[MWC17] Hình ảnh LG G6 với màu trắng, platinum và đen

ART+
25/2/2017 5:56Phản hồi: 127
[MWC17] Hình ảnh LG G6 với màu trắng, platinum và đen
Chúng ta có hình ảnh rõ nét của LG G6 với màu trắng, platinum và đen từ @evleaks. Có vẻ như đây sẽ là thiết kế cuối cùng của LG G6, khi mà các ảnh rò rỉ trước đây đều giống nhau. Rõ ràng là so với thế hệ trước, LG G6 trông đẹp và sang trọng hơn, máy có viền trên dưới mỏng, viền hai cạnh cũng mỏng. LG G6 được trang bị hai camera ở phía sau, cảm biến vân tay ngay phía dưới.
Tinhte-LG G6.jpg
Nhìn ảnh thì có thể thấy máy vẫn sử dụng các đường cắt kim cương xung quanh viền, bản màu trắng dường như dùng viền màu vàng hồng. LG được cho là sẽ bán G6 vào ngày 10/3, không lâu sau buổi lễ ra mắt trong khuôn khổ MWC17.

Chuyên trang các thông tin liên quan đến MWC17

127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khilokchok
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đẹp hơn mấy hình rò rỉ trước <3
kgsang
TÍCH CỰC
7 năm
xấu nhỉ:rolleyes:o_Oo_Oo_O cái viền hai bên to khủng bố:mad: còn cái cảm biến vân tay tròn lệch lạc vãi:p
@kgsang Chắc phải để 1 bên như S8 thì mới chuẩn được nhỉ! Có điều chi mỗi SS là dũng cảm làm cảm biến lệch 1 bên như vậy!?!
MinhChâuBKA
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kgsang Chắc là nó dày hơn của S8 rồi 😁:D
thongstele
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kgsang To bằng iphone không?
zzkiuzz
TÍCH CỰC
7 năm
@kgsang Thế đừng chê. Viền mỏng hay không cũng có cái lợi cái hại của nó.
Không thích LG xưa giờ, tuy nhiên đt nào cũng dùng cả, hiện đang dùng V20, và thấy G6 vậy quá đẹp, có thể chơi lại với các flagship khác.
màn hình có góc bo tròn luôn hả.
@thangngocit s8 cũng thế, mimix cũng thế, viền mỏng đều thế thì phải
HPSS
TÍCH CỰC
7 năm
Bỏ chữ LG mặt trước và G6 mặt sau đi là đẹp hơn 😁
tuanhqt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@HPSS rồi ngta biết đt j pa?
Kèn_Nhỏ
ĐẠI BÀNG
7 năm
@HPSS Vậy để chữ G6 mặt trước chữ LG mặt sau nha
Ko vát 2.5d trông dại dại.

À đội android sắp có android message tương tự imess trên ios. Kiểu này apple hối hận vì ko đưa imess lên android rồi.

Vì số lượng máy android nhiều hơn hẳn ios.
Kaito kid.
TÍCH CỰC
7 năm
@DoremonSSJ3 còn lâu 😆 . dễ gì nhà mạng nó chịu .phải dũ cho toàn nhà mạng cả t.giới này chắc đến lúc mía ra hoa
@DoremonSSJ3 Cái đồ lặc xon SMS messenger có từ đời tám hoánh chả ma nào xài nay đổi tên thành Android mesenger ăn theo tên Android cũng được các seeder nhảy vào lo hộ cho Apple! Khỏi đi nhé!
benraiso
ĐẠI BÀNG
7 năm
@DoremonSSJ3 Có lâu òi, hangout đó, mà ế chổng vó
huythanhnv
ĐẠI BÀNG
7 năm
hy vọng sẽ không nhai lại điệp khúc đột tử. trước đây có mua 1 con LG L70 Fino gì đó xài bền tới giờ, mà sao mấy con flagship g3,g4 gia công sao để uy tín kém quá.
@huythanhnv Có thì nói thôi...vấn đề là nó là 1 dt cao cấp chứ giá rẻ hay tầm trung thì không ý kiến
Không tin tưởng vào LG...G2 G3 G4 G5 đều có lỗi hết...sợ nhất là đột tử...con G4 thằng bạn đang dùng ngủ dậy tối thui
@uochuý1489Quốc Huy Mình dùng qua 3 đời LG h là V10 đc 1 năm, chưa con nào bị sao . H con G pro 4 năm vẫn chạy ngon
Ko thể đối thủ ss s8.Với thiết kiểu này lg giống như đặt dấu chấm hết.
g_p3
TÍCH CỰC
7 năm
Đc hơn g5 và v20 rồi đó.. nhưng mà vẫn ko bằng s8 😃
Xấu nhỉ. LG thấy mỗi V10 là đẹp. Còn lại thấy thiếu điểm nhấn j đó. P/s: ý kiến cá nhân
A!phaikodo
TÍCH CỰC
7 năm
V20 Ver2.0 à
Mặc dù lâu rồi chỉ dùng iPhone nhưng nhìn bọn bạn dùng nên cũng khá ưng LG. G6 này khá đẹp, chỉ có điều cái cảm biến vân tay để đằng sau cứ sao sao ý, cá nhân mình thấy có vẻ bất tiện
@ppc_hhvn Có lẽ mình phải thử thôi, tại chưa đc thử bao giờ :p
@pokemega Tay 6 ngón
autk08
TÍCH CỰC
7 năm
@hoangtu_miennui Cái tư thế khi sử dụng ngón cái để mở điện thoại rất ỏng ẻo và dễ lật up điện thoại.
@autk08 Mở bằng vân lưỡi thì sao bác 😁 lè lưỡi ra dí vào nút home :D
Nhiu thằng suốt ngày thang đột tử, mà ko bit có xai ko hay dìm cho sướng cái miệng
@Vietgianga15 Mình ko là Fan LG nhưng dùng đến 4 năm LG 3 đời khác nhau : G pro,G2,V10 , mua hộ cô em họ năm 2015 con G3 tất cả bây h vẫn đang chạy tốt ! Do mình may mắn hay do dân Việt Nam hay hùa theo ?
@bbhpa9 Sài LG nên dùng chính hãng thì đỡ hơn nhiều , sạc LG phải dùng sạc chuẩn sẽ ko sao. Mình dùng LG nhiều đời chưa thấy sao cả kể cả dùng sạc ngoài sạc qua đêm.
bbhpa9
ĐẠI BÀNG
7 năm
@CR777 Thì con em mình là hàng chính hãng đó bạn...Được bảo hành mà...Nhưng nó cứ thấp thỏm sợ bị lại...
benraiso
ĐẠI BÀNG
7 năm
@CR777 Đột tử G4 là kinh điển luôn rồi, bạn vào group G4 trên fb là biết, ngày nào cũng có người bật ngữa, hehe
Cam kép lên ngôi 😁
@Ga2018 NHờ công iPhone định nghĩa lại nên năm nay LG G6 mới làm cam kép nhỉ :D:D:D:D:D
okangel
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Moon_Chevalier kkk, iFan hay thả thính đây... :D :D
Viền trên dưới mất cân đối à... Nhìn dại dại sao ấy .
bimat0206
ĐẠI BÀNG
7 năm
đẹp phết đấy chứ, các bác chê cái j .
Trông ko đẹp cho lắm mặc dù viền mỏng ơ
stpdlr
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu cho mình chọn giữa G6 và S8 thì mình sẽ chọn G6. S8 nhìn thì đẹp thật đó nhưng phần màn hình cong ko biết SS xử lý thế nào để tránh bị chạm vào và nếu rớt xuống đất chắc banh luôn màn hình quá!
@stpdlr S8 nhìn đẹp mà mong manh quá, bốn bề đều có thể vỡ khi rơi rớt
Đẹp đấy LG !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019