[MWC 2015] Camera của Samsung Galaxy S6: lấy nét nhanh, Auto HDR, bám nét, có ảnh mẫu

Duy Luân
2/3/2015 16:57Phản hồi: 424
424 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vietcad.77
TÍCH CỰC
9 năm
Bên Genk Cũng bài so sánh nữa này nhưng sao mà S6 vẫn chưa đỉnh nhỉ?
Quá đẹp. ^^
tamuct
TÍCH CỰC
9 năm
bác @Duy Luân nhìn tròn xoe thế nhể 😁
DamXuanBang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bức cuối lung linh quá 😃
congdayhi10
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình thì thấy camera trước ko ngon. Màu da bệt lại nhìn ko tự nhiên cho lắm. Nếu có chỉnh làm mịn da thì cũng tinh chỉnh cho n thật chứ.
lchauloan
ĐẠI BÀNG
9 năm
galaxy s6 đẹp thật đó
sy_dhg
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác DL ảnh cuối đề nghị giảm cân 1 chút
sy_dhg
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác DL ảnh cuối đề nghị giảm cân 1 chút
Camera trước sắp bằng flagship 5Mpx ngày trước rồi đấy, ngon! 😁
hay đấy, k biết còn nhiều tính năng khác k?
kutamitsu
TÍCH CỰC
9 năm
màu sắc chán thật, thứ nữa là camera khởi động nhanh nhưng do nó luôn nằm trên ram thì chả có gì là ngạc nhiên cả. Nhưng nói gì thì nói con này đẹp "trừ cái cạnh dưới" sẽ làm cho 100% người ta dùng cái này sẽ bị nói là giống ip 6 nhỉ.
edios
TÍCH CỰC
9 năm
Mình nói thật là các bạn (ifan) nên kiềm chế lại một chút. , đừng buông mấy câu khó chịu dễ gây war nữa. Mấy hôm nay toàn bài của SS nên chắc tay mấy bạn hơi bận. Ok. Nhưng đọc mấy cmt w những nick quen thuộc này tôi tự nhủ sẽ khó mà có thiện cảm với cái hãng mà các bạn đang sùng bái đc nữa. Điện thoại tốt không làm nên con người tốt nhé.
Feenix909
TÍCH CỰC
9 năm
Tấm cuối chụp cái bánh bao đẹp ghê =))
@manchirua Nhìn hình của 3 cam phone thì s6 là chụp cùi nhất rồi đến note 4 cũng thế.
Camera trước của note3, note4 có chức năng tự động làm đẹp, s6 này chắc cũng có nên nhìn mặt mod duyluan mới thế 😃
ongnooii
TÍCH CỰC
9 năm
Hôm trước nhìn ảnh chụp so sánh S6, IP6, Note 4 và S5 thì thấy ảnh S6 hơi ngả vàng, nhìn không đẹp bằng Note 4. Có thể do chưa phải bản thương mại chính thức chăng?
hvt2.0
TÍCH CỰC
9 năm
trùm chỗ nào vậy bác, phân khúc tablet hay smp, qua chi đc 1 đống tàn dư của NOKIA, làm gì mà ko bì kịp ghê vậy. Có nâng .. quá không :rolleyes:
bác xem ở trên máy hay sao, xem trên máy thì màn hình máy nào cũng nịnh mắt cả. Xuất ra Macbook Retina xem mới chuẩn đc à :p
@hvt2.0 Nói chung với 1 camera phone thì cần nắm bắt khoảnh khắc nhanh, giao diện không quá phức tạp, chụp auto tốt, ảnh ra ổn. Tất nhiên với 1 số máy khủng của Nokia thì Note 4 kém 1 chút về mặt này mặt kia, nhưng xét tổng thể thì nó khá hoàn hảo rồi bác.
hvt2.0
TÍCH CỰC
9 năm
@_MaiVanSon_ Tất cả các tiêu chí của bác thì trên Lumia 930 hay 1520 update Demin đều có rồi bác à... Bác kia nói kiểu như Note 4 vô đối thì hơi quá
@hvt2.0 Đúng là không phải vô đối. Chỉ đứng top thôi 😃, mà top thì còn 1 số máy nữa.
Đã có không gian rộng thì tranh cát còn vẽ đc. Đang nói không gian hẹp. Kể cả note 1 cũng chấp ip6+ nhé.
Thằng mod này nhân viên sam phải không,
@concerto1 Mod ko phải nv Sam, nhưng Sam tài trợ tinhte đến MWC :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019