mua iphone like new ở đâu thì ok, mua ở apple center 153 hồ tùng mậu có được không??

Hoang 9979
28/4/2018 10:38Phản hồi: 81
như tiêu để trên bài viết, e đang muốn mua 1 con ip 7 plus hàng cũ mà chưa biết mua ở đâu, thấy chỗ nào cũng quảng cáo cam kết các kiểu, không biết thế nào mà mua nữa 😔:( quanh khu vực từ liêm hoặc cầu giấy có chỗ nào mua được không mọi người o_Oo_O bạn nào đã từng mua thì cho mình xin ý kiến nhé, còn mấy shop đừng mồi chài em nhé :(:( và hỏi thêm là mua ở apple center 153 hồ tùng mậu (Hà Nội) được không, em đang để ý chỗ đó vì cũng gần nhà, có ai mua ở đó chưa ạ :rolleyes::rolleyes:
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giờ cứ phải đến tận nơi xem máy ra sao bạn ah, và xem rõ chính sách bảo hành, đổi trả cam kết như thế nào, chứ ngồi mạng mà tìm không ăn thua đâu bạn, chỗ nào cha qc hay, qc dep, cứ chịu khó đi tham khảo, chỗ nào ngon thì lấy 🆒🆒
@duy khoa 1402 chuẩn o_Oo_Oo_O
@ngocanh0602 có ai ở đây rành xem máy không ạ
lientran1437
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vuduylong38 có mình này 😃😃😃
lientran1437
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vuduylong38 cũng biết test qua chút chút 😁:D
Le bao, trai dep bán iphone, nhí store, ......
@Lương Trường Hải nghe teen quá bác nhỉ 😁:D cơ mà em ở hà nội mà 😔
lientran1437
ĐẠI BÀNG
6 năm
cũng được bạn ạ, mới mua còn 7 còn bảo hành apple ở đây gần 2 tháng, chưa thấy có vấn đề gì, mà dạo mua dk bh có 8 tháng, h họ lại nâng lên 13 thang r 😔:( hờn vcc !!!
@lientran1437 hihi, m cũng mua con 7 plus ở cơ sở 153 hồ tùng mậu, cung còn bảo hành trên apple, nhưng mà bảy mấy lần sạc rồi 😁:D kb có dùng bền k
lientran1437
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hoang 9979 IMG_1631.JPG
lientran1437
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hoang 9979 không biết bây giờ thị trường bán bao nhiêu, em định ra đó lên đời mà chư biết thế nào 😁:D
@lientran1437 máy ngon bác nhé 😁:D bảo hành rất được, và máy rất chất
manhdung1198
ĐẠI BÀNG
6 năm
cũng được bạn ạ, nhưng gia may 99% thi hơi chát so với mấy cái cửa hàng nhỏ khác đấy
@Hoang 9979 máy like new vẫn ok mà bác, tốt là hàng chưa sửa chữa thay thế gì main là được, máy thì k cần quá đẹp, chỉ cần chất là được
hohoangtrung
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hoang 9979 nên mua chứ, mình mua hoài, tiền đâu quất mới. Gọi trước hỏi coi có máy k, có thì ghé xem máy, test ok thì xúc thôi 😃 Rủ a e bạn bè rành hơn đi cùng nhờ test dùm 😃
@hohoangtrung 😔 bạn em toàn ng dùng androi :((( máy cũ chênh máy mới nhiều quá
lientran1437
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hoang 9979 bác tham khảo các bài test trên mạng ý, tham khảo nhiều bài và nhiều nguồn vào, vì có bài nó k chính xác, nói vớ vẩn lắm, ngồi ngâm vài ngày là ra test đk thôi
nhờ ngay ông nào biết test máy, ngồi chây lì 1 chút cũng được, test luôn tất cả mọi thứ, ok thì lấy, k thì về 😁:D
còn vấn đề bảo hành thì m vừa đọc thấy rất ok, cơ mà cứ làm bài test trc cho chắc ăn
@Hoang 9979 không bác, họ tự đưa ra thôi, nói chung cũng k quan trọng cái còn bh này quá, nhiều máy hết bh nhưng vẫn mới hơn máy còn bh, bác cứ ra tân quán xem máy mới biết được, nhân viên ở đây họ hướng dẫn test máy đó, tha hồ mà mần
@ngocanh0602 bác ơi , em cũng sắp tính mua ở đây con 7 plus 99
bác ở hà nội không em nhờ bác đi xem cùng em con máy được không ạ
@vuduylong38 Qua đó bảo nhân viên hướng dẫn test b ơi 😁:D
@hoangnhatanh1403 nếu vậy thì em đã không nhờ tới các huynh đệ rồi , ai biết thì xem cùng minh cho vui ạ
được bạn nhé, mình mua 2 con ở đây rồi, từ thời 4s, với vừa mua con 7 plus, máy dùng rất ok 🆒🆒
@hoangnhatanh1403 oki bác, cam ơn bác đã cho ý kiến nhé ;);)
m cũng mua ở đây rồi, nhưng mua 5s, máy dùng ngon, và còn bảo hành 😁:D chả hiểu sao mà h 5s vẫn còn bảo hành trên hãng, về check mà cứ tưởng nhầm :D:D
@nhatlinhboy bên này sao toàn máy còn bảo hành à bác :3
nên mua 😃 đã mua và thấy rất ổn
@duy nam @ cam ơn bác nhé, e qua đó múc rồi 😁
vantutradong
ĐẠI BÀNG
6 năm
TPHCM thì ở đâu ổn vậy các huynh.
@vantutradong bạn ơi cứ phải đến tận nơi bạn ạ 😁:D m vừa mới múc được một e rất ưng ý, nhưng đi xem hơi vất vả
@vantutradong không phải cứ đến mấy thương hiệu lớn là có máy ngon đâu, giá chung hết rồi, cứ đi tham khảo vài chỗ, chỗ nào máy ngon, chính sách bh được thì múc thôi, nên xem qua cách test máy hoặc nhờ người biết xem máy đi xem cung nhé ;);)
vantutradong
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vantutradong Giờ mua máy cpo ở hnammobile ok k bác ơi
@vantutradong cũng là cơ sở lớn, nhưng bác cứ test máy cẩn thận cho chắc ăn, ra tận nơi test thật kỹ nhé
vantutradong
ĐẠI BÀNG
6 năm
tks bác @Hoang 9979
thôi khỏi mua đi bác
@kimanhanh không mua lấy gì dùng bác ơi 😔:(
@kimanhanh với cả em mua được rồi 😁:D
máy ở đây tốt mà, phong cách phục vụ cũng tận tình nữa 😃
máy không may bị lỗi và được đổi trả rất tận tình, không gây khó dễ, rất kết ở điểm này 😃 các bạn nên mua ơ day.
máy tốt!!
bạn muốn mua iphone cũ nguyên zin chưa qua sửa chữa, mời bạn qua bên mình tham khảo, chúc bạn tìm được máy ưng ý...
bác vào thẳng thế giới di động mà mua cho an toàn chứ em thấy mua ở ngoài toàn hang dựng lên thôi nhé
@hoangmailan123 cũng tùy thôi bác, bây giờ bên nào cũng cam kết, thegioididong thì chỉ nên mua hàng mới thôi, hàng cũ của họ thì cũng qua bh hết rồi
Nói chung thời bây giờ định mua cái gì thì cần biết biết hoặc nhờ ai biết, đến tận nơi xem máy tnao
mình chuyên chơi hàng TBH. Mấy con chưa thấy lỗi gì. Vì hàng đó cũng an toàn hơn like new mà. ☺️
lientran1437
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nguyenvinhcong95 TBH thì chắc chắn là ngon hơn like new rồi bác, vì giá đắt hơn khá nhiều mà, nhưng mà đồ điện tử, cũng không thể chắc chắn 100% được bác ạ
@nguyenvinhcong95 TBH chát quá bác ạ 😔
kutebj219
ĐẠI BÀNG
6 năm
7+ đen sần 32gb lla 10tr hà nội inb 0987 chín 86 bẩy 70

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119