Mua ipad mini 2?

minhthai1997
22/8/2015 14:18Phản hồi: 19
Chào anh chị. Em muốn mua ipad mini 2 wifi 4g 16gb mà không biết chỗ nào bán được giá và uy tín nên anh chị có thể cho e tham khảo vài nơi bán hàng tốt không ạ? e cảm ơn nhiều ạ
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bibiaibio
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bạn tham khảo thử thaiduongstore xem mình có mua air 2 ở đó xài đến nay chưa thấy có lỗi lầm gì,giá mini 2 4g khoảng 7-7,5tr
minhthai1997
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình xem xog đúg là rẻ hơn chổ khác. Mà bạn xài đến nay là bao lâu rồi.
bibiaibio
ĐẠI BÀNG
9 năm
mua hồi tháng 11 năm rồi xài đến nay chưa thấy lỗi lầm gì
minhthai1997
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không biet thegioialo bán hàng đuoc khong nhỉ
Ở hn thì vào nhattao tìm mục ipad mua ở 2 topic gim trên đầu đấy em. Chỗ nào bh lâu, pk zin thì cứ thế là múc thôi.
Tránh xa thằng thaiduong store ra bạn nhé, toàn bóc seal tráo phụ kiện rồi đóng seal lại, trên tinhte này có phốt của nó nhiều, bác search nhé
bibiaibio
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Lonely Planet gì gê vậy bạn,mình thấy cũng tốt lắm mà,lúc mình mua là bên CN Lê hồng phong,nó kêu check active luôn nếu may active rồi được đổi may khác rồi kêu coi cáp sạc đàng hoàng lắm mà
@bibiaibio Nghe bác nói vậy thì e hiểu bác là 1 con gà cho bọn nó chăn
bibiaibio
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Lonely Planet đúng rồi,tui tuổi gà,người ta hỏi nơi nào mua ipad được giá,uy tín thì tui bít tui chỉ thôi,😃
mrkenvi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hn mình vừa ra nhật cường đập hộp 1 e ipad mini 2 wifi+3g 16gb dùng rất ok. Bạn qua đó xem thử xem
minhthai1997
ĐẠI BÀNG
9 năm
sau vài ngày e tham khảo nên chuyển wa hốt ipad air. Mà chắc mua hàng sử dụng r bên didongthongminh.ko pit có ổn ko đây @@
Hàng xách tay hầu như bị tráo phụ kiện hết , nếu ko muốn bị tráo thì cứ FPT Vinaphone Viettel thôi
minhthai1997
ĐẠI BÀNG
9 năm
E ko có nhiều tiền bác. Neu có nhieu e mua hàng chính hãng rồi. Mà didongthongminh bán hàng đuoc ko ạ?
ddtm, thaiduongstore, cellphones, nhatcuong, techone, hoangphat360, vinhphat, hnam tất cả đều tráo pk hết nhé. Bạn có 2 sự lựa chọn. 1 là FPT (né Viettel ra luôn). 2 là lên chotot, nhattao, 5S tìm xem ai có ng nhà gửi iPad về mà ko dùng muốn bán thì mua, vì ng ta ko có pk để tráo và ko biết làm seal giả, còn mấy cái tin lô hàng mới về hoặc rao bán iPad số lượng lớn cũng né ra luôn vì đó là gian thương. Thấy ai rao bán 1 con duy nhất mà nguyên seal thì mua.
http://www.chotot.vn/quan-tan-binh/mua-ban-may-tinh-bang/ipad-mini-2-retina-mau-trang-16gb-wifi-17212768.htm#
ipad mini rentina 16gb. cứ lên chotot hóng sáng chiều là cũng thấy có đứa thanh lý giá ngon ngon 😃
@Nguyễn Anh Phương. trên chotot bán đồ uy tín k vậy a?
nếu mua chính hãng thì cứ fptshop vs tgdd mà phang thôi
còn 2hand thì kiếm người biết coi máy đi mua cùng, giờ thấy ai cũng lên chotot rao, ếu hiểu vì sao =)) chắc vì nó free phí đăng bài
ipad air 2hand khoảng mấy củ là đc các bác?
thấy chotot nhiều đứa đăng mà nhiều giá quá...
@Jerrry Trần cứ coi cào bằng ra giá nhiu thì mua thôi bác =)) đứa bán mắc quá mắc công mặc cả, đứa rẻ quá nghi ngờ chất lượng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019