#MWC18: bàn về Nokia 1 năm sau ngày trở lại thị trường smartphone, và họ sẽ làm gì sắp tới?

Duy Luân
12/2/2018 22:57Phản hồi: 220
220 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhtuyenbk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chạy android gốc chán phèo
dùng lumia 930 như mình vẫn thấy vô đối quá các bạn ạ 😁 con xz1 chỉ làm máy phụ
Có, mình đang xài Nokia nè. Mình thấy các máy Nokia hiện tại Mức độ hoàn thiện phần cứng của Nokia thì khỏi phải chê.
hiepps
TÍCH CỰC
6 năm
@Duy Luân làm cái khảo sát khiến các bạn trả lời như một cái máy, mất hết cảm xúc. ;)
hiepps
TÍCH CỰC
6 năm
@Duy Luân làm cái khảo sát khiến các bạn trả lời như một cái máy, mất hết cảm xúc. ;)
Có, mình đang xài Nokia nè. Mình thấy các máy Nokia hiện tại Ok.
Không, mình không dùng Nokia. Mình thấy các máy Nokia hiện tại tốt, rẻ, thích mua nhưng không có nhu cầu.
Có, mình đang xài Nokia nè. Mình thấy các máy Nokia hiện tại vui vẻ, phát wifi cả ngày ngon =)).
Có, mình đang xài Nokia nè. Mình thấy các máy Nokia hiện tại mình vẫn có cảm tình tốt.
nhu.to.332
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nokia bây giờ đặt tên đt chán quá. Thiết nghĩ nên lấy lại tên lumia. Mà thương hiệu lumia có bị rằng buộc gì với microsoft không mà sao k thấy hồi sinh nhĩ?
8626
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nhu.to.332 Ấn tượng về lumia sâu đậm lắm rồi, nó gắn liền vs wp nên giờ mang sang android là thảm hoạ
Meomuopxu
TÍCH CỰC
6 năm
Không, mình không dùng Nokia. Mình thấy các máy Nokia hiện tại Thường.
Không, mình không dùng Nokia. Mình thấy các máy Nokia hiện tại Như mọi điện thoại android khác, không có chất NOKIA.
suktqs
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có, mình đang xài Nokia nè. Mình thấy các máy Nokia hiện tại 1520.
1431988
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không, mình không dùng Nokia. Mình thấy các máy Nokia hiện tại UI cùi bắp, ông già mình mua con Nokia3, cầm thử mà muốn đập máy.
ESKA_84
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không, mình không dùng Nokia. Mình thấy các máy Nokia hiện tại rất bình thường, không có gì nổi bật.
1431988
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nokia thua sấp mặt ở khoản UI ngu học, bê nguyên si android gốc, đã thế lại còn cắt giảm bớt tùy biến, ko chỉnh chọt gì được cầm con máy mà muốn đáp. Ông già mình mua con Nokia3 về, mình đưa cho con Mi4 cũ cho ông so sánh, ông quăng cmn con Nô 😁. Chán vl.
cuongibra
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang xài win10 mobile, vẫn phê pha.
hieuanh211
TÍCH CỰC
6 năm
Không, mình không dùng Nokia. Mình thấy các máy Nokia hiện tại Quen iphone rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019