Muốn mua Note 9 new 100% bản Hàn, xin review về Chungmobile

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua ĐTDĐ' bắt đầu bởi trunggoghe, 8/10/19. Trả lời: 2, Xem: 976.

1. trunggoghe

trunggoghe Dự bị

Best Answers:
    0
    trunggoghe
    Trứng
    Như tiêu đề, hiện tại tài chính mình cho phép mình mua 1 cây Note 9, hàng likenew thì thị trường chim sa cá lặn nhiều quá nên cũng sợ, nên thôi mua new 100% fullbox luôn. Note 9 chính hãng ssvn thì giá cao quá, nên mình sẽ mua bản Hàn hoặc Mỹ new fullbox. AE có kinh nghiệm từng mua hàng này cho mình tư vấn, lướt sơ các shop ở SG thì thấy có Mobileworld và Chungmobile giá cả khá hợp lý, trong đó Chungmobile thậm chí 1 đổi 1 trong 1 năm. AE từng mua hàng ở 2 shop này cho mình tham khảo nhé, thanks!

File đính kèm:

2. Ducng2211

Ducng2211 Dự bị

Best Answers:
    0
    Ducng2211
    Trứng
    Chung mobile mình chưa mua, đăng bài mấy lần không ai trả lời. Nhưng tới lúc liên lạc thì bên đó bảo là chỉ bảo hành 1 đổi 1 trong 15 ngày đầu tiên muốn 1 năm phài mua gói 10%

thienminhmobile thích nội dung này.
  3. thienminhmobile

Best Answers:
    0
    thienminhmobile
    VIP
    anh em ở SG có nhu cầu thì mời ghé bên mình cảm nhận , vuốt ve âu yếm em nó, ưng ý thì ủng hộ, ko thì ko sao cả, anh em dzui dzẻ là chính.
    Hiện Note 9 bên m có đủ màu đủ bản đẹp keng, nguyên zin, còn hàng hơi xước nhẹ lông mèo thì chỗ nào xước sẽ dán tờ 200k vào đó nhé :D

Đang tải...