Mua Cường Lực Mài Cạnh 2.5D Cho iPhone 5S Ở Đâu?

HieuMinh9x
22/8/2016 14:3Phản hồi: 12
Như tiêu đề, em ở tp.HCM, ai biết chỉ em với
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ra Phát Đạt mua miếng Coolcold thử xem.
Mình hay dán loại này. Bo cạnh cầm khá êm tay.
top_five
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thachnhattrung Ở đâu v bác :v
BOT LOC
CAO CẤP
8 năm
5S của mình đã chính thức thoát y. Không một mảnh vải che thân sau khi mình nghiệm ra. Dán cũng chẳng để làm gì. Một thời gian cũng chán.
@BOT LOC Xài 1 thời gian nhìn lại cái kính nó trầy thê thảm.
Thằng bạn mình cũng nói như bạn, nó bảo kính iphone cường lực rồi, dán chi nữa. Sau 1 thời gian dùng, bữa trước 2 thằng đem ra so và ngay ngày hôm nay nó kêu mình mua về dán cho nó với 😁
BOT LOC
CAO CẤP
8 năm
@thachnhattrung HiHi. Không phải mình nói kính iPhone tốt bác ạ. Mà mình xài ốp, dán này nọ mãi cũng chán. Nghĩ lại xài cái điện thoại cũng một thời gian rồi cũng phải đổi. Nên thôi kệ nó luôn. Trầy cho trầy lun. Hi
@BOT LOC Trước giờ e cũng nghĩ như bác. Xài 2 đt k bao h dán + ốp. Xài 1 năm trầy tùm lum. Giờ đổi qua cái này sợ rồi, phải mua kính về dán cho chắc ăn 😁
BOT LOC
CAO CẤP
8 năm
@HieuMinh9x HiHi. Đang có suy nghĩ lại là đi dán sau thời gian lột sạch đồ em ý bác ơi. Hic.
@thachnhattrung Dán 20k mặt trước xong thôi , chả sợ ji ...
Không cần dán, nếu có xước chỉ xước lông mèo. Không ảnh hướng đến hiển thị..... bị vật gì cà lên làm xước mới căng...
Nhật Tảo
davidga
ĐẠI BÀNG
8 năm
giờ cường lực nào chả bo 2.5d rồi bác. quang trọng người dán kĩ 1 chút căn cho chuẩn vuốt êm tay ngay thôi.
p/s : bác bào cần dán khu vực thủ đức pm em 15k/ bé 5/5c/5s/4/4s 25k/6/6s 😁
@davidga Bo cho có thôi.
Đang xài loại 5k đây, bo cạnh thua xa miếng coolcold trước dùng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019