Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

My Viettel

21/4/2017 0:40Phản hồi: 72
Mọi người cho hỏi: E truy cập vào ứng dụng My Viettel thấy có phần giới thiệu cho bạn bè, nếu e giới thiệu và có nhiều bạn bè cài đặt ứng dụng thành công thì được giải thưởng là 25.000.000đ đúng không ạ? Thế thì đơn giản quá, mình gửi yêu cầu chắc bạn bè sẽ cài thôi, vì mình thấy ứng dụng có nhiều tiện ích mà. Vừa tra được cước nạ, kiểm tra chi tiết lịch sử các cuộc gọi đi và tin nhắn đi của thuê bao, kiểm tra các CTKM mà thuê bao đang được hưởng nữa... bla...bla. Cơ mà chắc ứng dụng tiện ích như vậy chắc mọi người cài hết rồi ý
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Công nhận, có cái My viettel cũng chủ động hơn. Trước muốn tra khuyến mại với cước cứ phải gọi tổng đài, với mấy ông ip lock không *098# được 😆) Cũng vừa đọc được chương trình này, giải thưởng cao nhỉ
Xem thông tin ở đâu để tham gia vậy thớt
@Nguyễn Trang 89 Đây này bác ơi: https://vietteltelecom.vn/tin-tuc/chi-tiet/viettel-trien-khai-chuong-trinh-san-pham-hay-tu-tay-lan-toa/59593004
Đoàn Lan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nguyễn Trang 89 thông tin ở đây nè https://vietteltelecom.vn/tin-tuc/chi-tiet/viettel-trien-khai-chuong-trinh-san-pham-hay-tu-tay-lan-toa/59593004
Windowphone giờ cũng cài được My viettel rồi, muốn tra cái gì cũng tiện đỡ phải mượn máy với gọi tổng đài
@Nguyễn Huệ hs sao bạn t kêu lumia ko cài được nhỉ
Có phải ai cũng cài đâu nhiều máy cấu hình cùi sao mà tải được cái ý à
T cài r nha chế bạn bè cài cmn hết rồi đến các bu hỏi t cũng có tài khoản trên ý rồi đến thua
ngoclanluu
ĐẠI BÀNG
7 năm
thông tin ở đâu vậy chế ? sao mình ko biết nhỉ
Đoàn Lan
ĐẠI BÀNG
7 năm
25 củ đó là giải tuần thôi hehehehe
có chương trình đó thật đấy , mình thử gõ " lan toa myviettel " thì chương trình xuất hiện ngay đầu tiên rồi
@Ngọc Mèo Tinh Nghịch Có phải link này ko bạn ? https://shop.viettel.vn/chi-tiet-bai-viet/tiep-tuc-lan-toa-my-viettel-de-trung-iphone/hungyen
dùng lâu rồi nhưng mấy cái game này có để ý tới bao giờ đâu, toàn để tra cước là chính
ngoclanluu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tây Thành Dũng t dùng để đăng ký mạng thôi
giải to phết, cơ mà các cụ cho em hỏi cái myviettel này tra được chi tiết cước đúng không?
@hà hải hà K những tra được cước lại còn đăng ký được KM và tra cứu KM đấy nhé
có mất phí không thế các cụ?
AnhTuyet01
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hà_thuha Ứng dụng k mất phí nhé chế
@Hà_thuha mất phí khi bác ko đăng ký mạng thoai heheheh
Bây giờ tìm được người nào mà chưa dùng myviettel cũng khó quá, lục danh bạ chỉ có vài người chưa dùng, toàn máy cục gạch ko dùng dc, hix khó khăn quá đê
HoaGio113
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ứng dụng tiện lợi.Giờ lại có cả giới thiệu sử dụng được giải thưởng nữa. hihi. Phải giới thiệu luôn để mang ip6+ về thôi
BangGia1392
ĐẠI BÀNG
7 năm
Làm sao để tham gia được nhỉ? Hay chỉ cần cài ứng dụng là được?
GiaHan134
ĐẠI BÀNG
7 năm
@BangGia1392 Bạn chỉ cần tải ứng dụng về máy rồi giới thiệu ứng dụng cho người chưa sử dụng. Giới thiệu cnagf nhiều thì cơ hội trúng càng cao đấy. Giới thiệu luôn thôi bạn
TruongHa92
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cụ thể thông tin chương trình các bác có thể xem tại đây này
https://vietteltelecom.vn/tin-tuc/chi-tiet/viettel-trien-khai-chuong-trinh-san-pham-hay-tu-tay-lan-toa/59593004
TuongVy11
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giải thưởng hấp dẫn quá nhỉ. K biết có may mắn được giải k nhưng thôi cứ giới thiệu vì ứng dụng này tiện lợi mà
@TuongVy11 nhưng mời bạn bè chưa cài ứng dụng đó thì hơi khó , tụi nó chạy theo công nghệ cài hết rồi còn đâu , haiz
PhuongNhi92
ĐẠI BÀNG
7 năm
Càng giới thiệu nhiều thì cơ hội trúng giải càng lớn đấy m.n ạ
BaoNgoc94
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ứng dụng tiện lợi, đơn giản dễ dùng mà lại còn có giải thưởng nữa. K giới thiệu thì phí quá
HoaiNam34
ĐẠI BÀNG
7 năm
My Viettel giờ nhiều tính năng quá. Giới thiệu cài đặt thôi mà cũng có iphone 6plus rồi. Hấp dẫn quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019