Mua ip X cũ

Truongase7en
16/4/2019 2:3Phản hồi: 14
Hi mọi người! CHo minh hỏi trong group đã có ai mua đt ở cửa hàng Táo Việt đường 3/2 chưa vậy? Mình đang muốn mua mua ip X mà chưa tim được cửa hàng uy tín để mua...
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác qua hoangkien mua cho ngon nha, ở đó cho bóc máy thoải mái
@Ed Nguyễn ok bac de e tham khảo
Woowho
ĐẠI BÀNG
5 năm
Pac mua xr nhe. Ngon vai dai
@Woowho kkk e mua trả góp thôi! x đang mắc quá
huan090
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Truongase7en sao bác không mua mới lun, đã trả góp thì chơi luôn chứ sợ gì.
Lee92
TÍCH CỰC
5 năm
Mình mua chỗ Minh Lộc.. Bác tham khảo
anhnguyen207
ĐẠI BÀNG
5 năm
Qua hoangkien mà mua... Có chỗ nào bán hàng cũ mà bao hành 1 đổi 1 trong 12 tháng ko ? Có chỗ nào bán hàng cú ma cam kết không rin tặng máy ko ?... Vậy nên cứ Hoangkien mua mua... Còn tìm được thằng nào bán mà cũng có chinh sách bào hành như Hoangkien thì mua nó.... Giờ toàn bán hàng dựng hàng lừa đảo thì nhiều... Ham rè có ngày ôm cục nợ....
@anhnguyen207 Có ông nào lên YouTube làm màu khi thế mà 8+ pin 1 tiếng tụt 10% ko. Chỉ có Hk. Có ông nào bán 8+ mà sạc 80% pin là đứng ko. Chỉ có Hk. Nói chung HK bán hàng như cc. Loe trên YouTube cho mấy con gà vô mua hàng là chính
anhnguyen207
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hungcutihungcuti Có bảo hành cứ qua đổi máy... pin chai thì qua thay pin miễn phí.... Họ bán hàng trăm, hàng ngàn máy thì cũng có máy lỗi chứ.... lúc nào chả có núi máy lôi quan trong là chính sách bảo hành... cam kết bảo hành sao.... Chắc bác là con buôn nên cay à....
@anhnguyen207 Xl bạn mình ko phải con buôn j mà đi spam HK. Cách đây tầm 1 tháng mình chạy từ quận 9 để lên HK mua 8+ vì mình coi trên YouTube thấy Hk đăng video test máy ghê gớm lắm. Máy nào cũng test đến 2 3h sáng mới xong. Kết quả như mình nói. Có 1 bài trên VOZ bị giống như mình. Bạn có thể sửa chữa mà
anhnguyen207
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hungcutihungcuti Mua 1 máy đừng đòi hỏi là chắc chắn 100% ko bị lỗi..., Đơn giản bạn mua máy mới vẫn bị mà... Quan trọng là chinh sách bảo hành.... Bạn xem clip hoàng kiên bank thấy rồi... Họ có máy thanh lí vì bảo hành... Mõi tháng đèu có hàng 10 con như vậy.... Vậy thì bạn hay là voz gì đó thì đã sao..? Vì mõi tháng đêuf sẽ có hơn 10 máy bị vậy... Cái quan trọng là chính sách bảo hành..., Cam kết hàng .. mới là quan trọng.... Mình có nhỏ mua iphone x TGDD mới 100% về chưa đầy 2 ngày là màn hình tắt ngúm...hỏng màn hình...xác suất là bé nhưng nó vẫn xảy ra. Bạn vì vài truờng hợp mà quê cả nắm sao được.
@anhnguyen207 Bạn nói đúng hàng điện tử đều có % hỏng những bạn ở trường hợp của mình bạn sẽ thấy nó ức chế như nào. Vậy HK quang cáo máy nào cũng test kỹ hết để làm j. Trong khi giá máy ở đó mắc hơn xt và cellphone. Mình cũng đã suy nghĩ mua máy mắc hơn để có được sự an tâm. Cuối cũng mình phải chạy lên 3 lần để đòi lại tiền. Từ quận 9 lên đó là 22km. Bạn thử bị như vậy xem bạn sẽ nghĩ j. Có thể do mình ăn ở nn nên bị vậy. Bạn có thể khuyên mọi người mua ở HK. Còn mình cũng khuyên mọi người về trường hợp của mình
né cái đường 3/2 này ra nhe
Mua trả góp sao không mua hẳn Xr mới tại tiệm. Sửa chữa, độ bền, lỗi hàu như không có. Mình đang xài đây chưa bị gì cả.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019