua mà có lẽ thôi mất
đang tính mua một em xáh tay mới 100% mà đọc bài này xong thấy hoang mang quá đi
Chơi hàng xt thì phải xđ cái đầu phải cao hơn người bán,mình cũng đi 4 5 lượt cửa hàng xt,exp rút ra dc là xt lơ mơ thì xách dép,nếu chưa đủ kiến thức thì không nên bơi vào,safe play bảo toàn exp và từ từ up lv.
mà các thương gia clone nhiều và lộ quá 😁
Gíá rẻ thì phải hơi giật sờ mình 1 tí các bác ah. Muốn ko giật hoặc ít giật mua chính hãng nhé ka ka ka 😁
hôm nay vào ms xem giá rổ để mua 1 e cho mama tình cờ đọc đc bài này, thật quá bất ngờ, bởi vì e cũng là thằng chơi công nghệ từ thời sv, luôn tìm kiếm những món hàng chất và giá cả phải chăng, trước có tìm mua e lte2 tham khảo 1 thời gian khá dài thì biết đc các thương gia uy tín bán máy hàn như bangguong,cellphones,hoangcavani.....và trong đó có cả didongthongminh và đặc biệt là msmobile, e chưa mua hàng chỗ didongthongminh nên k dám đánh giá j, còn về ms, cả mua cho đồng nghiệp và bạn bè từ máy tầm trung 3tr cho đến hàng cao cấp trên 10tr xài cả năm nay chưa hề có 1 lỗi nào phần cứng, lúc bóc hộp cũng chưa ai phàn nàn về hàng likenew 1 tiếng nào (còn brandnew thì miễn bàn nha, k thíu cái seal j)
E còn giữ cả phiếu bh với mấy cái hộp đựng dt đây, các bác cứ yên tâm mà mua hàng
p/s: e ở Gia Lai toàn ship hàng đi 50h mới nhận dc,chưa lần nào dc kt máy trước khi mua
lg prada dòng đó cũ quá rồi, bác thử xem dòng khác như sky a830 trở đi hoặc lte2 thì may ra có mới zin
Mình đã từng một lần mua opt G xách tay nên cũng biết chút.
Hàng trao tay thì chắc chắn khi nhận hàng phải kiểm tra lại, nên việc bóc seal ra để kiểm tra là tất nhiên. Đi mua hàng xách tay có seal tai nghe, sạc, dock là oke rồi.
Còn vấn đề máy đẹp xấu thì nhà sản xuất nào chẳng có máy lỗi, xấu, mua hay không là tùy bạn.
Nói chung là đối với người mới như bạn thì nhờ ai biết trong diễn đàn đi cùng hoặc là ra mua hàng chính hãng đi.
huynhppro
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có ai mua lg optimus g không.moi dung được 4 tháng.mua tại xda.may vẫn full hộp.mới tinh

Sent from my LG-F180 using Tinhte.vn mobile app
Xin phép anh em mình có một mình ý kiến .theo mình thì hàng điện tử thì không nói trước được để chọn cửa hàng uy tín cũng không phải chuyện dễ, nên điều đầu tiên khi đi mua hàng thì mình tìm hiểu chế độ bảo hành thế nào tiếp đến tìm xem dính phốt nào đáng chú ý không, nếu dính những phốt vờ vẩn thì có thể bỏ qua,xong rồi tét máy được là ok.
Theo mình thấy 2 cửa hàng trên là uy tín đấy bạn bè mình đều mua ơ 2 cửa hàng này rồi.nói chung là ok hết. Nên các bác yên tâm khi chọn 1 trong 2 cửa hàng này
khuyên thớt nên chọn didongthongminh, nếu có điều kiện cứ cellphones, ms thì cứ từ từ, ko nên chọn vội
@nkocheo2201 Cellphone riêng mình chẳng muốn mua hàng ơ đó
cứ didongthongminh là an toàn nhất mình mua em LT2 ở đấy dùng rất ổn định 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019