Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mua Ipad air2 ở đâu?

MynameisMyname
25/11/2015 16:16Phản hồi: 57
Tình hình là e đang muốn mua 1 con air 2 64GB, mong các bác tư vấn nơi mua hàng uy tín với ạ 😁
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DuyNguyen37
ĐẠI BÀNG
8 năm
ra chỗ nào nó bán ấy, bác cứ vào đấy là mua đc thôi 😁
1 vote cho fpt nek
@MynameisMyname Mua ở FPT đâu cần exp. Chỉ cần bác check xem có trầy xước móp chổ nào ko là ok rùi. Nếu có hư màng hay phần cứng thì bác mang đi bảo hành. Khi nào bác mua ở ngoài thì bác test kỹ cái Phụ kiện (cáp và sạc). Soi cho thiệt kỹ và phải tinh mắt dc rùi, nếu dc mang theo kính lúp, kiểm tra ngày active nữa, v.v...
@nguyensang12 đúng rồi, thằng này uy tín mà 😁
@Why not?????????? còn vụ ipad mã VN thì khó tin bác à
@MynameisMyname cập nhật thông tin lại nha, sr mấy bác, ở VN đa phần là mã TH còn mã khác chưa rõ
iPad mã VN/A thấy mới tin. Chứ nói "có có" khơi khơi như bác Why not thì miễn bàn
@qg0506 Em cũng đang phân vân nên k biết có nên mua hay k đây!
tks 2 bác :D
emin3m
ĐẠI BÀNG
8 năm
các bác cho e hỏi mua hàng like new thì nên mua ở đâu vậy
@MynameisMyname thì bạn gọi CSKH mà phản ánh, muốn xã hội tốt hơn thì mỗi người 1 tay, chiện ko phải của tôi thì kệ xã hội càng dơ bẩn
@Why not?????????? vì bạn là người đưa ra 5 điều ở trên trc
@MynameisMyname nói chung cho hiểu, nhiều ng cứ tưởng bỏ tiền ra là làm ông nội
@Why not?????????? Mình chỉ đề cập văn hóa bán hàng thôi, hỏi cho xem máy không thôi kiểu như đã khó chịu rồi. Phần nữa, bạn mình cũng gặp vấn đề bảo hành ở đó. Chỉ là mình k tiện nói ra, k lại có người bảo dìm này dìm nọ bạn à 😃
Mình đang cần bán ipad air 2 128gb màu gold mới nguyen seal. Chưa active. Người nhà bên mỹ ở bên mỹ gửi về đợt black friday nên được giảm giá. Mình tính bán để mua 6s. Bạn cần mua pm mình 096-3765-613. Bán 16tr. Nhà mình ở bình tân.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019