Mười hai phút video với Samsung Galaxy S II

vuhai6
13/5/2011 15:20Phản hồi: 240
240 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hôm nay mới ship 10 mấy con iPhone 4 trắng về kèm 2 con này,hàng Korea 100%..mà chưa bik giá thị trường thế nào đễ bán 😁
Nói thật chứ còn này thiết kế ko có gì là đẹp hết,cầm trên tay rất nhẹ và ko chắc tay,máy khá to so với 1 cái dt thông thường...máy tuy biến menu thì đễ kéo kéo chơi vài lần rùi lại chán,màn hình rất màu sắc nhưng ko thực...Nói chung là ko thích,mua con này mua con SE ARC hay hơn nhìu :D
Nếu Devil lời nói uy tín thì xin chúc mừng bác nha.... hihi
Bác làm ơn nổ vừa thôi cho cái địa chỉ số điện thoại rõ ràng đi nếu đúng đến xem làm luôn cả hai con của bác. Đừng nói đến rồi lại bảo vừa mới bán xong.....................
xxxfbsxxx
ĐẠI BÀNG
13 năm
+1+1 dt mà 2 pin 2 sạc chỉ có Trung Quốc chứ đào đâu ra chính hãng 2pin 2 sạc =))
Bác này nói chuẩn này, tuần trước em cũng nhờ ông anh bên Hàn đi hỏi rồi. Phải đặt trước 2 tuần sau mới có hàng. Bác kia chém ghê quá nhỉ, sợ kinh
cứ chỗ nào có ifan vào là chỗ đó loạn hết cả lên.chán.đây là sân chơi để mọi người cùng bàn luận.tìm hiểu chức năng và khám phá về chiếc điện thoại mà họ sẽ gắn bó 2 đến cả 5 năm.vậy mà toàn lấy ý kiến riêng để đánh giá 1 sản phẩm.t thích vẻ đẹp của iOS nhưng t không thích cái gò bó của nó.phải mua phụ tùng ngoài khá nhiều.và chi phí để bỏ ra mua các app cho nó cũng khá đắt.nếu muốn dùng chùa thì phải jai cũng khá tốn kém....còn để so sánh gs2 có sao chép hay không thì bạn cứ để 2 máy gần nhau xem mọi người có lầm lẫn giữa 2 cái máy không là biết.đánh giá chủ quan của t là con này khá đẹp, có hdmi, có wifi direct, có thể kết nối với usb ngoài, chụp ảnh lướt web pro, đầy đủ kết nối...nếu có thể cho sim gắn ngoài và thẻ nhớ gắn ngoài nữa thì quá good.
zprox
TÍCH CỰC
13 năm
jaibreak tốn kém gì ? tốn trí tuệ hả ?
thanz
TÍCH CỰC
13 năm
có tranh cãi mới vui, mà ss s2 trông khá hay, nhưng đúng như bác devil nói, hàng ss cầm nhe như lông hồng 😔
Ok nhưng dự bao Wp7 sẽ con dữ hơn hehe
1 tuần là lại như đi xe đạp thôi.
Những ai quen với TW 3.0 sẽ dễ làm quen hơn.
Laucher nào của android cũng đòi hỏi phải vọc phá điên cuồng mà.

---------- Post added at 01:38 AM ---------- Previous post was at 01:35 AM ----------

Nhiều con android chả có nút bấm nào ngoài power và volume thì sao.
Mình thich Apple nhưng ko ngửi được cái cách so sánh của bác.

---------- Post added at 01:43 AM ---------- Previous post was at 01:38 AM ----------

Đúng, công nhận. Việc học hành mà cứ nhăm nhăm nhờ vào cái điện thoại như bạn thì 10 năm nữa sẽ loạn.
Nó là cái điện thoại, ai dùng làm gì là việc của người ta.
Kiểu này là ghen ăn tức ở kém miếng làu bàu đây mà=))
bạn ơi mình không gen tức đâu, vì mình có dư tiên mua 10 cái như thế này, mình chỉ buồn cho xã hội thôi, hiện đại chừng nào con người càn chết chừng ấy mà, mọi người đừng chỉ trích mình mà hãy xem lại bản thân đi, mình chả là fan của đt mà cả
Thật tuyệt vời ....! Bao giờ mình mới có em nó trong tay đây....? 😔(
Hic! Nhìn em nó mà chảy cả nước miếng. Dù "khuynh gia bại sản" cũng phải tậu một em mới đc.
Kết tính năng copy/paste nhiều đoạn và cả hình giống MS Word
Sent from Nokia 1120 using tinhte.vn
tulaisky1
TÍCH CỰC
13 năm
S2 có thể nói là 1 trong những máy đứng top đầu những máy sử dụng android. mà mình thấy S2 cũng chả có j rắc rồi , khó xài cả. chỉ nói 1 câu thôi: cứ xài đi rồi biết, ko xài mà chỉ nhìn qua clip thì chả cảm nhận đc j đâu! còn mấy cái ông fan cuồng của IP! tôi khuyên là đừng có đi đâm bị thóc chọc bị gạo nữa, đừng làm ng khác có ác cảm với những I FAN chân chính.
Máy to
Màn hình to
Nhiều tùy biến
Quá lằng nhằng và phức tạp
Đó có lẽ là lý do vì sao người dùng BB lâu rất khó chuyển qua dùng Android luôn.
Tuyệt vời, đầy mạnh mẽ và tinh tế!
dminh.tri
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhìn mà muốn cướp nhà bank ghê luôn ak....😷
quá dữ...............
MrActor
TÍCH CỰC
13 năm
Khoái cái màn hình to của con này thế 😁 xem phim thì tuyệt . Đáng để trải nghiệm đây
Quá đẹp nhưng vẫn còn đắt quá.
đẹp , mạnh nhưng phức tạp và rối quá
diablogt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ôi mẹ ơi đẹp quá. Mà android lắm cái để vọc thật. Đẹp kinh. Không có tí lag nào luôn. HIxxx
Samsung Galaxy S II
Đã pro rồi, nhưng A Hải còn PRO hơn nhiều ....! thanks A
Đã có dịp xài thử máy này, rất tuyệt. Mình thấy máy ko có gì gọi là rắc rối hay khó xài cả, smartphone thì cũng như cái computer nhỏ vậy, những lần đầu ngỡ ngàng chứ xài riết cũng quen thui. Mình ko nghĩ nó khó xài với 1 người biết xài computer. Bác nào bảo nó khó xài chắc nhỏ lớn chưa xài computer lần nào 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019