Mua máy tại duclinh2mobile !

vinhha82
24/10/2011 17:43Phản hồi: 11
Tình hình là em ở xa nên nhờ đứa bạn ở HCM mua con samsung galaxy s i9001 plus tại duclinh2mobile, http://www.vatgia.com/duclinh2mobile&module=product&view=detail&record_id=1266690 ,sau khi mua xong tụi nó bảo đó là hàng xách tay,giờ em chịu luôn,không biết có đổi được không nữa,em định thêm tiền để lấy con chính hãng không biết tụi này làm ăn thế nào,anh em nào từng mua ở duclinh2 cho em ý kiến với,e sợ quá,hix,hix 😢.làm ăn kiểu này thì chết mất,cũng tại đứa bạn em nó cũng gà nữa.biết làm sao giờ đây .
- edit : 8h45 ngày 25/10/2011
Hix, Mình xin lỗi cả nhà, chân thành xin lỗi duclinh2mobile ,chuyện này giữa mình với bạn của mình và công ty duclinh2mobile có sự hiểu lầm,vì bạn mình lần đầu mua hàng nên không biết, hàng xách tay thì không có hóa đơn,vì không có thuế(sẻ rẽ hơn hàng có thuế),với lại bên duclinh2mobile đã có nói trước là hàng xách tay,nhưng bạn mình không biết nên vẫn lấy máy.Tại mình sơ sài không hỏi kỹ càng trước khi post bài nên xảy ra sự việc không hay này,xin chân thành xin lỗi cả nhà và duclinh2mobile.
Còn về vấn đề điện thoại,hàng đang được gửi ra,test xong mình sẻ thông báo cho cả nhà biết,hy vọng duclinh2mobile vẫn là điểm đến lần sau của mình.
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trước khi mua bạn phải call hỏi xuất xứ hàng trước chứ. Code của vật giá chi tiết rất lủng củng và thường ko chuẩn xác, nên lỗi này chủ yếu là do bạn không cẩn thận thôi. Còn nói về bọn Duclinh mobile này thì scandal cũng kha khá, chủ yếu là scandal bán hàng dựng, thay vỏ, thông tin hàng mập mờ,... Một bài học cho bạn về mua hàng online: Tìm hiểu kỹ nơi mình định mua hàng trước khi mua
\
hix,nghe bác nói em ớn nổi gia gà rồi nè
cảm ơn bạn nhiều !
Vậy là xong đi lên đó đi bạn xài dc thì thôi
em ở xa,nhờ người trong kia mua mới chết chứ.
@@, bạn này dại thế, nếu muốn đòi lại tiền thì kéo 1 đội hùng hậu lên, ko phải để đánh nhau mà để cãi lí với nó, nhớ mang hóa đơn các kiểu nữa, nhưng máy đang dùng đc thì thôi bạn ạ, @@, tốt nhất bạn nên cầu cho nó xài ngon lành trong 1 năm, chứ cái kiểu ko nghe đt kể trên thì chắc em bé bác đang cầm bị luộc cái gì rồi, @@
zomano
TÍCH CỰC
12 năm
Thân chào bạn vinhha82
Thật sự cho tới bây giờ mình không thể hiểu nổi bạn là người tiêu dùng nhưng bạn không hề nghĩ chín chắn trước khi đăng bài viết này,bạn không trực tiếp mua mà nhờ bạn của bạn mua và rồi bạn của bạn còn quên không lấy phiếu bảo hành bạn có gọi thắc mắc với bên mình về ngày mua
hay rồi nhỉ, bác chủ thớt vào nói rõ xem nào, @@
Có sự hiểu lầm thôi bạn,do bạn mình cả,nó chập chập dở dở,hix, mình đến khổ với bạn quá.Chân thành xin lỗi cả nhà.
Vụ này hỏi Thím chứ Chú chịu.
giờ em mới rõ phần nào, @@, ra là bác ở huế, nhờ bạn mua máy ở TP HCM, @@, tình hình là em cũng chả biết nói gì nữa, em cũng đang xài em 1 i9001 như bác, @@, chúc cho con này nghe lời em và bác, @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019