Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

#MWC17: Nokia 3310 trở lại: thiết kế quen thuộc, nhiều màu sắc hơn, có rắn săn mồi, pin 1 tháng

Trung Dt
26/2/2017 16:52Phản hồi: 256
256 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mr.tuanku
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mới nhìn lại na ná 6303 ấy
namlinhct
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đọc cm mà thấy nhiều bạn không hiểu nokia nó ra lại cái điện thoại có ý nghĩa gì. Đã là dt cơ bản rồi lại còn cứ đòi nhét này nhét nọ , dt cơ bản chỉ cần pin bền , sóng khỏe , dễ dùng . Thế thôi .chư nhét này nọ thì thành cái dt khác rồi , nó đầy rồi, và lên nhớ nó sản xuất chiếc nokia này để đánh vào tâm lý hoài liệm những người đã dùng dt nokia
Ai chê gì thì chê, cá nhân mình nếu máy 3310 đc trưng lên kệ và bán trên thị trường thì nhất định mình sẽ mua.
livfc2010
TÍCH CỰC
7 năm
Giờ sao không thấy dùng S40 mà lại quay sang dùng S30+ thế nhỉ? Có hỗ trợ Java không?
tnk24
ĐẠI BÀNG
7 năm
@livfc2010 S30 không có java nhé,chuẩn điện thoại cơ bản nghe gọi, có vài app cho s30 nhưng không phải java nó có định dạng khác.
xuantung
TÍCH CỰC
7 năm
To hơn con 3310 cũ nữa. Nói chung hình dáng ko bắt mắt. Chờ coi nó ra đời được đánh giá sao đã. Ủng hộ với điều kiện giá khoảng <= 500k. Cao quá thì chắc khó thu hút khách hàng vì dù sao cũng là ăn mày dĩ vãng. 😃
Kal-el119
TÍCH CỰC
7 năm
hơi đắt
kird1993
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao ko cho chạy s40 nhỉ. Máy mới này có cài thêm phần mềm hay gì ko
Bylekzra
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cá nhân e thích cái màn đơn sắc hơn là màn màu mà nhờ nhờ kiểu 105
điện thoại cũ nhìn hoài cổ, có nét riêng nên đẹp hơn nhiều con mới =))
Nhìn dúng chất mây tàu, giờ sản xuất bản đen trắng như trước bán có khi còn nhiều người mua
hcqp
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tư duy kiểu này.... Nokia không chết mới lạ!
Nếu pin 1 tháng thì sẽ làm 1 em về lắp sim cái sim 😁 Hóng cái giá
Có ai có bản cũ không pm nhìn nhé
aphu1080
TÍCH CỰC
7 năm
bị kích thích quá @@
pin trâu nhưng có đồng bộ danh bạ được không. Từng 1 thời dùng 1 em nokia pin trâu làm dự phòng nhưng mỗi lần gọi phải móc cái chính ra lấy số hoặc người ta gọi tới không biết ai. Cuối cùng mua 1 em 630 cũ, danh bạ đồng bộ giữa em 5se với nó. Xong.
hdo2
TÍCH CỰC
7 năm
Mặt lưng mà sửa như như này thì tuyệt vời luôn các bác ạ
Ngồi làm nhanh nên logo với loa hơi lệch tí các bác thông cảm 😁
Nhiều bác ở đầu bài và cuối bài lại bảo sao ko hồi sinh như n70, n90,7610 lá lớn 1 thời vang dội hay 6600 béo...., ôi trời. Bây giờ thời buổi nào rồi mà đi hồi sinh N-Series symbian S60 3rd history, smartphone còn cạnh tranh không nổi, bảo hồi sinh mấy em đấy có mà phá sản thêm lần nữa các bác ạ. Lịch sử đã đi qua, ta công nhận ngày ấy Nokia nắm rất mạnh, còn bây giờ èo ợt ngáp ngoải. Chúng ta cũng nên hy vọng vào 1 điều kỳ diệu nào đó... biết đâu 1 vài năm nữa NOKIA sẽ lấy lại đc phong độ thì sao. Những sản phẩm mới ra mắt ngày hôm qua cũng rất ok đấy chứ các bạn. Mình tin rằng vào 1 ngày ko xa "NÓ KÌA" sẽ lấy lại được thị phần và thị trường cho riêng mình.
Em màu cam nhìn kute quá, rước em về thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019