Mua hàng ở techone có đảm bảo không các pro ???

navaboro
12/8/2014 6:59Phản hồi: 28
Mình tính mua con samsung galaxy note 3 neo lướt qua các cửa hàng thì thấy ờ techone rẻ nhất ,mình mua hàng của công ty không phải xách tay,mua hàng ờ đó có ok không ạ nhờ các pro tư vấn
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Công ty cứ nguyên seal là chén thôi b ah

Sent from my D6503 using Tinhte.vn mobile app
Thank bạn 😃 tại mình thấy nó rẽ hơn nên cũng hơi lo tý ;)
Chén đi bác, techone khá uy tín. Em đang đợi xúc em M8 ở đấy
@iron306 Techone khá uy tín hả bác, e mua 1 lần bị lừa thì từ đó mất niềm tin ở techone vs thái độ nhân viên tồi
thank bạn mình mút ẻm roài 😆)
mình cũng thấy ko tin tưởng lắm đâu. rẻ như thế thì người nào chẳng mua.
heobubi
TÍCH CỰC
10 năm
Mình từng mua 1 lần rùi, không vấn đề gì, ghét 1 cái là nếu không có máy trải nghiệm, nếu bạn muốn xem trước thì không được. Máy trong tình trạng nguyên tem. Ý kiến em có vậy thôi ạ. Mà các bác có thể tham khảo thêm ở Hoanghamobile hoặc So8mobile. Giá khá rẻ, mình mua ở 2 cửa hàng đó nhiều hơn.
@heobubi bác ơi cho e hỏi, máy trong tình trạng nguyên tem là nguyên tem hộp luôn ạ? mình mua tự khui hộp phải ko ạ?
heobubi
TÍCH CỰC
10 năm
@TienSacThanhHuyen Mình mua tại HN, nguyên tem hộp, tự mình bóc luôn.
@heobubi cho e hỏi mua ở techone hàng công ty không cho test máy hả anh .nếu mình quyết mua mới rọc seal mở hộp cho hả a !! e đang tính mua xon note 3 ở đây cho e xin 1 vào ý kiến ^^!
heobubi
TÍCH CỰC
9 năm
@hyhappy012 Máy thử nghiệm rất ít loại, còn quyết định mua rồi người ta sẽ đem máy nguyên tem ra cho ban tự khui hộp.
Hoangha hàng cong6 ty thì cẩn thận bị luộc phụ kiện
buuton
TÍCH CỰC
10 năm
@gaodenvang vụ này mới hay cũ vậy bạn?
ở hoanghamobile cũng kg có máy để mình trãi nghiệm. mua thì nv đem box ra khui lấy xem thanh toán. có gì trục trặc gì thì lấy box khác. không biết box trục trặc sẽ ntn? ;-)
@buuton có khi nào xào xáo lại rồi lại thành box mới ko nhỉ :eek:
@gav0doi box mua đem về rồi sao xào bạn, chả lẻ cửa hàng thu mua box giá cao 😁:D
@iron306 cái máy ở trong box bị trục trặc ý. họ xào xáo lại rùi bỏ vào lại box đó, ng khác đến mua sao biết được? :D
@gav0doi chỗ nào có lương tâm thì bán máy đó dạng like new, chỗ nào ít lương tâm mà muốn nhiều lương tháng thì bán bình thường :D
mua xong mới cho tét máy ,oải chè đậu
hàng chính hãng thì lo gì bác 😁
máy mua với dùng thì dc còn chế độ bảo hành với kĩ thuật viên chỉ có thể nói là chán hết mức.mua con lg g3 về nó tự cập nhật lên androi 6.0.bị lỗi mang ra bảo hành thì bên cửa hàng bảo k sửa dc cho đổi máy mới vì mua bảo hành vàng với chưa quá 15 ngày.mình thêm tiền làm con xiaomi redmi3.hôm trước bị hỏng mang ra bảo hành lại bảo k khắc phục dc.lần này cho đổi máy hôc trợ 70% giá máy mới.mình hỏi giá máy mới là bao nhiêu thì nhân viên k biết bảo gặp quản lý.lên trang chủ cửa hàng tra thì chỉ ra máy cũ 1tr5.nhân viên bảo hỗ trợ theo giá máy cũ.đệch.1triệu.muốn thêm tiền mua máy khác nhưng bảo hành chán nên thôi.có khi làm 2 con cục ghạch cho hết 1tr chứ k trả mà
@hải ruồi Bọn này làm ăn chán thật. Mất thoi gian và tiền của khách. Mình đã đc trai nghiệm. 1 chữ: bực
Bây giờ còn ai mua ở techone không ạ, dùng đc không mọi người
quangminhbd
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hi Cac Bro
Mình thấy co 2 trang wed
TechOne (co 1 trang web thi chữ O màu đỏ, 1 web con lại thì chữ O bình thường)
Tech no1
Nhưng là 1 hay sao do
Minh thấy đang giảm giá 500k cho em Zmi mf885 (hang nhap khau)
Minh ko biet co đúng ko nữa, AE nao co thông tin thì post cho AE cùng biết nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019