#MWC18: bàn về Nokia 1 năm sau ngày trở lại thị trường smartphone, và họ sẽ làm gì sắp tới?

Duy Luân
12/2/2018 22:57Phản hồi: 220
220 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xxxbltxxx
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không, mình không dùng Nokia. Mình thấy các máy Nokia hiện tại A.
Huynguyen74
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không, mình không dùng Nokia. Mình thấy các máy Nokia hiện tại Nói thật bây giờ Ko còn một chút hứng thú gì với Nokia nữa , vì trên thị trường bây giờ có quá nhiều lựa chọn những sản phẩm tốt ..
Guadiola
TÍCH CỰC
6 năm
Hóng bản nâng cấp, của các model năm trước 😁
Có, mình đang xài Nokia nè. Mình thấy các máy Nokia hiện tại Đẹp và thích nhất là chay Android gốc.
Không, mình không dùng Nokia. Mình thấy các máy Nokia hiện tại Thiết kế xấu quá.
Xin phép Duy Luân, quý e nên a vào mượn chỗ tí.
A k hiểu cái tinhte này giờ biến thành cái ổ phảndong của tụi 3///, xỏ lá, lvong từ khi nào vại. Tung hoành khắp các bài, tổ cha nó vào chửi chúng nó thì bị ban. Vkl
A nhắc lại là cái lũ muốn fuc quốc thì giỏi mà nhảy ra chống cq, chứ đừng cào phím rồi nhạo vào lịch sử xương máu của dtoc
anhpromo123
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không, mình không dùng Nokia. Mình thấy các máy Nokia hiện tại Mất chất.
Vẫn khoái mấy em Nokia vì thiết kế đẹp và tốt dù là cao cấp hay thấp cấp. Nhưng Nokia nên làm camera ảo diệu hơn để thu hút mấy bạn trẻ vì Nokia hay chỉm hướng về trung thực nên giới trẻ không thích bằng kiểu ảo diệu của mấy hãng khác. Vấn đề này đơn thuần là phần mềm thôi nhưng cũng rất quan trọng trong thời buổi này!

Từng chứng kiến có người cầm lên thì khen mấy em Nokia 2 3 5 6 quá chừng vì thiết kế, cho đến khi bật cam trước lên thì thôi ko mua nữa!
hungk1
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có, mình đang xài Nokia nè. Mình thấy các máy Nokia hiện tại Ngon.
Hôm qua khách đem vô con Nokia 5 nguyên hộp, còn mới tinh, check thử imei thấy còn bảo hành đến tháng 8, lười test do nghĩ máy mới tinh chắc không lỗi, chỉ test thử cảm ứng rồi thâu, xong trưa rảnh xem lại thì ôi mẹ ơi máy bị wifi yếu, đứng cách có mấy met mà nó chỉ bắt được 2 vạch, giờ vứt đó qua tết tính. Nokia giờ không còn như xưa nữa!
tvhieu
TÍCH CỰC
6 năm
Đang dùng nokia N9. Nokia 6 và Nokia 8. Mỗi cái có 1 nét đẹp riêng. Nokia N9 dùng từ những lúc mới ra, đến nay vẫn thấy rất đẹp và rất độc, còn 6 và 8 dùng tốt với nhu cầu
Không, mình không dùng Nokia. Mình thấy các máy Nokia hiện tại Tại mình k có tiền mua =)).
Đám này vẫn chạy tốt. Lâu lâu lấy ra chạy luân phiên.
Mai mốt đợi có Android 8 sẽ thử Nokia mới.
tvhieu
TÍCH CỰC
6 năm
@LRA Nokia 6 và Nokia 8 đã có Android 8 rồi nhé.
1hoi1chai
TÍCH CỰC
6 năm
Có, mình đang xài Nokia nè. Mình thấy các máy Nokia hiện tại pin trâu. sử dụng lâu loa ngoài cứ rè rè. ko chất lượng như 230 hoặc 216....
zero79
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có, mình đang xài Nokia nè. Mình thấy các máy Nokia hiện tại Máy hoàn thiện rất tốt, cải thiện về cấu hình nữa thì rất ngon.
Không, mình không dùng Nokia. Mình thấy các máy Nokia hiện tại Chưa có co hội su dụng nhưng cũng thấy hấp dẫn.
đang dùng nô 3 cãm nhận ngoài thiết kế đẹp và chạy androi thuần ra vẫn ko có gì nỗi bật.;)😃
p/s: ko biết HMD có cập nhật cho nokia 3 lên androi 8 như lời hứa ko. 😔:(
@Thinh_DepTrai Chất lượng cuộc gọi trong, rõ. Giao diện nhạy và chính xác hơn (mấy dòng h ,o, x..) khác chứ bạn!
Có ai còn như em không, Nokia Lumia 830 đây. Chiếc Nokia cuối cùng trước khi đổi tên và bán lại cho HMD
phannam9491
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có, mình đang xài Nokia nè. Mình thấy các máy Nokia hiện tại Hồi sinh dòng 8800 arte nhưng nhưng quản lí danh bạ thông minh hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019