Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[MWC 2015] Trên tay Galaxy S6 Edge màn hình cong 2 phía và S6 thường: nhẹ, đẹp, cao cấp

Duy Luân
1/3/2015 20:25Phản hồi: 1.149
1.149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái viền vô dụng, chả làm đc cmj . Chỉ dùng phân biệt 5 thằng hay gọi tới bằng màu sắc phả xuống bàn khi up máy xuống bàn. Vậy khi ko có bàn thì ko phát huy tác dụng. Tính năng rác cmnr :p
@galabuon vãi cả khi ko có bàn...lý luận thiếu muối vl
@galabuon Mình thấy viền của S6E có tác dụng lớn nhất là làm đẹp và là điểm nhấn thiết kế, chứ nó không nhấn mạnh vào tính năng. Cũng giống như 1 số bạn dùng iphone nhưng không biết làm gì ngoài nghe gọi, nhắn tin, fb nhưng vẫn thích mua ip vì nó đẹp. Mình thấy con S6E này cũng vậy, lần sau mở mồm ra nên suy nghĩ 1 chút kẻo người ta lại bảo não ngắn.
@galabuon Cái S6 Edge có cái viền cong úp xuống vẫn thấy được màu

Cho mình hỏi, các hãng điện thoại khác bạn cho vào túi có nhìn thấy gì không ?
@galabuon Sặc mùi gato 😆 không có mà xài chứ ở đó mà bày đặt vô với chả dụng 😃) nghĩ nực cười quá 😃)
Nhìn Apple kiếm bộn tiền (hơn 3,5 tỷ usd/quý) nhờ không hỗ trợ thẻ nhớ nên mấy cài flagship android cũng đã bắt đầu không tích hợp KHE thẻ nhớ luôn.

Phải hút máu fan mới sống khỏe được.

Các máy nguyên khối không mở được lắp lưng vẫn chơi được thẻ nhớ như SS E7 vừa ra.
@vnstockguru ifan xưa giờ tự hào vì đc hút máu, giờ sfan có thể làm điều tương tự 😁
Trc m cãi nhau với 1 ông, ông đó nói ko có thẻ nhớ thì lợi cho người tiêu dùng, m cãi mãi ko đc, sau đành thôi. 😔
@spsp Mượn lời của bạn nào đấy ,mình quên nick rồi

"Chó cứ sủa ,đoàn người vẫn cứ đi"

[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]

gửi từ ip6√ máy nhổ rau của apple ®
Verga-WDAS
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tổng thể mượt mà nhưng cái đáy máy thô quá. Không có sự cân xứng.
nghe nói là trên 23 củ 😔
@gaumongto115 trên 23 củ chac ế , tầm 16tr trở xuống là ổn
Mấy thằng khen S6 đẹp toàn newbie thế nhỉ, quá công khai đấy😁 Mặt lưng bắt chước iPhone và Sony:D
@nguyenmanh287 Bệnh sao bằng bạn được😁
@galabuon :D ôi giời đăng ký xong vứt acc đấy đi feed sao chả được:D
tuan09d3
TÍCH CỰC
9 năm
@langtuhoakimtuoc Nhiều bạn tham gia diễn đàn những không đăng kí thành viên.giờ họ thấy đẹp vô khen 1 câu thì có sao đâu.
Vui vẻ đi:D

P/S : mình thấy rất đẹp mà sang đấy
@tuan09d3 Bạn xem bài viết của bọn nó xem có cmt nào ý nghĩa ngoài toàn khen SS như một lũ auto không não
Cạnh đáy nhìn y chang cái mà ai cũng biết là cái gì :3
@gocpho8x Kẻ sành ăn ko nhất thiết phải là đầu bếp giỏi, hiểu ko ? ;)
gocpho8x
ĐẠI BÀNG
9 năm
@MrBach248 Mình hoàn toàn nhất trí với bạn về quan điểm này của bạn.
Đọc com của bạn mình lại nhớ đến câu chuyện "hâm mắm" 😁
@gocpho8x kể nghe chơi, mình k biết chuyện đó 😃
lenghia.na45
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Bùi Nhất Trí HTC M7
thegianvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp quá.ước gì mình có thật nhiều tiền
saiback
CAO CẤP
9 năm
Không có thẻ nhớ ah samsung 😔(
Quá đẹp Năm nay SS quá nhiều công nghệ hàng đầu TG cho dòng S. nói đùa chứ ra M9 e k đọc 😃 con này bản gold nữa thì thôi rồi,vài hôm nữa có hàng xách h .
e hỏi chút k biết bản hàn thì thế nào nhỉ 😃
Sang trọng hẳng lên ấy nhỉ, S6 viền cong chắc nóng hơn S6 thường quá nhỉ cầm ra đường loè thiên hạ sự độc đáo cũng hay hay đó chớ
huynhtri9xxx
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tinh tế không nói về tốc đọ sạc pin nhỉ. Cái nay quan trọng cực kì
Lần nào cũng thấy nó VAY MƯỢN CUẢ APPLE ! Nói thẳng đấy ! Gạch đá nhận hết !

Nhôm Kính ! Thiết kế của 5 năm về truớc của APPLE HÔM NAY PHẢI ẤN VÀI SIU PHẨM MỚI HÒNG BÁN ĐC VÀ KO BỊ CHỬI !
@BIBUBO phải đăng nhập để like cho bạn
mucelago
ĐẠI BÀNG
9 năm
@noobnhat Thích bạn rồi đó, đôi khi nói sự thật lại bị chửi ìFan mới chết chứ.
Cơ mà ko bàn chuyện giống thì cái viền của con S6 này vô dụng, phải là viền như Note Edge kìa mới ngon.
@noobnhat Thế bạn nghĩ Apple tự sáng tạo ra tất cả mọi thứ trên IP6 chắc ??. Thân hỏi bạn có cần mình làm luôn 1 cái list về vụ này không??
Lâu nay thấy chê S5 đục lỗ rẻ tiền bây giờ thay đổi vậy lại abcxyz. Chắc lúc Apple làm quả Ip6C đục lỗ vậy lại bảo cuộc cách mạng về thiết kế đây😃😃
@noobnhat dc bao nhiu chất liệu để làm đt. chẳng lẻ làm đt bằng inox hay sắt vụn à. ngu như bò.theo xu hướng xài nhôm và kính là tốt nhất. đã là kinh doanh thì khách hàng thích cái nào thì làm cái đó. đúng là trẻ trâu
kyoshiro244
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mới mua Note 4 giờ thấy S6 Edge đẹp v ãi@@, chả nhẽ lại bán đi đợi s6
màn 2k pin 2500. sam tự tin thật đấy
g_p3
TÍCH CỰC
9 năm
@toan tran 1992 Chip xử lý 14nm vs ram LPDDR4
mấy cha nội còn đòi cái gì nữa
figerpublic
ĐẠI BÀNG
9 năm
@g_p3 Bác khó tính quá, nta bị não mà bác.
tranganh8284
ĐẠI BÀNG
9 năm
Định mệnh, nhái cmn ý tưởng ip6. Vãi sam

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@tranganh8284 vẫn cố dìm cho đc, đúng chất ifan, xin thím chỉ ra tưngf điểm nhái ra xem nào???
tranganh8284
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Bùi Đức Tuấn Ông cuồng sam hay sao mà ko nhận ra cái ji giống iPhone, ông thử nhìn cạnh dưới tại vị trí lỗ loa xem giống hay khác. Đừng nói là sam làm hai hàng loa đấy nhé.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
hosino
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tranganh8284 Ôi dào! Nêu đẹp nó bắt trước nhau cho vào thì có sao!? Cái nào thấy thích thì mua, có cái điện thoại mà cũng cuồng được, bó tay
Trong android mình sẽ chon M9 năm nay M9 quá tốt
gosh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tuyệt vời, m9 bị lu mờ hoàn toàn, cá nhân mình thích con s6 thường hơn! Samsung gần đây rất xuất sắc!!!
bản cong đẹp hơn, nhưng nêu có đủ tiền để mua thì sẽ mua em phẳng 😁
huy9988
CAO CẤP
9 năm
Một điểm cộng bự cho Samsung là đã làm cảm biến vân tay xịn ngang ngửa iPhone (theo trang Slashgear, Techradar nhận xét). Và phải nói thêm là lớp kính kì này quá đẹp đi, đặc biệt là màu vàng, nhìn cứ như là chất lỏng trong phim Kẻ Hủy Diệt vậy 😁!!
Mình cảm nhận (cá nhân) SS dường như đang chấp nhận thà bị phạt 1 tỷ USD cho 4 năm vi phạm còn hơn là 1 năm rơi mất 20 tỷ USD lợi nhuận.
@vnstockguru Đầu Ngô , mình Sở thì Apple ko phạt đc đâu . $$ ko phải dạn vừa đâu :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019