Muốn tìm gặp anh em mê nhiếp ảnh ở Tp.Vinh - Nghệ An

feoleonheo
6/11/2010 4:29Phản hồi: 134
134 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

loveyeu
ĐẠI BÀNG
11 năm
À có thêm vầiciso ở sân bóng nữa chú Quang
DSC_8826 của loveyeu, trên Flickr
DSC_8825 của loveyeu, trên Flickr
Ng.Hoai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cũng đú với ae tí. (Nhìn nước ảnh của loveyeu mà thèm quá 😃 )
quá thèm chứ lại ko :p
loveyeu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sáng chủ nhật này chú Quang có ranh ko, kêu gọi anh em ta đi đâu đó chụp ảnh cho vui.
Ng.Hoai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Để sáng CN kiếm mẫu rồi lên núi Quyết thử xem tn. Ko thì mấy ae tự làm mẫu cho nhau cũng đc 😁
để em xem thế nào rồi giải quyết vấn đề mẫu cho 😁
loveyeu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hoiminhlaai Về mẫu cũng không cần câu nệ lắm đâu Quang ạ, chỉ cần bạn bè là con gái, thân thân với chú là được, như thế mọi người có khi lại thoải mái hơn.
Tiếc quá... Hôm vừa rồi bận việc đột xuất nên không tham gia được. Mong anh em thông cảm. Lần off tiếp theo sẽ tham gia đầy đủ
bên page vinh.vn em cũng tuyển đc kha khá mẫu đăng kí rồi, đến bữa chỉ sợ có đo ko thôi 😃 .
cung kêu gọi đc 1 số anh em nhiếp anh gia khoang 6 7 người, để em sắp xếp 1 bữa cho đông vui luôn 😁
Ng.Hoai
ĐẠI BÀNG
11 năm
CN ni nhá. A đã nhờ 2 người bạn của a đi làm mẫu cho ae mình rồi đó 😃 Núi Quyết với đường đại lộ ven sông nhá 😃
A đã mượn hắt sáng của a Sách (Hội nhiếp ảnh Nghệ An), và cũng mời bác Sách đi chiến với ae cho vui, nhưng ko biết a Sách có đi đc ko nữa 😃
anh Sach thì bữa off bên page vinh.vn của em có gặp rồi, bọn em định mời làm cố vẫn cho cuộc thi ảnh sắp tới.
mà đinh chụp buổi nào anh
Ng.Hoai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cò lẹ đầu buổi sáng đi. Cho mát, hoặc cuối buổi chiều. Tùy mọi người sắp xếp cv tn cho hợp lý. E tính toán, rồi thu quỹ luôn đi nhá. Chiến xong thì cũng mần cốc bia cốc nước chơ hềy 😃
loveyeu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ta chụp buổi sáng đi cả nhà, mùa này nắng sớm, nên ta đến sơm sớm một tý chụp mới đẹp được. Chụp buổi sáng xong anh em đang còn giao lưu được nữa hầy o_O.
loveyeu
ĐẠI BÀNG
11 năm
up quả ảnh cho có không khí offline ( dịp đi Tràng An với anh em tinhte TMK_3240.JPG TMK_2849.JPG )
Ae cho hỏi: em sn 85, mới về Vinh làm, các bác có nhận hội viên nữa ko? e tham gia hội đc ko ạ? thanks ae
Ng.Hoai
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bachkim Ở đây đa số mọi người mới tập chơi. Vui là 9' mà. Cứ nhởi tẹt đi 😃
loveyeu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chú Quang hoặc bác Hoài chốt thời gian và địa điểm cái để anh em chuẩn bị nhé o_O
bác cứ để lại sđt có j em liên lạc. ok?

để em xem thế nào rồi chốt h luôn. trong khoảng hôm nay ngày mai thôi 😁
Ng.Hoai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chiều CN nhá. Xong đi biển luôn. he...
loveyeu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chiều chủ nhật thì có lẽ mình lại không tham gia được roài, tại ở DC đi lại buổi tối không có xe về, ko tiện như mọi người ở Vinh. Hôm trước mãi 11h mới về đến nhà. tiếc quá😔
Ng.Hoai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hix..ko đi cùng cả nhà được rồi. Có lệnh mai đi Th Hoá ăn rau má rồi 😔
chiều mai khoảng 2 h em qua ga vinh chụp, anh giáp đi ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019