Mua xe cho bạn gái, 40 triệu đổ lại

truongtuan9762
8/4/2019 10:23Phản hồi: 19
Chào mn, mình đang định mua xe cho bạn gái. Xe tay ga giá tầm 40tr đổ lại thôi. Mua con nào thì ngon hả các bác? Ưu tiên cốp xe rộng, bền, nhẹ.

Mới đầu e định mua lead nhưng con đó lại quá nặng đi, không biết còn lựa chọn nào sáng suốt hơn không? Mong mn tư vấn
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dưới 40 cốp rộng chắc chỉ có Acruzo 😆
có bác nào trải nghiệm con janus chưa nhỉ
pjm_nguyen
TÍCH CỰC
5 năm
Vision hoặc janus thôi
minsun03
TÍCH CỰC
5 năm
AB đúng giá 40 chai , giấy tờ lên nữa thì phải chịu
Janus hoặc Vision thì 40tr là đủ cả đăng ký, tuy nhiên 2 con này cốp cũng chả to lắm, Vision cốp sâu nhưng miệng bé, Janus thì cốp nông nhưng miệng lại to, nói chung cũng same same nhau cả. Tham khảo thêm Suzuki Address, hoặc chờ mấy hôm nữa Yamaha nó bán con Freego thì mua, con này nhìn béo béo mà đc cái cốp to :p
@meodihia_cool mình mới search con Freego, thấy ngoại hình con này cứng quá, chắc con gái không thích
Tiếc cho con vision cốp quá bé. Em cũng chạy thử con đó rồi, con gái chạy quá ngon giá mà nó làm cốp to ra tí nữa chắc bán ào ào
@truongtuan9762 Cốp nó nhỏ mà cũng bán ào ào rồi đó thôi. Janus với Vision same nhau kiểu dáng tính năng chất lượng. Có con Acruzo là đáp ứng được tiêu chí của bác. Kiểu dáng hơi cổ điển chút thôi @@
Vision. Đẹp, nhẹ, con gái chạy nhìn trẻ trung.
Vision bản smartkey đi, dùng ngon. Tầm tiền đó mua mấy con piaggio cũ thì đẹp, cốp to nhưng hỏng vặt nhiều.
TnQ NMT
TÍCH CỰC
5 năm
ra nhìn thích con nào mua con đó bác ey con gái mua bằng mắt chứ có abs tsc vân vân mây mây mà xấu thì cũng mua con đẹp hơn à :p:p:p
Tiền bác hay tiền em nó thế.Đầu tư dữ 😆
vote yammâha
acuzo nha, dư vài triệu luôn
Acruzo đáp ứng đc, thẩm mỹ thì nhìn nó tù quá
warone
TÍCH CỰC
5 năm
Nếu tiền của bạn gái: thì nó thích mua gì thì tự chọn cho phù hợp
Còn tiền của bạn: thì tui không biết là bạn có mua xe cho ba mẹ bạn chưa mà đi mua cho bạn gái
@warone Có khi nhà bác này khá giả thì sao, thả mồi bắt cá lớn nhiều khi cũng đáng ;))
warone
TÍCH CỰC
5 năm
@Cơ khí Thái Vạn nếu đại gia thế thì sướng trym rồi, mà đã thoải mái bỏ 40tr mua 1 chiếc xe để tặng thì ít khi người ta phải đau đầu lựa chọn lắm 😁
Sắp có Acruzo bản mới. Samrtkey, SSS, SMG.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019